Xx Nhật kí 05-08 xX

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ầy, nó cũng khoe với mình như thế... chỉ bít cười thui... ko cười thì khóc ah`.... bọn mày mãi như thế nhé...

Xem lại Love actually....thấy ấm áp quá! Hạnh phúc nhiều lắm!

Sáng nay thật là 1 buổi sáng học thêm thật mệt mỏi, ngồi ngay bàn đầu, muốn ngủ lắm nhưng vẫn phải cố học cho tử tế....
Chiều nay lại vô ý làm vợ khó chịu bực mình rồi...chán quá :(
Tối nay đi dạ hội mr ams, có hội của vợ đi cùng, mong sẽ vui :)

hu hu ... đội đo ta đi luyện audition để đi cưa gái hết rồi T_T ... bỏ lại mìn :((

Sáng đi học muộn 45' rồi lại đến sớm 30'...8-} Giờ giấc đang làm đầu óc có vấn đề...@-)
Chiều đi tập liên tục, chân muốn gãy. Nếu mà phải đấu thì chắc giờ này đã ko đủ sức mò lên HAO được mất...hic :-<

ngày thứ 100 mà chẳng được gặp j` cả :(
lại còn chưa làm xong bài nữa chứ:((

thôi nào đừng khóc
ghen vì 1 cái sign
buồn cười
và mày sẽ còn khóc nhiều con ạ

Vừa xem Smallville,hay nhưng thuyết minh chán!

Tối nay đã làm vợ bùn và thất vọng, nhưng cuối cùng đã cho vợ nhìn thấy 1 sự thay đổi của mình trong 1 thời gian gần nhất và vợ đã tin, sẽ ko làm vợ thất vọng nữa, sẽ lớn lên hơn, sẽ thay đổi

bắt đầu 1 ngày mới = bộ môn guitar học :-? và 4 đĩa Segovia mới download :-?

Trần Vũ Hoàng Sơn đã viết:
Tối nay đã làm vợ bùn và thất vọng, nhưng cuối cùng đã cho vợ nhìn thấy 1 sự thay đổi của mình trong 1 thời gian gần nhất và vợ đã tin, sẽ ko làm vợ thất vọng nữa, sẽ lớn lên hơn, sẽ thay đổi

ước thg kia nó cũng dc như thế cho mình nhờ cái :)) :)) :)0 :))
chồng với con
nó cần phải thay đổi thôi, mệt lắm rồi
|-) |-) |-) |-) |-) |-) |-) |-) |-)
:-$ Stop 1 thời gian :-$
:-$ [-( |-)

Luk nãy ngồi thẩn thơ thế nào lại vào đúng trang cần tìm:))

dis ... 1 lần nữa phải đối mặt với sự thật T^T .... thật là fak T^T

Sáng đi học thì thầy Điện bùng dạy...X( Lần thứ 3 rồi...tính sao đây, ko còn kiên nhẫn nữa.:-w
Cả chiều lang thang trên wikipedia.....hic, nhiều thứ quá!@-)

Ngày như shit Zzz
Sáng tự nhiên dậy từ 4h rồi k ngủ đc, thức đến 10h sắp đi học thì buồn ngủ >_<
Chiều đi học thì tự nhiên lớp mọc ra khoảng chục đứa mới, thế là ngồi lên đầu nhau T_T 5 cái quạt vẫn k làm hết nóng do quá đông, k2 ẩm làm ng` mình bẩn bẩn mặc dù sáng vừa tắm :((
Tối về chơi cái trò rồng đen bựa từ đời nào thua thằng em, đến sỉ vả :|
Bây h thì ông anh đi chơi, pa+ma cũng đi chơi nốt, thế là còn mình ở nhà vs cái máy tính Zzzzzzzzzzzzzz

-_-' ... ức chế ... trút lên đàn T_T ... gãy m nó móng tay T^T

1 ngày dọn dẹp mệt mỏi,sao mà lắm link die thế???

Lúc tối gặp vợ đang khủng hoảng tình cảm, hic hic, từ ngày yêu nhau đến h chả có lúc nào vui vẻ trọn vẹn 24 tiếng cả, hôm nào cũng có chuyện buồn, cũng có cái để nói với nhau. NHưng kệ, sẽ vượt qua hết, mây đen rồi trời lại sáng :D, dù sao tối nay cũng vui rồi, trừ việc làm vợ bị đau chân, hic hic ngu quá ><

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên