Xx Nhật kí 05-08 xX

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ước j` tao mua đươợ khuyên cho mày :(( mày đè lên vai tao áp lực nặng quá :(:)(:)(( chick ơi là chick :((

Lại làm lành với vợ rồi, vui ơi là vui :p, tối nay đợi vợ rửa bát xong đi chơi với vợ cùng cả hội, vui quá sướng quá, vừa sinh nhật xong có tiền tự cho phép mình xông xênh 1 tí :p

@Cường: chắc nhân dịp sinh nhật mày :))
Vui wá, thiz mạnh :))
Chẹp, hâm roài.
Không biết có biết sớm kết quả vài ngày ko nhở?

Tối nay thật vui bên vợ, cười nói thật nhiều ^^, thật hạnh phúc, chưa bao h 2 đứa đc vui vẻ thế này ^^. Về nhà bố mẹ cũng chẳng mắng, vẫn nhẹ nhàng ^^, tối nay tuyệt vời !!! PERFRCT !!!

còn 3 ngày nữa ...

Trần Vũ Hoàng Sơn đã viết:
!!! PERFRCT !!!

công nhận là chữ e nó gần với chữ r thật :-?

dek ngủ được -_-'' ... ngồi đánh romance 1 mình ... máy thu âm lởm >"< ... móng tay gãy Y_Y ...

----------

đói quá -_-'' ôi sườn rán 0:) 0:)

Sáng nay nhận đc 1 tin nhắn thật ý nghĩa của vợ iu ^^, sáng nay đưa vợ đi học vui hơn mấy ngày trước ^^

>:-D< hôm qua được lên ti vi cùng anh ấy ạ :"> chết ngượng quá, mấy giây nhưng mà thế là em mừng rồi ;;)
>:-D< mong anh ấy tập tốt

chỉ còn tối nay và sáng mai T_T ... mong là bọc kịp cái hộp T_T ... hu hu ... đôi ta sắp phải xa nhau :(:)(:)(:)(:)(:)((

Hôm nay quyết định nghỉ cày :| :| :|
Lại về tổ ấm thân iu nèo :x
Quyết định chinh phục tầm cao mới :D

bực mình
khó chịu
bực mình
khó chịu
bực mình
khó chịu
===
khó chịu
bực mình X(

Lại 1 ngày có vui có buồn nhưng buồn ko đáng nhớ, chỉ vui thôi :p, tối nay lại hứa hẹn 1 niềm vui mới >:), đời đẹp ghê :))

Ngày đầu ở sầm Sơn đen đủi với cái MP3 nhưng hứa hẹn sẽ rất nhiều cái hay khác bù lại.:)>-

cả ngày đang vui
tự nhiên tưởng được đi xem phim
tự nhiên mẹ ko cho
đã bảo đi với lớp thì cho đi
bây h hỏi lại bảo không
nói thế để làm gì chứ :-s
ghét quá X(

buổi sáng buồn ... chắc là dek ngủ được ... muốn khóc T_T ... sao lại khoc được nhỉ ... :(( ...

xa thầy thật rồi sao?

2 tháng qua như 1 giấc mơ đẹp...
thế là hết rồi, chẳng còn được gặp thầy, được học những bài học bổ ích, hay chơi những games vui vẻ.... tạm biệt thầy ...

Iu thầy mãi mãi....

baà ý hay quá hay quá hay quá ;x:X:x;x;x:x
wish you were here cả all my lovings cả love me do
giá mà có đứa nào đi xa để tao nghe wish you were here cho hợp hoàn cảnh nhở :x:x:x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên