»-(¯`·.:Nhật ký 06-09 :.·´¯)--»

Re: (¯`·.º¦:Nhật ký 06-09:¦º.·´¯)

Oài lớp 9 mà cũng Đăm Săn à ??? Chuyển biến nhanh thật !! :))
Lớp tớ chưa Đăm Săn. Hôm nay mới học khái quát văn học dân gian. Nhưng cái bài Đăm Săn này đến buồn cười. Hôm ở lớp học thêm, có đứa nó đọc câu: " Ta sợ ngươi đâm khi ta đang đi lắm" thành " Ta sợ ngươi đâm khi ta đang đi tắm" ---> vỡ bụng :)) =)) =))
Hôm qua tiết Toán lớp tớ có Trời phù hộ :D. Xôm ra trò, vỗ tay đôm đốp, đến sướng !!! :))

----------

Ủa nhưng tớ thấy chỗ info của cậu ghi 9B kìa! :D Hehe, quên ko nhìn năm :p, xin lỗi :p. Giờ cậu học lớp nào vậy ????
Thứ 7 tuần tới lớp tớ KT Văn 1 tiết. Có lớp nào chung số phận ko ?????

sao lớp bạn Mai Linh giống lớp tớ thie nhể ;;) cũng có đứa đọc thành đi tắm :)) =)) lại còn ơ điêng ơ điêng nữa chứ :)) =))
Lý hum nay ktra 15' 8-} ông ế càng chữa mih càng thấy sai mặc dù kết quả thì đúng 8-} :((
Đc cái làm bài S tàm tạm :p

Hôm nay lớp Nga cũng Đăm Săn:x Nghe các bạn quảng cáo làm tớ thấy háo hức cực kì:> mới giới thiệu về vợ của Đăm săn là hai chị em " hơ nhị " và "hơ bờ hị" đã thấy lý thú lắm rồi:)>- đến đoạn "cái chàng trai đi lại ngực đụng ngực .Các cô gái đi lại vú đụng vú" thì chả hiểu sẽ thế nào:|8-} :x mong chờ đến tiết sau quá=D>

Hừm lớp Nga suốt ngày nghe mấy cái ngôn ngữ kiểu "Ivan KuToNhưPhich" rồi thì còn thú vị gì nữa, quen hết rùi mà :)).
@Ngọc: bảo con seven lên 4 rum đi nhá :D

Vũ Thị Ngọc Hà đã viết:
sao lớp bạn Mai Linh giống lớp tớ thie nhể ;;) cũng có đứa đọc thành đi tắm :)) =)) lại còn ơ điêng ơ điêng nữa chứ :)) =))
Lý hum nay ktra 15' 8-} ông ế càng chữa mih càng thấy sai mặc dù kết quả thì đúng 8-} :((
Đc cái làm bài S tàm tạm :p
^^ Đấy là lớp học thêm thui Hà ạ ^^ ! Lớp Pháp 1 chưa học đến bài Đăm Săn ^^ nhưng mà lúc học đến thì chắc cũng có khối chuyện để kể :)).Sử mình hăng hái thế mà được có 9 :( hix, đau đớn thay !!!

Văn lớp mình mới học đến khái quát VHDG. Qua đc Đăm San lại còn quả đẻ đất đẻ nc' nữa mới choáng...
Ở đây có ai học Toán cô Hà ko ấy nhỉ???

@ Quân: bạn nào mà lại bít cả 7 lớp tớ thế ;;)
lớp Nga vẫn cực kì thú vị và mong chờ học tiết đăm săn thứ 2 :D

7 lớp ấy blog tên se7en đúng ko nhể?

Lại 1 tuần trôi qua....Ngày mai chúng ta sẽ bắt đầu 1 tuần mới, với sự kiền nổi bật là lễ Trung Thu...Thế nhưng với chúng tôi những cu cậu lớp Tin thì trung thu quả là xa xỉ... bởi thứ 6 trung thu mà thứ 5 phải nộp bài làm văn số 1 (cảm nghĩ của em về những ngày đầu ở trường THPT- toàn lên chửi nhau với anh em trên HAO :)) có cảm xúc gì??:-/ ) và vừa rùi Thỏa tiên sinh thông báo thứ 7 làm bài 1 tiết Tin...:((. Ôi Trung thu....ngồi nhà gặm bánh và học bài dzay...:((

oh khổ thân :)) lớp mình còn chưa bit khái niệm tin lớp 10 có j ngoài chơi games thì lớp TIN đã phải kt 1 tiết :))

Thế mà các anh lớp Tin đã kêu được rồi. Bài văn bọn tao còn phải viết ở lớp cơ nhá(mà đề Văn lớp tao là giả sử em là bộ trưởng giáo dục em sẽ chấn chỉnh giáo dục Vn như thế nào---> rất thời sự), mà lại phải lăn lê bò toái ra mấy hàng sách cũ mà mua sách thôi. Cái chuyên đề tĩnh điện học nhỏ như con kiên, bé bằng con muỗi thế mà phải bôi ra thành 30 bài . Bó tay mất thôi

HÍc Híc Mai Linh ơi thứ 7 kt văn 1 tiết.Ngồi gặm bút hả bạn.1 tiết thì viết sao kịp nghỉ cho khỏe:D

Chỉnh sửa lần cuối:

sao lớp tớ chả được học tiết tin nào mà lớp tin đã ktra 1 tiết rùi nhỉ :-?
hizz, sao lại có thể viết văn 1 tiết, nghĩ còn chả kịp nữa là viết :(

hí hí ;;)
Đăm Săn :*
em iêu chàng :*

trần bảo ngọc đã viết:
hizz, sao lại có thể viết văn 1 tiết, nghĩ còn chả kịp nữa là viết

ấy bảo mua sách để học tốt văn thì mua loại nào ^_^

1/10/2006
Ngày số 11.
Cơn bão đã đi qua, người ta thường bảo sau cơn bão trời thường đẹp.
Ừm thì đúng thế, ngày số 11 thật là đẹp (dù mình thấy nó giống khủng bố 11/9).
Hôm nhiêu chuyện vui.
Lại ko có bài về nhà
1 ngày để ăn chơi ^^.

yahoo chết tiệt! sáng sớm rỗi rãi thì chạy ngon, đến lúc 9h lại quay ra giở chứng. đang có cảm hứng mà -d3k' blog đc. mún cãi nhau quá! list yahoo lúc nào cũng sáng trưng vậy mà chả biết nên nói chuyện với đứa nào. mình chưa bằng ai nhưng sao khinh thường chúng nó thế! ta muốn lương thiện mà sao -de0' ai cho ta lương thiện?! đúng là cái đời!
mượn tạm topic nhật kí ghẻ than vãn

Ước gi` thầy Vinh cho bỏ bài kt, làm như c , thế này bị ko mất :(:)((
:((
:((

----------

Nguyễn Mai Phương đã viết:
hí hí ;;)
Đăm Săn :*
em iêu chàng :*
mày iu gi` ở Đăm Săn hả fương ? ;;);;);;)

Chỉnh sửa lần cuối:

Hôm nay 3 tháng 10
Một ngày may mắn :p .
Chưa học chữ nào môn Địa, bị cô gọi lên bảng (từ đầu gọi Sĩ Quân nhưng đúng hôm nay nó nghỉ..:( đen quá) liếc vài chữ, may mà mình vẫn giữ được sự bình tĩnh vốn có...Đi lên sân khấu, mắt nhìn về 1 nơi vô định, đọc...vanh vách :)). Cuối cùng được cô cho 8 :p (sướng quá lần trước thg Khoa xung phong lên cũng chỉ được 8, chắc tại mình đẹp trai quá...:p ) cô còn bảo bạn Quân có học bài...:)) :D Tiết cuối còn thêm tin mừng được 9 anh nữa...:)
Thế nhưng đau đớn thay, mình lại bị giao nhiệm vụ đóng hoàng tử trong vở kịch của lớp...:(( Thế là học xong vội ra hàng đĩa mua mấy cái đĩa LP về, tối gào giống anh Chester đến khi khản giọn thì thôi, đỡ phải đóng kịch..:))

Back
Bên trên