YEARBOOK 04-07 -1 kế hoạch vĩ đại và hoành tráng

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Cái topic này được stick lên từ bao giờ mà mình không hay biết... hôm nay mới để ý...
Không biết có giúp gì được mọi người không... nhưng cứ đăng kí tham gia cái đã... :D
Cụ thể làm gì thì liên lạc qua Y!M... nguyenvietanha@yahoo.com

Chỉnh sửa lần cuối:
Dạo này sao vấn đề này nguội lạnh vậy?hâm nòng lên cho có việc làm nào:D

Cho hỏi cái:tớ có vài cái ảnh chụp cảnh toàn trường và phim quay chiều hôm thứ 7 vừa rùi thì gửi thế nào? :D

Gửi lên album 04-07 đi ^^
Thế bắt đầu thế nào đấy Phong, bi h đã là lớp 12 roài, chẹp!

việc làm year book chẳng bàn onl được như thế này đâu ;)

cái nữa, btc làm year book k phải cứ đứng lên là được hưởng ứng, cần có danh chính thì môn mới thuận được ;)

Danh chính NGÔN thuận :D:D:D:D:D

Yêu cầu 04-07 tiến hành tìm BTC làm Year Book luôn nhể, càng sớm càng có nhiều thời gian mà về sau học hành, mà nhất là kế hoạch lại dự định làm đĩa => có vể mất nhiều thời gian hơn :D:D:D:D

Bây giờ bàn về BTC làm Year Book thì theo tớ mọi người ai có ý kiến ứng cử ai thì ứng cử vào đây.. :D

Ai được ủng hộ, tin tưởng thì vào BTC :D

Cái này người ta gọi là BBT (Ban biên tập) các bạn ạ :D
Bi h thì post 1 topic, sau đó ai muốn tham gia thì đăng kí, sau đó sẽ có sự chọn lọc cho nhg~ ai la Biên tập viên, ai quản lí, và nhg~ bạn là CTV. Rồi chúng ta tiến hành họp sớm, đ.c ko nhỉ?

Nhất trí, mời bạn Trang Thư làm việc đi thoai! :D
Kinh nghiệm của BBT :D

Đến thời điểm nóng làm Yearbook rồi... Lên kế hoạch đi thôi!!! Mong sao mọi thứ okie hết trước Made in 12 của bọn mình. :D

Bi h thì trước tiên pải tìm 1 lượng người ổn định để bắt đầu, sau này chúng ta còn pải bàn nhiều, và còn vấn đề lôi kéo ban cán sự của các lớp nữa.
Tớ phê bình bạn Phong phần điền đơn đăng kí chỉ toàn ngủ thôi đấy nhá b-)

Tớ nghĩ là những "CTV" mà bạn Thư tuyển trên HAO này sẽ chưa phải là những bạn cộng tác làm YB 1 cách chính thức!
Vì nghĩ xem, số lượng HAOer còn là nhỏ so với số lượng 04-07er của trường => không tận dụng hết được nguồn nhân lực dồi dào của 04-07!
Hơn nữa, muốn có 1 YB tốt nhất (ko dám nói hoàn hảo) thì tớ nghĩ những người làm YB phải thật sự hiểu ý nhau, chứ chứ nếu mỗi người 1 phách, mỗi ngừoi 1 ý tưởng thì làm việc khó hoàn thành, chứ chưa nói đến là có đạt đc KQ hay không!

Tớ muốn chọn ra trước những ai sẽ là nòng cốt của BTC làm YB!!!!!!!
Việc này tớ nghĩ nên chọn những ai có ý tưởng tôt, khả năng làm việc tập thể cao, có kinh nghiệm làm việc trong những lĩnh vực như thế này!!!!

PHẢI CHỌN TRONG TOÀN BỘ 04-07, chứ trên HAO không thôi là chưa đủ!:D

Ý kiến vẫn sẽ còn, mới nghĩ có đến đây:D

Huy nói chuẩn đấy :D

CTV cho YB phải là những người có khả năng văn học vì trước hết 1 quyển YB phải có nội dung, phải thật có chiều sâu :)

Còn nếu muốn làm YB như kiểu thành hẳn 1 cái VCD hay DVD thì cũng phải cần những người có hiểu biết 1 ít về quay phim, chụp ảnh, dựng phim nhưng quan trọng nhất theo tớ là phần ý tưởng hợp nhau :D

Công nhận là phải tìm trên cả khóa... Nhưng hiểu ý thì phải tập hợp nhau thì mới biết được chứ! ;)

Bây h bạn Huy và bạn Phương Anh nghĩ nên tìm thế nào?? Nói thì dễ, nhg hiện tại chưa vào năm học, thử hỏi huy động nhân lực ở đâu. Nếu đăng kí tại đây, ít nhất các ấy đã có 1 lượng ng`, đủ để có 1 số ng` huy động thêm nhg~ ng` khác, ko ai bảo là đây chắc chắn sẽ là nhg~ ng` nòng cốt, nhg ít ra là nhg~ ng` wan tâm đến công việc này. Dù sao cũng pải có 1 sự khởi đầu trước khi vào năm học, ko sẽ ko kịp đâu ^^

Tớ muốn tham gia :D
Chả có nguyện vọng làm ở vị trí cụ thể nào, mọi người phân công việc, cái gì làm được tớ sẽ làm :D
Góp ý tí : sao mọi ng ko liên lạc với cán bộ các lớp xem, bản thân cán bộ các lớp ( theo tớ nghĩ ) đều có khả năng tham gia làm YB và quan trọng hơn, các bạn í có thể ứng cử những người nhiệt tình + có năng lực tham gia làm YB trong lớp của các bạn í. Đăng ký lẻ tẻ kiểu này ko hay lắm.

Thấy bạn Thư Mod có cái topic "Tuyển thành viên cho BBT YB", cho tớ hỏi chút xíu: Thế ai là người tuyển thành viên thế? Bạn Thư Mod à, hay bạn Phong? hay là bạn Hiền Nga thế nhỉ? :-?

quán triệt ý kiến của SIN với SHAKE. Mình chưa có 1 ban tổ chức đàng hoàng .Cứ vận động mồm thế này thì biết ai bảo ai.Cần có 1 nhạc trưởng để phân công mọi người, phân ra các ban ngành đoàn thể thì mới thực hiện tốt được.NHiệt tình thì không thiếu, khả năng sáng tạo thì có thừa nhưng cái chính là tổ chức công việc sao cho hiệu quả.THế nên việc đầu tiên là đề đạt ra 1 Ban nội dung có năng lực và uy tín cho cuốn YB này.Nên bầu cử trên HAO và cả ở ngoài
Đấy là ý kiến của mình.Mong mọi người cân nhắc

Người nhiệt tình thì đâu cũng có nhưng người có năng lực thì không phải nhìn đâu cũng thấy :)

Bạn Thư thử đếm xem những thành viên thường xuyên vào topic này có những ai???

Chỉnh sửa lần cuối:
bây giờ tớ bảo là tớ đứng đầu, các bạn có nghe tớ k ;;)

:-j

nói thì nói đùa thế thôi, theo như tôi thấy thì bây giờ k có ai có khả năng đứng đầu mà danh chính ngôn thuận, mọi người đồng ý và "tuân lệnh"

:)) k biết mọi chuyện sẽ đi đến đâu :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên