YEARBOOK 04-07 -1 kế hoạch vĩ đại và hoành tráng

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Kế hoạch của mọi người đến đâu rồi ???
Bi h BTT có thể giúp gì ko ??? Có 4 Tv 0407 trong BTT, nếu tin tức tớ có thể thu thập được. Các thành tích của 0407, ...

Chỉnh sửa lần cuối:
:D okey thui.Nhưng Phong ơi, bao giờ mày về ? kO khéo lại ko có thông tin gì về mày thì chết.:))

hix, chẳng lẽ phải đợi đến lúc đấy... mọi ng` cùng cố gắng mà làm.. tớ chỉ xung phong chân lon ton giúp các bạn thôi, có j cần sẽ giúp.
Bạn Xuân Phong cũng giúp nhá ^^
Bạn Quang dạo này có vẻ nhiệt tình, vậy thì cố gắng :D

Hik, nhiệt tình gì đâu? Làm được gì thì làm thui, chứ tui bít gì ^^

Bạn Quang đừng nói thế, ở đây cũng có ai "biết j" đâu... quan trọng nhất là nhiệt tình mà ;)

Ừ đúng rồi, chưa bít thì sẽ bít. Bít rùi thì sẽ giỏi, giỏi rùi thì làm ngon. Nhưng tình hình tui thấy, có vẻmoij người ko hăng hái mấy:d Chắc vào năm

Quan trọng là bi h pải có người đứng đầu để lo mọi việc, còn đã ai phát động j nó cho mọi người biết đâu :D Mà bạn Quang có ý kiến j thì cứ đóng góp, đừng thắc mắc về mấy vấn đề này nhá :D

Cho tui góp vui với nha! Thực tình tui cũng chẳng bít gì cả nhưng nghe có vẻ hấp dẫn đấy!

thế phải giao nhiệm vụ cho từng lớp cụ thể chứ, bọn tớ phải làm gì thì cứ nói, nhất định sẽ hết mình.

Ah, bạn Thế Phong đã về nước rồi, bắt tay vào làm thôi:D
Cảm ơn bạn Thùy Linh

Đừng làm mỗi yearbook ko!!!! LÀm cả quay phim hay cái j đó sống động 1 chút cho vui đi!!!!!

Nên làm riêng 1 CD bao gồm toàn bộ thông tin cá nhân (gồm những gì thì mọi người đều biết, viết ra mệt lắm :D), ảnh của từng cá nhân được xếp chung vào từng phần của từng lớp khác nhau, rồi có thêm phần bài viết, linh tinh gì nữa đấy! :D

Tớ nghĩ làm CD ngon lành hơn, dễ lưu giữ, mà có "đất" để trình bày, trang trí cái YearBook! :D

rẻ hơn nữa :D hoan hô ý tưởng của bạn Huy! >:-D<

Ô hay, được mỗi bạn Nga bạn ý khen ý kiến của mình, xong rồi cũng chả ai góp ý cho cái YB là sao nhểy! [-x[-x[-x
Sắp 12 rồi thưa các "chì đống", chuẩn bị sơm sớm đi là vừa, rồi thì hè còn nghĩ ngợi, thực hiện dần dần, chứ đợi đến 12 mới nghĩ mới làm, có mà vắt cái gì lên cổ cũng chả chạy được! :D:D:D:D

Nhưng bi h ai lo việc hô hào mọi người đây. Phong đề xuất, về nước 2 lần vẫn chả thấy có động tĩnh j, Nga thì sang US rồi. :(

Ngại gì, thời đại công nghệ thông tin, hô hào chỉ huy từ xa cũng được :D:D:D
Mà Mod vứt đi đâu:-/
Toàn trốn tránh trách nhiệm thôi [-x[-x[-x

Hờ, Mod đâu liên wan đến việc này... /:) chỉ giúp đỡ được thôi. Từ phía bố mẹ cũng ko cho lao đầu vào công việc này... Chịu. Ai có thể giúp đứng đầu cho YB thì xin mời. Tớ sẽ giúp hết mức có thể.
Hoài Anh viết bài ko dấu thế à >_<

Nguyễn Trang Thư đã viết:
Hoài Anh viết bài ko dấu thế à >_<
xin lỗi nha, sẽ sửa đổi:))
ơ thế em tham gia được không? :x
và phải gửi ảnh cho ai? gửi vào đâu? :-/

Well, ok, khởi động lại nào.
Bạn nào muốn tham gia thì giúp tớ post mail và YM vào đây nhé.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên