Xx Nhật kí 05-08 xX

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ồ yeah tớ đã khỏi ốm........thôi những ngày vừa nóng vừa lạnh.........những ngày đầu như búa bổ......bao thương đau, máu và nước mắt.....ồ yeah tớ đã trở lại..........ôi hạnh phúc quá.......yeah.........lại hạ được 1 kân nữa chứ......tóc tớ vẫn còn đẹp :))...... mai lại đi bóng rổ......chẹp.....có sức khỏe là có tất cả.......hạnh phúc quá :)):))

ts ... X(X(X(X(X( ... dây đàn đứt gần tháng roài mà dek có tiền thay dây >.<" ... ai đó cho vay 160k ( ai xông xênh thì 250 :) dùm :| ) cái nào -_____-'

Ôi đi học mệt đến phát ốm +___+
Chỉ muốn sớm đc nghỉ thôi mà thầy cũng ko cho ....
Hôm nay con trai lớp mình ***** *** tập thể vô đối :D :D :D

Sáng nay dậy sớm từ6h sáng đưa vợ đi học, lang tha lang thang đến 10h30 đến đón vợ, đi loanh quanh, ăn uống, đưa vợ về nhà cho vợ ngủ, chiều qua hàng net gần nhà vợ chơi Au đợi vợ ra, he he :D
Điên hết cả người, sáng nay qua nhà ông anh họ lấy mấy thứ hôm trước để quên, chả hiểu tòi lòi thế nào ông bác nhìn thấy bao thuốc, hôm qua quên mở cửa phòng thế là bố vào toàn mùi thuốc lá,.. sắp chết... hhic hic

Hôm nay mình phải đi kêu gọi nội dung kêu gọi như sau
"Xin thân ái chào bạn,các anh và các chị,sẽ rất tuyệt nếu bạn là member của box âm nhạc còn nếu ko phải thì vẫn rất tuyệt
Chúng ta đc hưởng 1 môi trường âm nhạc trong lành và tuyệt vời như bây h là nhờ công lao rất lớn của các mod,bạn muốn cảm ơn họ mà chưa có dịp?hay còn ngượng ngùng?đây là cơ hội của bạn,đừng để tuột mất
http://hn-ams.org/forum/showthread.php?t=32747
Vote cho số báo danh 24:Thái Minh Hoàng Hà là bạn đã cảm ơn công sức của những người đang ngày ngày đóng góp cho HAO
Chân thành cảm ơn!"
:D

Bực bố ko chịu đc !!! Tự dưng hôm nay giở chứng kêu mình về nhà giữa trưa !!! Vừa cãi nhau 1 trận, đang đợi tin nhắn trả lời của bố, hic hic

Đành lòng cất bước quay mặt đi, mãi cất bước quay mặt...có thể ta sẽ quay lại.:)>-

Chiều nay hơi mất bình tĩnh, ăn nói với bố ko đc hay ho lắm, hic hic khổ thân bố quá, xin lỗi rồi nhưng vẫn áy náy lắm, từ sau ko đc nói gì khi chưa bình tĩnh nữa :(, hu hu
Chiều nay đi chơi thật vui, tối nay đi chơi nữa, mong 1 ngày hoàn hảo :D

1, hôm nay toàn gặp thể loại người đanh đá
mệt + khó cihiuj quá :)|
2, ước j` trên đời này ko có thể loại ng` tởm thế

hí hí ;;) ... hôm qua chụp ảnh Hàn Cuốc zui qua' :)) trông mình như thằng thần kinh í =)) ngu ngu ... =))

được chụp cạnh người đẹp là tốt rồi >:)

Hôm nay nghe n` đến ù cả đầu. Thấy mún b-( vì làm mình đau đầu thế này, n nghĩ lại thấy áy náy ghê :)) Chuyện mình nó còn đau đầu hơn :))

" bèo dạt, mây trôi ... chốn xa xôi ... em ơi, anh vẫn đợi, bèo dạt ... mây trôi ... chim ca tang tính tình, cá lội ... ngậm 1 tiếng trống, 2 tiếng đợi, 3 4 tiếng chờ , sao chẳng thấy đâu 8-} ...
1 mình chăn trâu, suốt đêm thâu, em ơi, trăng đã ngả ngang đầu ... thương nhớ ờ ơ ai ... 8-| "

em ơi ... anh vẫn đợi mỏi mòn :)

z zz zzz zzzz ...

< dis ... có ai nhà thừa dây " " guitar ko ?? bán rẻ 1.5k 1 dây dùm ... +_+ còn có 1.5k thôi T^T ... >

Chỉnh sửa lần cuối:
Tối qua đi chơi với vợ,...cãi nhau òm tỏi, hic hic tối về dỗ mãi vợ mới tha cho...sợ quá :-s
Sáng nay thì gọi vợ bao nhiêu lần vẫn đang ngủ, bây h thfi đang made, đợi vợ... ^^

Hôm qua thức đêm xem Scary movie :)) Chết cười :))
Hôm nay 10h45 mới dậy :( Chẳng hỉu sao dạo này toàn dậy muộn :( Chán quá :(

Hôm nay đi học sáng, nắng chang chang, quay cuồng đầu óc, may mà ko bị ốm.#:-s Thế mà có đứa ốm rồi đó...:-s

ts X(X(X( ... sao lần nào mình gọi cũng " khóa tài khoản " thế nhờ X(X(X( .. tiền sư thằng í +_+ lìu tà lìu tìu ... ***** hôm nào về nước gặp phải đập cho mấy phát mới đươc >.<"

hôm nay vui quá :)
chụp ảnh mệt nhưng mà đẹp :x
chiều thì hơi bị nóng nhưng mà không sao :)
chỉ khổ mỗi là phải ngồi 2h với cô Thúy :((

hic ... thầy cho 3 dây đầu ... nhưng mà chất lượng dây thầy và dây mìn lệch lạc quá :)) T^T ...

hu hu :(( ... miss u so much :((

ngày hè ngắn ngủi trôi qua nhanh như ko phanh - tôi tự hỏi mình dã làm được nhg~ j : ngồi alone trong góc phòng hết chat oài game + ngủ --> chán hết biết oài > tôi đã thầm tự hỏi minh` : mình đang dã và sẽ làm j nhưng sao khó trả lời ghê > hóa ra đi hok con vui hơn : đc gặp các bạn ne` -mấy thằng khối chiều zui tính fet' :D > Nhớ trường + lớp + các bạn ghê --> share mình những j các bạn nghĩ + làm trong he` nay nha ( KI ten : CHOM 2 - ko fai TRang :) )

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên