Xx Nhật kí 05-08 xX

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hu hu ... hôm nay 1 người tội nghiệp ốm yếu ... bị leo cây giữa trời giông bão :( X_X ....

ngồi hì hục với 4 HDD chết đặc của thằng squall noob =) ... sau 1 hồi cố gắng đã cop được Wow sang cái ổ + cái CPU còn sống :-? ... nhưng mà squall nub ơi ... card onboard 4 MB thì chơi Wow cái sh!t ... máy tao card 128 còn chơi kiểu oánh vật T_T

1 tối thật kinh khủng, ko như mình mong muốn. nhưng trong cái rủi lại có cái may, nhờ chuyện khủng khiếp ấy tối nay mà mình nhận ra đc nhiều điều...H tạm thời mọi thứ ổn lại...cứ phải cố gắng tiếp :D

tuyệt vời
anh ấy gọi mình là bạn, anh ấy cười thật nhiều với mình, anh ấy nhớ tên mình :D
quan trọng nhất, anh ấy đồng ý đi chơi :x
anh ơi, em yêu anh lắm :x

Ke ke, dạo này thấy mọi thứ tốt hơn nhiều rồi :), đã qua 1 chuyện kinhh khủng, hiểu ra đc nhiều điều có ích sau này, cố lên :). Mọi thứ sẽ tốt đẹp

được ngày ngủ nướng thật sướng.:D
Lâu lắm rồi mới thấy thoải mái được 1 hôm.Trời không đẹp lắm nhưng cũng chẳng sao, chỉ hi vọng lúc nào mình đi đá bóng thì sẽ có chút nắng.
Vừa xem xong phim Goong, rất hay, đúng là từ truyện mà ra có khác:D, xem phim này làm mình nhớ lại năm ngoái xem Full House, một mình nằm xem phim chẳng ai xem cùng xong thế nào tivi chiếu cũng sai mình đi thuê đĩa.May mà cái hàng đĩa gần nhà :)) cứ chê mình suốt ngày xem đĩa rồi đến lúc cũng phải nhờ mình đi thuê hộ:D.Xem 1 mình hơi buồn nhưng chẳng sao cả, quen rồi, làm gì cũng chỉ có 1 mình mà thôi, rất ít khi bố mẹ giúp<hầu như..> còn thằng em thì khỏi nói, mình không giúp nó thì thôi :))

Học Hóa kém quá, chẳng hiểu gì cả, chán --> đang h học ra ngồi chơi net, hic hic bố mẹ với vợ mà biết chắc chết :-s

Kiếm được 1 kho video,sướng wớ:))

hôm kia tak mũi ... hôm qua + sáng nay nước mũi chảy ùn ùn ... bây giờ chảy máu mũi -_-' ...

Vừa xem xong phim,bây h đi ngủ:D

hôm nay vào topic này đọc được những dòng trên của bạn Hoàng thấy thương bạn ý quá, nhưng ai bảo bạn ý không chịu uống thuốc, phải ko? ;))

có những thứ viết ra rồi đọc lại thấy dở hơi, thấy ngớ ngẩn nên xóa đi, ko poz nữa..chán đời..

Vũ Hương Giang đã viết:
hôm nay vào topic này đọc được những dòng trên của bạn Hoàng thấy thương bạn ý quá, nhưng ai bảo bạn ý không chịu uống thuốc, phải ko? ;))

khổ tao thế đó mày i_i ...

Ngày hôm nay thật vui, mọi chuyện đều hoàn hảo ^^
Tối nay mấy đôi lên nhà ma trên Hồ Tây chơi, rồi suốt cả đường đi dọa ma cho cả lũ sợ 1 mẻ hết hồn :))
Sáng mai lại đến trường học thêm rồi, oải quá :|

ngồi đợi điện thoại mày từ 8 h đến h ... sao mày ko gọi :(( hả mày :((

----------

vẫn ốm quá ...

Chiều ông cụ lại vào trong kia!Ko ai quản lý nhưng buồn:(

vẫn bít sẽ chẳng là j` cả,nhưng viết 1 vài dòng cho .. cũng thật là khó.Viết j` bây h:(( :(( :((

we r friends,right??

giá như tuần nào cũng như thế
đi chơi, ăn uống, abc xyz :))
quên
cả học nữa...
dạo này thấy mình chăm hơn hẳn :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên