Yêu, và không yêu

Nghĩ là làm được là làm được thôi mà :) Quên anh rồi :-< thì làm gì nữa :-s mới khó :)

... Gần 1 tháng rồi, kể từ bài viết cuối nhỉ? :)

Rồi vẫn sống tiếp, ngon lành :D Cứ tưởng phải chết lên chết xuống chứ (thật đã từng :p) Rồi thì cũng đi qua.. :-< Bây giờ chỉ thấy không thích, sợ, ngại, ghét, ... nói chung là không tưởng tượng ra người sau thế nào, và mình sẽ ra sao với người ta :p

Câu trả lời: người sau cứ phải khác hoàn toàn với người trước mới chịu được :D

Khác cả về giới tính hả em? :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Sao lại là gợi ý hay hả chị 8-}

Sao lại phải khác vì tất cả khác thế nào đi nữa thì cũng đều có những điểm chung rất rõ ràng :-/

Hịe yêu hay không yêu à? Chắc chắn là nó không yêu mình dù một chút rồi. Mình chủ quan cứ nghĩ người ta hiền lành. Nhưng có phải vì mình đương nhiên cho điều đó là đúng để rồi khi có chuyện xảy ra thì thấy nó đau hơn cái mức thật sự nó có thể gây ra cho mình không?!
Mình muốn bf mình hiền & tốt với mình.
Chuyện tìm hiểu con người thật của nhau là có thể tiến hành từ từ mà...
Tại sao cứ 1 câu 2 câu kêu là không hiểu với chả không chấp nhận và chẳng yêu con người thật của người ta?
Thật ra phải cho người khác cơ hội thì người ta mới có thể tiếp cận với mình được chứ!
Anw, đi ngủ. Krazy đến đây là quá đủ rồi =;!

Heh, bạn Tường Lan xem ra nhiều điều bức xúc nhỉ, khờ khờ, hồi trước thấy phớt đời lắm mà, sao giờ bị lụy vậy :-/

Vui lên coi ;)

Yêu và không yêu , người ta đôi khi cứ nghĩ không yêu thì sẽ ghét nhưng đâu phải lúc nào cũng như thế ... Đôi khi không yêu sẽ trùm lên cái lốt lãnh đạm , có lẽ đấy mới là điều đáng buồn nhất . Chẳng đòi hỏi ở 1 ai đó điều gì cả , nhưng nhiều khi chính sự bàng quan , thờ ơ như thế mà cũng khiến cho người ta cảm thấy mệt mỏi, hụt hơi , hụt hẫng và nghĩ đến chuyện từ bỏ . Chỉ còn là vấn đề thời gian thôi ....Giá mà mọi thứ cứ tiếp diễn mãi như thế này ....

Yêu thì chỉ có 1 loại nhưng ko yêu thì chắc có cả chục loại.:-?
Có kiểu nhìn là ko yêu đc rồi.
Có kiểu yêu rồi chán ko yêu nữa.
Có kiểu là bạn mà ko thể tiến đến tình yêu đc.
Vấn đề muôn thuở vẫn là: Đáp lại 1 chữ yêu là hàng chục chữ ko yêu. Nếu ko thì lấy đâu mấy vần thơ sầu muộn, mấy dòng văn đau buồn, mấy vở kịch bi ai...:(

:))
thiếu mình đời còn vui cơ mà, thiếu ai khác cũng vậy thôi

Chị Lan dạo này vui tươi nhí nhảnh nhỉ :-?

Chẳng bù với em .........:)

Buồn thật , với nhiều người không đáp lại tình yêu của người khác được thì cũng chẳng còn bạn bè nữa ...........:|

Chuyện bình thường thôi mà =; Đó là do người ta nghĩ cho mình thôi em ạ =;
:D Khì >:) Người ta làm thế cũng thấy tội lỗi lắm :)) Đừng trách họ em ạ =;

tình cảm đâu có thể gượng ép mà.:(
Nếu gượng ép quá thì đến tình bạn cũng chả còn./:)

Vui đi, người yêu bibi đã ngót 1 năm rồi, partner thì vừa chia tay hôm kia :D Đời mà đã đẹp thế thì phải tươi lên chứ :))

Vừa tìm được partner mới, lên lịch tập mới, cuộc đời lại vui :) Chỉ cần được dancing là thoải mái dễ chịu yêu đời :p

Với cả :x ;)

Chị Lan còn có 1 niềm đam mê để gửi tâm hồn , những suy nghĩ của mình vào , vậy những người khác chẳng có nổi cho mình 1 đam mê thì biết làm sao 8-|
Yêu và không yêu , sao nó khiến con người ta hạnh phúc nhất trong lúc đau khổ nhất ............

Back
Bên trên