YEARBOOK 04-07 -1 kế hoạch vĩ đại và hoành tráng

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
@Saha: Cũng biết viết đúng tiếng Việt rồi đấy=))=))

@Các đồng chí còn lại:
Bạn Thư nói cũng đúng, bây giờ bạn Thư cứ quản lý xem có được những ai đăng ký làm CTV trên HAO này, còn có năng lực hay không, để hậu xét! :D

Còn tớ thấy ý kiến bạn Sin bạn Tươi bạn Thảo bạn Saha đều phải cả!
Bầu bán thôi!
Phải làm việc có hợp cạ hợp ý thì nó sẽ không lộn xộn, bát nháo:D:D:D:D:D

Phù, cuối cùng cũng có người reply sau 1 thời gian dài.
Điều đầu tiên cần phải nói là tớ vô cùng xin lỗi mọi người vì 1 thời gian dài không vào đây cũng như chưa thực sự có thời gian xúc tiến công việc này do bận ôn thi + thi, mới xong hơn 1 tuần trước.Sau đó thì còn dọn dẹp nhà cửa và lo một số chuyện lặt vặt khác nữa, đến bây giờ mới trở lại được.
Điều thứ 2 là tớ thực sự cám ơn mọi người rất nhiều (Thư, Thảo, Hà, Huy, Xuân Phong, Phương Anh, Kiên,Quân, Hoài Anh, Việt Anh cùng các bạn khác) vì đã quan tâm và để ý đến chuyện yearbook này, để cho nó không chỉ còn là 1 ý tưởng.
Nào, h thì vào việc.
Hiện tại, cần 1 ban quản lí tạm thời, nhưng ai sẽ tham gia ban quản lý? Tớ nghĩ thế này, nhân tiện Thư có cái thread đăng kí người cho yearbook, lấy luôn cái đó để tạo ban quản lí lâm thời đã, sau đó mình họp lại 1 buổi rồi tính các chuyện khác.
PS: 7/6 này tớ sẽ về, hi vọng mình họp được 1 buổi.
* Phương Anh với Huy: Bầu bán là sao? (tớ dốt tiếng lóng nên không hiểu :")

Chỉnh sửa lần cuối:
ấy ơi cho tôi hỏi, ban quản lí tạm thời thì đến lúc tìm được ng thì hất họ ra khỏi vị trí quản lí tạm thời thế ah :-?

việc đăng kí như thế, thì ai đăng kí cũng được làm ban quản lí tạm thời ah?

tiếp theo nữa, chúng ta lấy tiêu chí j để mà tìm ban quản lí tạm thời?

với lại, nhắc lại lần nữa, những chuyện như việc làm YEAR BOOK, tớ thấy việc làm online thật là k hợp lí

bạn Phong đúng là đi Sing lâu ngày, bây giờ quên hết tiếng việt, mà tớ thấy làm YEAR BOOK thì vốn tiếng việt phải giàu có lắm chứ nhỉ :-?

7/6 ấy về, thì ấy cứ họp với bạn Trang Thư trước nhá ;), chứ ấy nói thế thì làm sao mà tớ chiều ấy ngay được, hẹn họp thì cũng phải xa xa, dài dài, báo trước tí cho tớ sắp xệp chuyện cơm áo gạo tiền, vợ con nheo nhóc để đi họp với bạn chứ :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Đúng là Saha có vốn từ tiếng Việt khá phong phú và đầy tính nghệ thuật... chẹp :))
Chúng ta khó có thể tìm cho ngay được 1 người quản lí, nhg tạm thời là 1 số cùng làm cùng bàn đã.
Còn việc lấy nhg~ ng` đăng kí trên HAO làm ban quản lí tạm thời thì ko hẳn, tớ cũng phản đối, nhg chúng ta cần ng`, điều đó hiển nhiên. Nhg cũng ko thể gạt tất cả nhg~ ng` đăng kí ra, hẳn họ muốn làm, và nếu họ làm ko tốt, sau này chúng ta có thể phân họ làm nhg~ công việc đơn giản hoặc ko mất nh` thời gian. Ai cũng có thể làm được điều j` đó. Còn nhg~ ng` làm được việc, tự khắc sẽ rõ thôi.
Tớ có tham khảo các anh chị khóa trc', để làm kịp YB pải có kế hoạch ngay từ bi h, nhất là công việc thu thập thông tin cá nhân của các thành viên, khó khăn nhất là nhg~ thành viên đã ra nước ngoài. Nên chúng ta ko thể nghĩ là cứ từ từ được đâu. Còn tranh ảnh, và bắt đầu viết nhật kí khi bắt đầu tập quân sự, vào năm học nữa ....
Về chiện họp, tớ nghĩ là khoảng tháng 7 ta bắt tay vào luôn, ok chứ! Tháng 7 tớ cũng phần lớn ở trg`, nên online hay offline đều bàn được :)

ấy ơi cho tôi hỏi, ban quản lí tạm thời thì đến lúc tìm được ng thì hất họ ra khỏi vị trí quản lí tạm thời thế ah
Tớ có nói là vứt họ ra đâu. Như Thư nói là có thể chuyển sang 1 vị trí khác phù hợp hơn.

7/6 ấy về, thì ấy cứ họp với bạn Trang Thư trước nhá , chứ ấy nói thế thì làm sao mà tớ chiều ấy ngay được, hẹn họp thì cũng phải xa xa, dài dài, báo trước tí cho tớ sắp xệp chuyện cơm áo gạo tiền, vợ con nheo nhóc để đi họp với bạn chứ
Cái này tớ ghi chỉ là để tham khảo chứ tớ không hề nói là 7/6 họp.Chuyện vợ con của bạn Hà thì bạn cứ tự tiện lo , tớ không can hệ.
bạn Phong đúng là đi Sing lâu ngày, bây giờ quên hết tiếng việt, mà tớ thấy làm YEAR BOOK thì vốn tiếng việt phải giàu có lắm chứ nhỉ
Nếu cái này chỉ là công kích cá nhân, thì tớ không có gì để nói cả. Còn nếu bạn Hà thực sự có ý nói như thế, thì tớ nghĩ chúng ta cứ mời hết các bạn điểm Văn 8.5 trở lên làm, không cần phải ngồi đây nữa. Vả lại, tớ dốt tiếng Việt thì từ xưa rồi, không phải bây giờ mới dốt, nếu bạn chỉ trả lời được câu hỏi của tớ như thế thì tớ chịu.

Bây giờ có người làm đã là quí rồi, tớ không nghĩ nên kén chọn? Ít nhất những người đăng kí bây giờ là những người dám làm. Tớ biết là việc dùng người trên HAO là không hợp lý, nhưng tạm thời cần làm sớm, cho nên tốt nhất là có người làm trước đã.
Tớ thấy bạn Hà có khả năng, nhiệt tình, sao bạn không nghĩ giúp bọn tớ một tay? Vấn đề ai cũng biết, quan trọng là giải quyết vấn đề ;). Hi vọng bạn Hà sớm đăng kí ở cái thread kia.

Chỉnh sửa lần cuối:
Hoàng Thị Phương Thảo đã viết:
Thấy bạn Thư Mod có cái topic "Tuyển thành viên cho BBT YB", cho tớ hỏi chút xíu: Thế ai là người tuyển thành viên thế? Bạn Thư Mod à, hay bạn Phong? hay là bạn Hiền Nga thế nhỉ? :-?
Đồng ý với bạn Thảo :|

Theo tớ chỉ nên tập họp những ai muốn tham gia đóng góp cho YB, rồi họp lại 1 buổi nào đó, rồi bầu bán gì sau /:) nếu bạn Thư muốn đứng ra làm tổng BBT thì cũng tốt thôi, nhưng Thư nên nói với mọi người một tiếng :) chứ đừng áp đặt quá. 0:)

Hehhe, bạn Phong với bạn Hà bình tõm cái nào!:)):))

@Bạn Phong: Ấy nghĩ cứ 8,5 Văn trở lên là đủ trình làm cái YB à:))

Thế có ai có ý tưởng gì cho việc "tạm thời" này không?
Tớ thấy nên chọn trước tiên những ai đã từng tham gia làm những kiểu như hội thảo, trại hè, hay đã từng viết báo, làm film, làm truyền hình (khóa mình ối) để làm cái mà gọi là BQL tạm thời rồi họp vào 1 ngày thật gần đây để bàn phương hướng tiếp theo!

Tớ nghĩ nên là trong tháng 6 này! :D

Hết ý kiến! :D:D:D:D:D

Tớ chẳng có suy nghĩ j` cả, tớ chỉ thay mặt 0407 để kêu gọi mọi ng`, chúng ta chưa có ng` đứng đầu, nên ko nhất thiết pải nói ra ai là ng` tuyển. 04-07 cũng có thể coi là 1 tập thể và đang rất cần nhg~ ng` hết lòng vì nó chứ. Thế bạn Ly nghĩ, tớ ham hố cái chức đứng đầu này lắm sao :)) nếu ko nghĩ đến 1 04-07 tương lai ko có 1 quyển YB ra hồn, tớ đã ko lo thế này.
Tớ có áp đặt cho ai nào?? chẳng ép ai cả, các ấy thích làm thì làm, ko làm thì thôi. Mà ấy có thấy tớ kêu gọi từ năm ngoái mà có ai đoái hoài j` ko??? Đến lúc làm thật thì các ấy ý kiến là áp đặt. Chính tớ đã có bài hỏi ý kiến trước khi viết topic đó. Còn nữa, Ly nên đọc kĩ tất cả các bài trc khi nói.
Còn Thảo, tớ đã trả lời ở trên rồi đấy.

Nhg cũng ko thể gạt tất cả nhg~ ng` đăng kí ra, hẳn họ muốn làm, và nếu họ làm ko tốt, sau này chúng ta có thể phân họ làm nhg~ công việc đơn giản hoặc ko mất nh` thời gian.
đọc thật nực cười :)) :)) :))

tớ đến chịu với cách dùng người của bạn Thư :))

việc làm year book, tớ nghĩ là tớ sẽ làm, nếu thấy thật sự thoải mái khi làm việc ;) hiện tại thì k ;)

lí do tại sao ư, tớ nói chán chê ở đủ các bài phía trước rồi, việc làm online, việc tuyển, việc ng tuyển, việc tiêu chí

topic này tôi đọc thường xuyên, bạn phong có những ý kiến rất tốt, tớ k phản đối, nhưng mà nếu ví dụ như tình hình tiếp theo mà bạn Trang Thư tiếp tục dùng người như thế <:))> thì tớ chịu ;)

xin kiếu ạ!

ý kiến đã nêu, nhưng chưa được giải quyết thì k thể phục!

@ Ly: tớ nghĩ không phải là Thư muốn đứng lên làm tổng ban BBT, mà Thư tạm thời chỉ là người kêu gọi mọi người, những ai có nhiệt huyết và có hứng thú muốn làm yearbook thôi. Mọi người không có ai đứng ra kêu gọi vào thời điểm này, vậy Thư làm như thế không có gì là sai cả. (Nếu phải vạch lá tìm sâu thì chỉ có cách dùng từ làm mọi người hiểu nhầm là chưa được ổn thôi).

@ All:Tớ nghĩ mọi người nên thông cảm với Thư, không phải mod nào cũng có trách nhiệm như Thư cả, trong khi không ai đứng ra kêu gọi thì Thư đứng ra kêu gọi, trong khi không ai có ý kiến thì Thư có ý kiến. Đến khi Thư có ý kiến rồi nhiều người lại chỉ không đồng ý mà không đưa ra lí do hoặc cách giải quyết, như thế thực sự rất ức chế, vì Thư không làm cái này cho bản thân bạn ấy , mà làm cho 04-07, vậy mà vẫn phải chịu chỉ trích. Tớ thấy như thế hơi bất công.
Theo tớ chỉ nên tập họp những ai muốn tham gia đóng góp cho YB, rồi họp lại 1 buổi nào đó, rồi bầu bán gì sau

họp vào 1 ngày thật gần đây để bàn phương hướng tiếp theo!

Tớ nghĩ nên là trong tháng 6 này!
<----Chính xác là những gì chúng ta cần lúc này.
@ Hà: Nếu mà chỉ bất bình thì không giải quyết được vấn đề gì cả. Vấn đề ai cũng biết, nhưng giải quyết thì không phải ai cũng giải quyết được. Nếu mà bạn Hà chỉ vì bất mãn cá nhân mà không tham gia thì quả là phí, vì bạn cứ bất mãn như thế cũng không thay đổi được gì cả. Bạn Hà tham gia thì có thể thay đổi những cái bất hợp lý thành hợp lý. Tớ từ trước đến giờ vẫn nghĩ bạn Hà là người năng nổ, nhiệt tình, mong bạn gạt ức chế cá nhân đóng góp làm quyển Yearbook này.
---------
Theo mọi người thì nên gặp nhau vào ngày nào đây? Thành phần tham dự ra sao? Tớ nghĩ là nên mời những người bên thread kia, thread này và để mở.

Tớ chỉ đơn giản nghĩ là bạn Hà bây giờ sẽ họp với ai và bao h bạn Hà làm, nếu bạn cảm thấy bây giờ ko thoải mái thì tùy bạn quyết định. Bạn chỉ nói là bạn sẽ làm, nhg bạn đã và đang ko làm gì cả. Bạn chỉ trích cách dùng người của tớ, thế thì bạn Hà hãy tập hợp nhg~ ng` bạn Hà "cho" là làm được và họp với nhau, ko cần biết còn nhg~ ng` nào khác muốn làm hay ko. Rồi cùng làm cùng thoải mái đi. Tớ chỉ thấy bạn Hà đang có ý là nhg~ ng` mà đã đăng kí ở trên HAO là ko đáng, và chưa chắc họ có làm hay ko, là biết sao được. Nhưng bạn ạ, ko làm sẽ ko biết khả năng của con ng` đến đâu. Tớ đã nói rồi, tớ lập ra topic đó để xem có nhg~ ai muốn làm, vì mình cần lòng nhiệt tình của họ. Lúc họp, tớ cũng sẽ thông báo cho các lớp trưởng và các bí thư các lớp để họp. Như bạn Phong đã đề xuất ngay ở đầu. 1 quyển YB ko chỉ vài ng` làm là xong như bạn Hà nghĩ. Đó là công sức của cả 1 tập thể lớn, của cả khối bạn ạ. Cả ban vẫn cần người trong những giai đoạn tiếp theo, có thể bây giờ chưa ai biết, vì hè rồi, thông báo vào đâu. Chỉ có ở đây, mọi ng` đọc được và tham gia, chẳng lẽ bạn Hà cho đấy là ko hợp lí.
Bạn Hà phản đối cách làm của tớ, thì bạn đề xuất ý kiến đi, bạn muốn nhg~ ng` thế nào. Bạn muốn làm ra sao? Bạn chả nói j` cả, chỉ thấy toàn nhg~ lời bất mãn. Chả có con ng` nào là đúng tất được cả, bạn cho là sai, thì bạn sửa, bạn thuyết phục... chứ như cách mà bạn nói, thì quả là chẳng ai chiều được bạn.

Có vẻ căng thẳng quá nhỉ :D
Giãn ra tí đi :D
Bạn Thư nói là sẽ thông báo cho cả khối, nhg tớ chả thấy bạn thông báo j cả trừ việc lập mấy cái topic. Báo thì nên báo trước lâu lâu tí chứ, khoảng 1 tuần. Mà nếu định họp trong tháng 6 thì bi h báo là vừa, thế mới tập hợp được bà con chứ.

cho mình hỏi ban nào chịu trách nhiệm làm YB này... Ban giám hiệu? ban chấp hành đoàn trường ? HAO ?hay cá nhân bạn PHONG và bạn THƯ. Phải có 1 ban nào đó đứng ra làm cái này chứ .... CÒN chưa biết ai với ai mà đã họp hành thế này....Làm ăn thế sao được....Đến hôm họp roài chỉ toàn cãi nhau.....

Mình thấy đứa nào nói cũng đúng 8-| 3 fải vật 8-|

Thực ra trog năm chưa báo j`, đến hè báo thì rất khó, k thể báo cho tất cả mọi ng` đc. Nếu chỉ là cán bộ lớp thì chưa chắc đã đề cử đc tất cả những ng` thật sự có khả năng 8-| Cái này mình biết nhg cũng chưa tìm đc cách giải quyêt bạn Phong có í tg j` k? :-s

Đàg nào cũng fải họp thôi, cãi nhau thì mệt, mà k đóng góp về sau YB xog rồi thể nào cũng có cái để chỉ trik 8-| tốt nhất là mỗi ng` nhịn 1 câu :x

Tình hình là cần tìm những ng` giỏi Văn ~ 8.5 , mà mình thì chưa đủ 8.0 :)) có làm cũng làm chân lon ton nc' nôi :)) nên tự lg. sức k đăng kí làm THÀNH VIÊN CỦA BBT. :-s sức mọn thật :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
Mod Thư đã viết:
Còn việc lấy nhg~ ng` đăng kí trên HAO làm ban quản lí tạm thời thì ko hẳn, tớ cũng phản đối, nhg chúng ta cần ng`, điều đó hiển nhiên. Nhg cũng ko thể gạt tất cả nhg~ ng` đăng kí ra, hẳn họ muốn làm, và nếu họ làm ko tốt, sau này chúng ta có thể phân họ làm nhg~ công việc đơn giản hoặc ko mất nh` thời gian. Ai cũng có thể làm được điều j` đó. Còn nhg~ ng` làm được việc, tự khắc sẽ rõ thôi.
Mong bạn Trang Thư, bạn Phong cũng như tất cả các bạn khác, nếu có dùng từ "chúng ta" thì ghi chú hộ mọi người: "Chúng ta là ai, là Thư và Phong, là BBT, là người a người b nào đó?". Tớ đọc mà tớ chẳng hiểu bạn định ám chỉ "chúng ta" nào :)) Ngại quá đi mất.

Mod Thư đã viết:
Còn Thảo, tớ đã trả lời ở trên rồi đấy.
Hì, tớ xin lỗi, tớ tìm mãi mà chưa ra, bạn Thư quote lại cho tớ câu trả lời của bạn được không. Tớ cận đến 4-5 điốp, mà bạn Thư post bài nào cũng khó đọc cả, bạn thông cảm cho tớ nhé ;)

@ bạn Phong, bạn Thư: 04-07 cảm ơn các bạn vì đã nhiệt tình đứng ra khởi xướng vụ YB từ tận năm ngoái, và bây h một lần nữa lại đứng lên kêu gọi mọi người.

Bạn Hà ức chế là cũng có lý do của bạn ý, chứ chẳng phải bạn ý phá bạc j đâu :-j

Béo đã viết:

Tớ thấy bạn Hà hỏi rõ ràng thế này rồi, mà chả có bạn nào reply cho bạn ý cả. Bạn Thư với bạn Phong đang xúc tiến công tác tuyển người, các bạn trả lời bạn ý, cũng như trả lời tất cả mọi người hộ tớ với.

Béo đã viết:
ấy ơi cho tôi hỏi, ban quản lí tạm thời thì đến lúc tìm được ng thì hất họ ra khỏi vị trí quản lí tạm thời thế ah
Còn cái câu này, thì nhận được câu trả lời từ mod Thư ;;)

Mod Thư đã viết:

Bạn ý bất bình là bất bình cái này này. Tớ thì tớ cũng không đồng ý :p Dùng người kiểu này chả ổn tẹo nào :))
Phong trần đã viết:
mà Thư tạm thời chỉ là người kêu gọi mọi người, những ai có nhiệt huyết và có hứng thú muốn làm yearbook thôi
Mod Thư đã viết:
Tớ đã nói rồi, tớ lập ra topic đó để xem có nhg~ ai muốn làm, vì mình cần lòng nhiệt tình của họ
Có nhiệt tình mà k có khả năng thì cũng chẳng làm được j. Tơ thấy cần xem lại tiêu chí tuyển người của các bạn ;) Sang cái topic tuyển BBT kia, thấy có mấy bạn bảo (no offense) hè k có việc j làm nên muốn làm YB 8-} Tớ no comment!!! :))

Thề với mọi người, nếu cần người "muốn làm YB" thì chỉ cần thông báo cho toàn bộ 04-07 :)) Đảm bảo bét ra phải 95% là ủng hộ. Nhưng trong cái 95% ấy bao nhiêu phần trăm làm được việc thì phải xem lại ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Ngọc Hương đã viết:
cho mình hỏi ban nào chịu trách nhiệm làm YB này... Ban giám hiệu? ban chấp hành đoàn trường ? HAO ?hay cá nhân bạn PHONG và bạn THƯ. Phải có 1 ban nào đó đứng ra làm cái này chứ .... CÒN chưa biết ai với ai mà đã họp hành thế này....Làm ăn thế sao được....Đến hôm họp roài chỉ toàn cãi nhau.....
:"> Hình như tớ nhà quê hay sao ý, mới đi nước ngoài được có 2 lần, mà cả 2 lần đều là du lịch nên không tiếp thu được nhiều cách quản lý của nước ngoài :))

Tớ thật sự cảm ơn bạn Thư vì đã mở ra cái topic "Tuyển người YB", bạn rất có trách nhiệm. Nhân tiện bạn cho tớ hỏi chút, nếu tớ đăng ký làm người quản lý, thì tớ có được gọi vào "Ban Quản lý tạm thời" để quản lý các bạn làm YB k? :">

Một công ty tuyển nhân viên làm công việc abc xyz nhưng không có Ban Giám đốc điều hành, mà lạ một nỗi, nếu muốn ai cũng đăng ký làm Giám đốc được. Không biết nước nào có phong cách làm việc như thế này đây :-/ Năm sau tớ sang Mỹ, tớ phải tham khảo thật kỹ mới đc. Không biết ở bển có thế k nhỉ? :-?

Tớ nói thật nhé, tớ thấy việc bắt đầu làm YB bây h là hợp lý, nhưng làm cái j của YB, thì tớ thấy mod Thư với Phong chưa xác định rõ cho mọi người (còn các bạn đã xác định hay chưa thì tớ không biết :">)

Theo ý kiến bản thân tớ, việc duy nhất chắc chắn phải bắt đầu làm từ trong hè này, và việc duy nhất có thể làm hoàn chỉnh chu đáo trong hè này Xin tài trợ

Mà không phải xin tài trợ cho mỗi cái YB, mà là xin tài trợ cho cả chương trình "Made in 04-07" sắp tới. Bọn mình hoàn toàn có khả năng xin đc vài chục triệu :)) Vì trường Ams rất chi là nổi tiếng, mà hơn nữa, NHAT vừa rồi cũng rất thành công, nên uy tín của mình tăng lên rõ rệt.

Thế nên tớ xin góp ý, mod Thư nên tạm thời close cái topic đăng ký vào BBT và làm Ban quản lý tạm thời đi (hoặc del luôn thì càng tốt, sau này đăng ký lại từ đầu, và không chỉ đăng ký onl). Thay vào đó là topic (tớ VD tên là) "Xin tài trợ cho Made in 12 04-07 và Yearbook, người tìm việc, việc tìm người" :)) hay j j đó, tùy bạn Thư. Tớ xin góp ý luôn, việc xin tài trợ nên có người của BCH Đoàn trường đứng ra, vì Đoàn trường mới thực sự có tiếng nói. Chứ cá nhân abc, tớ e rằng chưa đủ tư cách pháp lý để đứng ra xin tài trợ. Tớ xin đề cử bạn Phong 11L2, hoặc bạn Ze lớp Văn, các bạn ý làm về tài chính cực kỳ tốt. Qua vụ NHAT vừa rồi, tớ hoàn toàn tin tưởng vào năng lực của các bạn ý :D

Đấy mới là việc phải làm bây h, còn vụ biên tập YB, tớ thấy:

1. Không thể làm và đăng ký onl như bây h được
2. Không thể bắt đầu khi chưa có người đứng đầu, danh chính ngôn thuận quản lý toàn bộ việc làm YB từ A đến Z và được đa số ủng hộ ;)

Không vào năm học không thể bắt đầu làm được YB, ý tưởng hay biên tập j cũng thế thôi ;) Mình đành phải chờ vậy, các bạn nhỉ ;)

Các bạn nghe Mod Thư nói đúng rồi đấy =D>. YB là công sức của cả một tập thể, mà tập thể đó phải là tập thể 04-07, chứ không chỉ là 04-07 online ;)

Ngoài ra, tớ thiết nghĩ, bọn mình cần có cả người dám sát toàn bộ "Made in 12 04-07" và YB, có thể làm dám sát được công việc và liên lạc với mọi người. Người này, bét ra cũng phải có trách nhiệm như bạn Phong bạn Thư ;;), và cần sự ủng hộ của số đông nữa.

Hì hì, trên đây là ý kiến của tớ (dùng để tham khảo). Tớ có nói dăm câu về chuyện "made in 12" luôn nên hơi off-topic :"> Bạn Thư đừng đánh tớ nha :">

Chỉnh sửa lần cuối:
Sao lộn xộn thế này 8-} . Chẳng hiểu bạn Thư làm ăn thế nào mà lại để mọi người nói thế kia /:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Hoàng Thị Phương Thảo đã viết:
Ớ, chết chết 8-| Bạn Chi nói j thế? :eek: Ớ thế mọi người đều nghĩ mod là người đứng đầu vụ YB à? :eek: Bạn Phong có phải mod đâu? :-s

Hik, không biết các mod nói j ở trên mà bạn Chi lại hiểu nhầm thế nhỉ :-s Mod Thư ơi? :-s hay là mod nào? :-s

Khéo mà mọi người ai cũng hiểu nhầm thế kia thì gay quá :-ss
Khổ , nhầm nên xóa bài rồi mà /:) . Bạn này cũng xóa hộ cái /:)

Các Mod ở đây gồm có các đồng chí : Trang Thư, Hoàng Hà và Mod Mực!

Hiện Mod Mực chắc đang ôn thi nên ko onl được, 2 Mod còn lại đã có mấy bài "chiển khấu" trên kia, chắc cũng đã đc gọi là bàn bạc;;);;);;)

Không biết các ý kiến khác của bạn Thảo heoconrongto ntn, tớ thấy có ý kiến BAN TÀI CHÍNH là cực kỳ chính xác và hợp lý! CỰC CỰC CỰC HỢP LÝ!
Quán triệt!

Còn thì vấn đề chốt lại chắc vẫn chỉ là CHƯA CÓ NGƯỜI ĐỨNG ĐẦU!:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên