Yêu, và không yêu

Chết giở nhị ! thế anh ấy có đa tình ko ạ ?

Thế mõi chuyện bực tức chị đổ lên đầu ai mỗi khi cô đơn ?

sao ko tâm sự với người đang vui cho cân bằng tâm lý hả chị ?

Bực lắm >:) Nó đang vui mà mình thì tâm trạng không tốt, cứ muốn trút qua cho nó :D Mà thế lại thấy tội lỗi. Thiện tai thiện tai [-o<

Trút giận lên người iu hình như là ko tốt :D Với người vị tha thì ko sao :D Những với những người có lòng tự ái cao thì sẽ .. " ANH CHẢ COI EM LÀ GÌ CẢ, CHỈ LÀ CHỖ CHO ANH TRÚT NHỮNG BỰC BỘI TẦM THƯỜNG !!! " --> :))

Có yêu người ta mới tâm sự, ko thì thèm vào :D
Như người iu em, thỉnh thoảng em hỏi đi đâu, với ai, khai ra tuốt, ngoan ơi là ngoan! Đôi lúc cũng nhì nhằng với cô nào đó hay anh nào đó thì cả hai đứa cùng giải quyết!

Đúng! Sòng phẳng :x Anh mà không yêu tôi thì bóp cổ, đi với con nào là thôi - foc-môn, không chịu tôi thì cắt cổ >:) :> Cái gì cũng có giá của nó, "anh thik j m cũng chiều" hah >:)

oi HP oi, 1s 8-| .. dễ sợ quá :D
chưa gì mình đã nghĩ ... ko làm con 'dâu' hội phó đâu ;;)

Em Lan thật .........
đáng nể.Mạnh mẽ đây,ko biết anh nào quật ngã ?Kiểu gì nhỉ?

:)) Người kì lạ, cách kì lạ luôn :D CHị cứ coi ai có cái avatar (thời điểm hiện nay) xinh đẹp nhất HAO í :rolleyes: :-" :)) :p

Một mai thức dậy, thấy mọi chuyện thật là bình thường, thấy anh đi qua em như một giấc mơ.. Đau khổ qua.. Ngạc nhiên không còn.. Băn khoăn cũng hết.. Cảm giác hạnh phúc cũng không.. Không biết thật đã từng tồn tại cái gì như là tình yêu của em không.. Em sợ ngày như thế.. Đang đến.. :(

Tất nhiên một ngày mọi thứ trở lại bình thường, nhưng thà cứ điên loạn vậy lại hơn :D Vui chứ :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Không đến :| Tại sao chứ? Chẹp. Cần thời gian, chắc vậy :)

Đinh Tường Lan đã viết:
Một mai thức dậy, thấy mọi chuyện thật là bình thường, thấy anh đi qua em như một giấc mơ.. Đau khổ qua.. Ngạc nhiên không còn.. Băn khoăn cũng hết.. Cảm giác hạnh phúc cũng không.. Không biết thật đã từng tồn tại cái gì như là tình yêu của em không.. Em sợ ngày như thế.. Đang đến.. :(

Tất nhiên một ngày mọi thứ trở lại bình thường, nhưng thà cứ điên loạn vậy lại hơn :D Vui chứ :))

Nếu đoán trước được tương lai chị hãy đoán sem em sắp có người yêu chua chị !
Trên ấy thì viết thế nhưng ai biết được trong lòng chị đang nghĩ những gì / ai biết được chị yêu ai ? mến ai ? chỉ có hỏi trái tim của chị lan thui !

Cảm giác.. mãi mãi chỉ là cảm giác, cảm xúc, nhất thời, tình cảm không phải là cảm giác hay cảm xúc nhất thời.. Nhưng không có những cảm xúc nhất thời thì cũng không thể làm nên tình cảm được.. Lấy lại một câu một người đã nói với em từ trước "Anh có nhớ em không, bây giờ chỉ anh mới biết mà thôi". Chẹp. Đổi chủ ngữ với bổ ngữ đi chút, hay là không.. Không nghĩ là có lúc mình hiểu cảm giác đó

Mệt mỏi với t/y cuồng si... cái tôi ko được thỏa mãn

Có tình yêu nào trong sáng như pha lê ko?

Yêu hay không yêu?

Có mối tình đầu nào ko mong manh và dễ vỡ ko???sao tình yêu đầu tiên lại qua đi nhanh như mây khói thế?? Để rồi mãi mà ko quên đc ng ấy???? Tại sao con trai lại dễ dàng nói yêu và rồi lại nhanh chóng chia tay đến thế, và rồi lại dễ dàng cặp với 1 ng mới????? Vì sao con gái căm hận bọn con trai như vậy mà vẫn yêu??? Vì sao con gái khó quên mối tình đầu tiên đến vây????:(( Em yêu anh, nhưng sao anh lại độc ác thế???? Lại còn chúc phúc cho em và 1 ng bạn của anh, em đâu phải là 1 thứ đồ chơi để anh có thể nhường đi nhanh chóng như vậy??? Ưh, bay h em đã thik ng đấy rồi đó, nhưng anh đã làm em mất niềm tin vào tình yêu rồi, và em sợ nếu đến vơi ng đấy thì ng đấy sẽ bị lu mờ bởi anh... dù anh ko hơn ng ấy 1 chút nào cả, chỉ hơn bởi trình độ cặp kè thôi

Mệt mỏi kiếm tìm tình yêu điên loạn :x

@NVA: Thế phải cách chưa? Không thì cũng chả cách nào, bản chất con người là thế, không phải cố học cái cách cho hấp dẫn mà làm gì :)

Mệt nhỉ! Bi giờ lại bắt đầu từ đầu, lại thay đổi bản thân, lại cố gắng này nọ,... lại tìm kiếm, tìm hiểu, tự làm vui bằng những điều chán ngắt và mệt mỏi. Chán rồi! Không, cảm ơn!

Back
Bên trên