Yêu, và không yêu

Bây giờ thì đủ thỏa đáng chứ? Có khi là quá tay nữa í chứ :D
Đã nói rồi! :-<

Đinh Tường Lan đã viết:
Tớ không hành hạ bạn bè bao giờ, điều đó không có nghĩa là tớ không biết hành hạ :))
Đinh Tường Lan đã viết:
Bây giờ thì đủ thỏa đáng chứ? Có khi là quá tay nữa í chứ :D
Đã nói rồi! :-<

:)) :)) :)) Khiếp quá, chẳng biết bé này bản lĩnh đến đâu mà được mỗi cái giọng lưỡi sặc mùi côn đồ!!! 8-} Khéo rồi "hành người được một... người hành lại ba"... Có tập tễnh về nhà mới rõ được ... "bản lĩnh ... đàn bà thời nay"... :)) :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Đinh Tường Lan đã viết:
Tớ không hành hạ bạn bè bao giờ, điều đó không có nghĩa là tớ không biết hành hạ :))
Thế cậu có biết hành hạ chồng con không? :) :)) :* ;;) :) :x . Nhiều lúc hội phó thật dễ thương đến mức đáng iu. :) Nhưng không hiểu hội phó định nghĩa thế nào là hành hạ. Kô biết hội phó xinh đẹp đã từng nghe đến Maso/Sado chửa? Maso là kiểu người thích bị người khác tra tấn hành hạ, còn Sado là kiểu thích hành hạ tra tấn người khác. :) Kô biết hp xinh đẹp thuộc Typ nào? :-/ Nhiều lúc HP cũng thích tự hành hạ bản thân mình lắm cơ. :)) :*

Đinh Tường Lan đã viết:
Thế thì sợ rồi. 8-| 8-} , may là mình kô khoái cái trò Maso/Sado này. :) =; . Nhưng em iu hình như cũng thích tự hành hạ bản thân cơ mà, làm sao mà gọi là sadist được. :-/

Cảm xúc không giống như ngày xưa, không giống những cảm xúc trước đây, không giống em, không giống những gì em vẫn quen thuộc, không... :) Em không biết nữa... :p Cũng có thể :D Cũng có thể.. quá nhanh :-? Hm.. Mà cũng có thể không.. Cũng hay đấy chứ :))

Thik cái cảm giác này! :x ;) :*

to be or not to be... :-/ we both dont know. but im sure i like this feeling too. :) ;;) . ( híc híc, lâu ngày không nói tiếng anh, ngồi mày mò mãi mới nhớ ra cách viết như thế nào ). :)) 8-} . Nhưng em iu, chả biết cảm giác em iu có giống anh không? Hay là chỉ tương đồng ở mức thik cái cảm giác đó thôi :)) :* . Anyway thì cũng khá hợp, mà hợp quá cũng kô tốt đâu 8-} . Chính ra thỉnh thoảng đem nhau ra vặc cũng vui nhà vui cửa. 8-} :| . ...... thực tế đã proof that nothing is impossible, so let ur feeling control u. ;;) 8-} .
and face it without fear. ặc ặc, em thì làm quái gì có fear. Hiện tại thì không là tốt nhất, :) , để dành sau này đi , như thế mới stable. Dù sao thì we basic on nothing. Dẫu thế vẫn có cảm giác nhỉ :)) :* .

Em xin lỗi, nhưng cảm giác của em biến mất ngay ngày hôm sau rồi :( Chỉ có cảm giác chán chường mệt mỏi thôi, khi chờ đợi.. em không phải là người kiên nhẫn, không chút nào :-<

Mà anh cũng không hợp với em nữa. Em không phải là người thích hợp.

Em biết em với anh thì cũng chỉ là một chuyện thoảng qua mà thôi :) Bạn gái của anh tuyệt vời thật! Em sẽ không thể mỉm cười trò chuyện thoải mái thế :p Em chắc là sẽ sớm được như thế thôi, ý em là đạt đến mức độ đó :))

:) Dỗi nhanh nhỉ, anh đoán chắc em thích ăn đồ ngọt, còn em khá hiểu tâm lý anh, thích uống cà fe đắng không đường, không sữa. Sao em biết là bạn gái của anh tuyệt vời :-/ , không lẽ em đã gặp 1 trong số nhiều những người bạn gái và tâm sự với cô ta? :) Thật là đẹp làm sao. :)) :| Với anh không có chuyện gì là thoảng qua cả, nhưng anh biết là anh làm được cái gì, và cái gì anh không thể. :)
Được đấy, cố gắng đến mức đó đi, lúc đó là thời điểm thích hợp đấy. Anh đã nói rồi, nếu em không có kiên nhẫn thì đừng chờ đợi, thế là 8-} đấy. Cố lên em... vài ba năm đi lại thực tế cho có kinh nghiệm dày dặn đi em. :)
Mà anh cũng không hợp với em nữa. Em không phải là người thích hợp.
chẹp chẹp, cà fe em pha khá vừa tay đấy. Được, rất có vị =D> .
Em xin lỗi, nhưng cảm giác của em biến mất ngay ngày hôm sau rồi
CHết thật, món dưa bở hôm nay anh quên chưa trộn đường :)) . Đùa đấy, em thi hành những điều anh vừa mới ngay tức khắc thế.
Chính ra thỉnh thoảng đem nhau ra vặc cũng vui nhà vui cửa
Em có hiểu "thình thoảng" nó khác với "ngay lập tức" như thế nào không. :) Nhưng em ngoan ghê, rất biết nghe lời anh :)) :) thưởng em iu nè :* :* :* :* :* :*

Dễ chịu quá! :) Mượn tạm signature của m Hạnh iu nhé :x :*
YÊU TỰ DO​

:x Thấy em dễ chịu anh mừng quá. :) Cũng không nên đánh mất tự do, kẻo sau này hối hận :)) .

Có! Rồi! Yêu anh :x :)) :* tiện tay :* thêm cái nữa :)) Con gái nói có là không, con gái nói không là có .... :) thik bài hát này rồi đấy :) :)) :* .
ơ thế cuối cùng là yêu hay ko yêu ạ
Ơ đây là việc riêng tư của anh chị. E hèm e hèm, em Nga ra ngoài để anh với chị Lan tiện bàn công việc 1 cái. :)

Anh mới ra ngoài thì có! Anh không ra thì em ra! :madflame:

óai thế cuối cùng mọi người đi hết rùi à ?
thôi để mình ở lại trông nom nhà cửa cho...đang vô gia cư há há

T: Anh còn yêu chị ấy không?
L: Không! Tầm này rồi còn hỏi anh câu đấy à. [-x
(chỉ 3 giây sau...)
L: À không, anh nhầm. Anh vẫn còn yêu.

Dù thời gian đã làm phai nhạt kí ức, nhưng quên sao được "người đã đi ngang đời tôi" - Em ơi, mang cho anh chai nữa! 8-}

Yêu hay không yêu thì có quan trọng gì, cốt yếu là phải yêu bản thân cái đã :) :x :p

Back
Bên trên