Yêu, và không yêu

Thích thì người ta đối xử với mình thế nào cũng kệ, năng động, tự chủ :D Sao mình quý mình lúc ấy thế :x

Thích thì chưa động thủ, yêu mới bắt đầu ... :|

Giờ có đánh nhau với ai đâu :D Sợ thua :p:))

Điên cuồng lao vào mới là yêu, thích thì còn ngồi quan sát đối thủ, tìm cơ hội đánh mọt đòn đắc thủ ngay :p Đã yêu rồi thì bất chấp :x

Rốt cuộc chị Lan đang yêu ai thế? :D và thích những ai thế? :D

ôi ... đời ... :-s 8-|

Cuối cùng thì chắc là yêu bản thân nhất :-? :-s và ghét nhất cũng là bản thân, ghét đến mức bỏ mặc luôn... :((

Thích nhiều vô số kể, đa tình mà :)) :*

Đến em mà còn không thể chịu nổi bản thân thì thật quá độc ác nếu bắt anh phải chịu đựng :(

Anh nói anh thích "cô gái tội lỗi tồi tệ", em không hiểu! Anh bị thu hút bởi cái "tội lỗi tồi tệ" ngu ngốc phù phiếm đau khổ của em thì em tự hỏi tình cảm có thể bền lâu được không? Hay đơn giản chỉ là "muốn xem cảm giác ấy nó như thế nào, xem người đó ra sao" mà thôi? Vậy hãy nói đơn giản là "anh yêu cái "tội lỗi xấu xa"" đi, vì em không muốn bản thân mình như thế, và em cũng không muốn anh thích em như thế.

Nếu em chỉ là em thôi, như anh tưởng tượng về em sau lần đầu gặp gỡ, nếu em chỉ đơn giản là một người ngọt ngào, dịu dàng, không có gì nổi bật, thì anh có thể dừng lại bên em lâu hơn trong cuộc đời này không? Hay anh chỉ muốn nếm thử mùi vị ảo tưởng điên rồ mà thôi? :( Đừng trả lời vì em không muốn hiểu, nếu điên rồ ngốc nghếch mà... thì...

Mg bn đt

He he Lan điên (rồ) em :x.
Thật ra cứ yêu đi, băn khoăn làm gì, có vấp có đau, em gái chị thông minh thế sao không biết rút kinh nghiệm?! Trước sau gì chẳng trở nên chín chắn để có được một tình yêu hạnh phúc và bền vững >:-D<>:-D<>:-D<

Anh biết người đàn ông của Lan là ai rồi ;) người đấy thật tồi tệ :(

Anh có thể giữ điều đó làm bí mật giữa anh và em được không?

Hiện tại anh đang giữ điều đó làm bí mật cho mình anh đó! :D Ai thế?

Em muốn anh nhìn vào mắt em, không phải để admire hình thức, cũng không phải để anh tưởng tượng ra em thông minh hay hay ho lắm, em chỉ điên cuồng ngu si phù phiếm thôi, em lại mong anh thích điều đó, yêu điều đó nơi em, mà chắc (chắn) là không thể rồi :( Vậy thôi

:(

Có lần em đã tâm sự với anh rồi mà - em nói là em sẽ đợi người đó cho dù người đó không hé lộ cho em một niềm hy vọng nào cả! :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Ừ nhỉ! :)

Anh có thấy thế là ngu ngốc không? Không phải ngu ngốc thì không làm, nhưng quả là rất ngu ngốc :D

dinh tuong lan đã viết:
Em muốn anh nhìn vào mắt em, không phải để admire hình thức, cũng không phải để anh tưởng tượng ra em thông minh hay hay ho lắm, em chỉ điên cuồng ngu si phù phiếm thôi, em lại mong anh thích điều đó, yêu điều đó nơi em, mà chắc (chắn) là không thể rồi :( Vậy thôi

:(

:)) :)) :)) Thật là hay !!! Chắc chắn có người thích cô gái "điên..." rồi !!!! Đó là ... bác sĩ ở bệnh viện tâm thần !!!

Lương y như từ mẫu

Trong số các vị từ mẫu này chỉ có bác sĩ tâm thần là yêu bệnh nhân điên hơn cả :x :x :x :x​

Hí hí mẹ cứ bảo con điên, yêu mù quáng đi! :p Mẹ cũng chuẩn bị thế rồi đấy! Đến lúc đấy 2 mẹ con mình dắt tay nhau vào bệnh viện yêu các anh bác sĩ thôi nhỉ? ;)

Nguyễn Thế Vinh đã viết:
:)) :)) :)) Thật là hay !!! Chắc chắn có người thích cô gái "điên..." rồi !!!! Đó là ... bác sĩ ở bệnh viện tâm thần !!!

Lương y như từ mẫu

Trong số các vị từ mẫu này chỉ có bác sĩ tâm thần là yêu bệnh nhân điên hơn cả :x :x :x :x​
Anh điên ah? :madflame: Không ai bắt anh phải yêu em!! :madflame: Anh đừng có phá tâm trạng của người khác! Người yêu anh được chắc cũng phải là bác sỹ tâm thần cực giỏi đấy!!!!

2 con iu: mẹ mù quáng, nhưng mẹ không yêu :)) :)>- ít nhất là hiện tại :D

Thế có làm con thấy mẹ mù quáng hơn không? :p :*

Nếu yêu là mù quáng, không yêu còn là mù quáng hơn, vậy chờ đợi tình yêu thật sự... có còn được nữa không? :(

dinh tuong lan đã viết:
Anh điên ah? :madflame: Không ai bắt anh phải yêu em!! :madflame: Anh đừng có phá tâm trạng của người khác! Người yêu anh được chắc cũng phải là bác sỹ tâm thần cực giỏi đấy!!!!

2 con iu: mẹ mù quáng, nhưng mẹ không yêu :)) :)>- ít nhất là hiện tại :D

Thế có làm con thấy mẹ mù quáng hơn không? :p :*

Nếu yêu là mù quáng, không yêu còn là mù quáng hơn, vậy chờ đợi tình yêu thật sự... có còn được nữa không? :(

:)) :)) :)) Tốt rồi! Tốt rồi! Mình bỗng chợt phát hiện ra tuy mình không học y ngày nào nhưng cũng có đôi chút khả năng chữa "điên" !!?!!
Sau "mũi tiêm" đầu tiên của mình, nàng đã thôi "điên...", giảm "mù quáng" và bình tâm lại ngồi rung đùi chờ ... tình yêu đến (tuy có hơi giận mình một tí " :madflame: " , nhưng cũng là lẽ thông thường của những bệnh nhân bị ... đè ra tiêm ...) !!!

=D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D>​

Đinh Tường Lan đã viết:
Em phận liễu yếu đào tơ muốn tìm cây tùng cây bách để dựa dẫm trông cậy, có gì sai đâu! :p

Con iu à, trước khi hướng ngoại, hãy tìm cho ra điều mình thực sự muốn đi đã. Chúc con sớm ổn :*

Quả đúng với cái tên Tường Lan, 1 cây Lan được trồng bên cạnh Tường. Nhưng quái lạ là mọc đâu ra cái đinh nữa. :)) :)) :)) .
Xin phép được phán 1 phát: Em ĐTL phải kiếm anh nào có tên là kìm hay búa mới được. Nếu không thì [-x [-x [-x ......
Có thể lấy ví dụ như: Búa Gạch Tùng, hay Kìm Ngói Bách cũng được :)) :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
"nguyễn lê đăng thi" là không ổn hả anh? :)) nữ tính quá! :)) :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Đinh Tường Lan đã viết:
"nguyễn lê đăng thi" là không ổn hả anh? :)) nữ tính quá! :)) :p
hehehe, ổn quá đi chứ em. :) Nhưng anh thích làm chồng hơn là làm người yêu :)) :* ;;) :)

Back
Bên trên