»-(¯`·.:Nhật ký 06-09 :.·´¯)--»

Re: (¯`·.º¦:Nhật ký 06-09:¦º.·´¯)

Hôm nay lớp Tin bị lớp Lý hạ 5-0 ở sân bóng nhựa dù đã được các bạn gái lớp Tin cổ vũ nhiệt tình vẫn thua:D

hôm nay đc nghỉ học Tin thầy Tuấn để cho các bạn đi thi HB Sing , sướng vật :>:>:>
hôm qua bị con 5 Văn :(:(
hôm kia bị con 0 li' :(:)((

Sáng nay hai lớp Tin và Lý lại đọ nhau môn cầu lông(chưa rõ thắng thua)

chiều nay A1 tổ chức Trung Thu ai có lòng mời đến dự :)) nhớ cầm theo tiền đề phòng quỹ lớp tớ ko đủ :))

lớp tớ đến thứ 6 là tổ chức trung thu ;;);;). ai muốn đến nhớ vác theo đôi nhá, ( 1 zai đi với 1 gái ) :x:x:x

Các bạn a1 hôm nay thổi bong bóng bay xuống tầng 3 lớp p1 thích quá rú ầm lên .bạn My có nghe thấy ko?:D

ko ấy ah :D nhưng cảnh tượng ấy vô cùng lãng mạn :)) các bạn gái xinh tươi thổi bong bóng :)) thật dễ thương 8-}
cả h bóng bay thỉnh thoảng nổ bùm 1 cái như đúng rồi làm lớp giật mình thon thót tưởng khủng bố 8-} :))

ah mà hôm nay bạn Hải lớp ấy xuống lớp tớ đóng góp 2 tiết mục văn nghệ lận .Máu phết:D

thổi bong bóng và xịt tuyết nữa chứ :D

nghe nói bạn Hà nhảy Hollaback girl ^^ huy anh cũng ko kém đâu :p lớp tớ sắp beep ^^

Trịnh Hà Lê đã viết:
ah mà hôm nay bạn Hải lớp ấy xuống lớp tớ đóng góp 2 tiết mục văn nghệ lận .Máu phết:D
á à thằng Hải này đc X( ko làm j cho lớp mà lại đi khoe hàng vs mấy bạn P1 cơ đấy X( hôm nay xử cho nó chết đi X(

Hôm nay 5/10
Còn 1 ngày nữa là đến Trung thu...Thế mà vẫn chưa có dự định gì cả :( . Bạn nào đi làm liều với tớ ko?? :p
Hôm nay học bài Mị Châu- Trọng Thủy vụ lừa tình đầu tiên trong lịch sử VN. Mình phát biểu ý kiến cho rằng Mị Châu đưa nỏ cho Trọng Thủy là hoàn toàn hợp tự nhiên, là nghĩa vụ của người vợ, tam tòng tứ đức mà..:D. Thế mà bị cô chê :( trong khi đứa nói theo để học tốt lại được khen..:|.

tại vì mày nói sai rõ ràng còn gì
hôm nay được trả cái mp3 sướng quá

Tại sao ko thằng nào nhắc tao chép thiếu dữ kiện đề Hóa,
làm cho Pt 4 ẩn mà chỉ có 3 , loay hoay làm đi làm lại mà ko được chắc bó tay quá. Dưới Tb bài Hóa đầu tiên rồi

Trung thu là Tết thiếu nhi,
Mà sao người lớn lại đi chơi nhiều.
Đi nhiều rồi lại làm liều,
Để cho thành phố càng nhiều thiếu nhi.​
:)) làm liều là thế đấy anh ạ..:)) :))

chúc các ấy trung thu vui vẻ, chúc cả mình trung thu vui nữa :D

Chúc mọi người trung thu vui vẻ (tính ra hôm nay mới là trung thu nhé )
Tặng bạn Quân câu thơ đừng nghĩ lung tung nữa nhé:
Làm Liều thì cứ làm liều
Bác sĩ nhiều lắm sợ chi không liều .

Hôm qua mới nghe bài "Love paradise" và share cho mọi người, không ngờ có người lại thích đến thế.Bài đó nghe vừa vui vừa buồn vừa đúng tâm trạng .Uh` thì
You touch me in my dreams
We kiss in every scene
I pray to be with you through rain and shiny days

I'll love you till I die
Deep as sea
Wide as sky

Đêm qua là 1 đêm dài, chờ đợi nối tiếp chờ đợi để rồi không kịp chào chúc bạn ấy ngủ ngon dù chỉ để nhận 1 cái smile ngắn ngủi

Trung thu mọi người đã có kế hoạch đi chơi đâu chưa ? Tối nay em đến nhà đứa bạn cũ đập phá với hội lớp 9. Chúc Trung Thu zui zẻ.

Back
Bên trên