Xx Nhật kí 05-08 xX

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Cãi nhau j mà vô bổ mạnh ạ :((
Cứ buồn, thoang thoảng như một cơn gió mà chẳng biết đến bao h mới thôi.

Ăn kiêng :)) như đấm :)) nhưng hóa ra cái j cũng thành ra quen :)) nhịn nhiều rồi thành ra thấy thức ăn lại sợ :| thấy nó cứ xa xỉ tởm lợm ngu si thế nào :| đi tu thôi :))

Đi sinh nhật về mà mệt chết người. Nhưng mà vui, vui lắm.:))
Chiều đi tập rồi lại đi học HN, lại mệt...hic, sao thời tiết làm mình ức chế thế.X(

hờ hờ ... đưa thằng em đi tập đi xe đạp ... lớp 6 rồi mà dek biết đi xe đạp ... hãm vãi ... có thăng bằng thôi mà mãi ko xong :| ... ko như thằng anh nó ... hồi lớp 2 mượn xe thằng bạn tự tập đi :-? ... ngã zach cả chân tay 8-| ...

còn mìn thì tập xe máy =) ... ông anh ngu không khác ông em :| ...

đùa thui =) ... ko khó như đi xe đạp :)) >:)

Buồn chuyện vợ, bực mình chuyện bố mẹ, quá bực mình, vừa bực mình vừa đáng nực cười, 1 tuần cho 60k muốn tiêu gì thì tiêu, thử hỏi đứa nào 7 ngày tiêu 60k !!! Trong đấy là có cả 10k tiền xăng, 7 ngày chạy hết 10k/ hờ hờ buồn cười quá, nực cười, đáng cười, chả hiểu mẹ nghĩ gì, nhà thì có gọi là khó khăn gì mà chả hiểu sao dạo này bố mẹ cứ khó tính...

càng ngày mình đánh romance càng hay hay sao í nhỉ :-? :">

Cái modem chết tiệt, đơ đúng lúc đang chat, để nó out mất.:((
Nhưng thôi, đây cũng là chủ đề để lần sau bắt chuyện.:))

tao cũng tự tập xe đạp :))
một mình vật lộn với xe
lúc đầu 4 bánh
về sau tao tự bẻ 2 bánh mắm môi mắm lợi tập đi
ko giữ đ.c thăng bằng
nên tao toàn lao xuống dốc :)) để cho nó có đà
hôn tường hàng xóm mấy lần đấy :))
có lần bị rách ngón chân chảy máu kinh cực :))

:))Hôm nay chết sặc với một thằng ngu trên YAN.Nó tự nhận là mem của RC và chửi bài when I'm goneEminem lấy beat của bài Dizz ma life của nợ nào của bọn nó:)).Mình đang ngồi ngã lăn xuống đất cười vì cái độ ngu thuộc loại hàng "khủng" của cái thằng này.Phen này bọn rapclub nhục nhã ê chề:)).Ai bảo suốt ngày lấy beat của con nhà người ta mà ko tự làm:))Ghét nhất đứa nào ăn cắp beat!!!

Hôm nay đang định đi xem fim :D Lên Vincom vừa chơi vừa xem cho nó máu :D
@Cường: xong cái JXD chưa mày ?

Chưa,mày phải nhớ tên cái phần mềm đấy thì mới convert được!
Ngồi hơn tiếng đồng hồ vẫn chưa tìm được cái phần mềm convert à đúng cho máy con xôi!

Hị zui zui zui
Như cuồng ý, cuồng mạnh.
Con lợn, ngồi cạnh nói lắm quá, học ko hiểu cái j còn chửi ng` khác, điếc hết cả tai :D Tuần sau bố mang băng dính đi đối phó vs mày :))

Vừa lên YAN,thằng ngu đấy lại làm trò hề rồi!

Hôm nay vui ít buồn nhiều, sau đợt cãi nhau vừa rồi vợ chắc vẫn cần thời gian để đc như trước, ko sao :) Cả trưa chả ngủ nghê gì cả, tí nữa lại phải đi với bố mẹ rồi xong việc mới đc đi chơi với vợ, hci hic, đang đau đầu quá ><
Hôm nay có thêm bao nhiêu ảnh của vợ iu đẹp ơi là đẹp nha ^^
Ông nội đang ốm nằm viện, khổ thân ông, chả biết phải vào viện bao nhiêu lần nữa :(
Anh họ thì mới có con gái, ko hiểu rồi đứa bé sẽ lớn lên ra sao khi có 1 thằng ông nội như thế, nghĩ mà bùn....

Một mem vừa hi sinh xong,bây h lại đến lượt mình cáng đáng,mệt:(

Thế là ko mưa,lại phải đi học!!!

He he, cả ngày vui ít buồn nhiều, làm vợ cáu may mà ko giận ^^
Tối nay đi sinh nhât, đang đợi anh em lên rồi đàn lũ đi :)), sướng ghê :D, tối nay toàn mấy cô chú dân chơi đàn em của bố, tha hồ đc quà đc tiền :))

trời ơi, sao mà ngu thế X_X ngu như cầy í +_+ lúc nó đang chát với cựu lover thì lại để status là " finish him ! " ... amen ... mong là đừng hỉu nhầm Y_Y

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên