Xx Nhật kí 05-08 xX

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
vẫn còn ham chơi quá T_T ...

vẫn còn chảy máu mũi T_T ...

----------

dm, đi học về gặp mưa bão ... +_+ sao mà đen thế T_T ... đíu hỉu ốm đến bao giờ nữa X(

hay nhỉ,lại như hồi trc' ,chờ đợi để chat đc vài câu8-} 8-} 8-} 8-} .

everything is just a dream.And when I wake up it must has gone.

sẽ đến đâu nhỉ8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-}

Thật chán cái gia đình này,,,nhìn nhà các bạn của mình sao thấy ghen tỵ quá, bố mẹ mình đâu có thua mấy ai... mà sao phải như thế với mình...đến mức mình phải nhờ người khác giúp rồi mà bố cũng ko để yên, chán lắm rồi, trak sao con cứ phải có lỗi với bố mẹ...

Mệt lắm rồi, sao mà lắm chuyện đổ lên đầu.
Được 1 ngày nghỉ mẹ lại ở nhà. Thôi đi chơi với mẹ cũng ko sao:)

chờ đợi 1 cái thư...khoắc khoải....mệt chết đi đc...............:(( :(( :(( :((

mẹ mua thuốc về uống :| ... uống ... rồi gục luôn X_X ....

/:) Béo ơi mày vừa thôi. Nó viết thế cho là có động chạm đến mày đi thì đằng nào cũng chỉ là vài ph lên cơn chấn động tâm lý thôi, tha cho nó đi. Viết thế chứ viết nữa cũng chưa thể coi là đắc tội với mày đc /:) Nó hát cũng chẳng đến nỗi ầm ĩ đến thế, thằng Long còn quang quác bằng mấy 8-} Nhạc Hàn đấy, mày thích nhạc Hàn lắm cơ mà /:) Tao không bênh nó đâu, nhưng mày cũng nên xem lại thái độ của mày đi /:) Hơi quá đấy /:)
Vụ little angel chờ tao nói cho nó rồi tao sẽ nói cho mày biết.

Con Lợn đi rồi :(:)(( Đã chuẩn bị tinh thần rồi, cứ tưởng sẽ không sao nhưng cuối cùng... không thể cầm đc nước mắt.

sướng :x:x:x
đã có bóng bay
từ hôm sn đến h
HAO ko cho bố bóng bay b-) nhưng mà bố có hẳn bóng bay thật b-)
yêu nó thế ko biết :*
mỗi tội tao như con nhà quê mặc áo 2 lúa lại còn đầu tóc tủn tủn tay cầm bóng bay vừa phóng vừa ôm bóng trên đường :))
nhưng có bóng bay sướng thật :D:D:D từ tr'c chưa bao h có bóng bay mà sướng như thế này
đền bù cho sinh nhật bị HAO hắt hủi
đã làm hòa với con bạn
:x hí hí
bóng xinh vãi lúa :*
cứ nằm rồi ngửa mặt lên trần lại thấy con cánh cụt xanh xanh yêu yêu nhìn mình cười :"> hí hí

Mặc dù sắp thi nhưng vẫn đi chơi, phởn :)) :x
Sáng dậy 8h30, phóng luôn lên tâm loan cắt tóc :D Chờ mãi anh Hải mới đến, chắc đêm thiếu ngủ hay sao mà hôm nay cắt cho mình trông cứ ngu ngu đần đần T_T 8-| :-s
Quên mie mất mình hẹn thằng Tản trước cổng nhà 9h :)) :)) :)) Khổ thân thằng bé chờ mình mãi :)) :)) Cho đáng đời ai bảo lần trước cho bố leo cây :)) :))
Cắt xong lượn qua nhà thằng Dick thì nó vẫn ngủ, hỏi 1 lúc thì biết mẹ nó éo cho nó đi xe, cái tội đi ngu đèo bà già đi chợ mà đâm nhau :)) Ngu :))
11h qua trường thì thấy thiếu xe, mẹ đượi thế 11 đứa có 4 xe, thế là mình phải cân 3, may trưa k gặp thèng cớm nào [-x Nhìn thằng Tản kẹp 3 phóng như kiểu lấy đc đến kinh, mie thằng này ko đâm ko sợ :))
Chiều lên vincom xem film, film gì chán ốm, xem chả có cảm giác gì /:) Phí xiền quá :(( Trong túi còn 15 khìn, 5 ngày nữa ma2 mới về, chết rồi 8-| :((
Sau khi vứt 2 con Hà + CL về nhà nó mình về đến nhà đã 4h30, ngủ đến 5h30 dậy quyết định bùng học hóa :)) Đúng hôm kiểm tra, yeah :))
Tối học, ngồi làm cơ, sao cơ lắm bài thế sách nào cũng có 1 đống làm k hết :(( Chán quá, mai lại đi nhìn mặt lão Quang, hãm .......

Trần liệu hồn học cho cẩn thận, lần này thi ko ai cứu đc mày đâu /:)
Ngày j mà chán, mong sớm hết ngày.
Ngày j mà thằng ngu kia nó tốt thế nhở :-/ ko hiểu nổi.

no more letter:| :| :| :| :| :| :| :|

should I be stupid like that????:| :| :| :| :| :|

cái ngón giữa móng mọc chậm quá T_T'' ... khó đánh quá T_T''

sao tự nhiên đầu điên điên, tự nhiên thấy nhớ nhiều người thế T_T ... lonely wa' :((

1 ngày tuyệt vời, ko có nỗi buồn mà chỉ có tiếng cười, niềm vui và hạnh phúc ^^

bạn Hoàng có nhớ tớ ko? ;;)
----------------------
mk. có thằng hâm cứ đòi chơi TA với mình. rõ bực mình. lại còn bảo mình stu. mk. ăn nói thì như thằng điên. phát tởm lợm. nó cứ tưởng là mình quan tâm lắm.
mk. tao chả thấy tao có lỗi gì cả. lỗi tại mày ko chịu thông cảm cho tao. còn muốn gì nữa. tao đã xin lỗi rồi. mk. mày đúng là đồ trẻ con. đối diện với sự thật đi...nói gì đi. đừng có im lặng thế. căng thẳng bố ai chịu được. mk. như điên...
tự dưng cảm thấy bất lực. hôm nay lại nhìn thấy...:)) đã thay áo thay quần :))...mới lạ...nhưng phải nói là cắt tóc trông rất xấu...lại còn đen...:-&

chà chà :-? !
box 06-09 được mở rùi kìa :D !
các ' anh chị ' mau xuống ' chém ' các em đi kìa :> !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên