Xx Nhật kí 05-08 xX

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ko hiểu lang thang kiểu gì mà vớ được 1 kho rap.Sướng như tiên,hơn 20GB chứ có ít đâu!

Sáng nay thi nói tiếng Pháp. Thi cuối, ông đấy bị bọn nó bảo kinh nhưng về cuối có lẽ mệt, ko dám bẻ mình.:->:))
Lão này cũng biết tiếng Việt mới đau..."ối zời ơi", "không hiểu"...Thật là bó tay.8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
Chiều 5 h đi học thêm,cầu trời cho mưa đỡ phải đi học!!!

1 ngày xui quẩy :|
Sáng thì ko đc đi chơi :|
Chiều chơi thì mạng lag :|
Nhạt -___-

he he ... hôm nay ... một ngày đẹp trời :)) đẹp quá mức :)) :X

nhìn princess ngủ có vài giây mà sao :X thế :))

Sướng quá,sau hơn 2 tháng vật lộn chiến đấu,cuối cùng mình cũng được làm Mod,ko còn gì hạnh phúc hơn:))

Mai phải đi dạy võ cho bọn gà qué...khó khăn vô cùng...:( Kiếm đâu ra được đủ 10 mống đây?:((

Hôm nay bị warn thêm 20% nữa,thế là 60%,ko vấn đề gì vì hôm nay có tập 2 smallville:D

Hôm nay sinh nhật vơ, đem lại cho vợ đc 1 sinh nhật vui vẻ, mình cũng hạnh phúc quá :x :x :x

Hum qua đi CVN, thả tự do trên cái sông Lười (ôi, tên vs tuổi) lần đầu tiên cảm giác đang nằm trong dòng chảy của thời gian. Ký ức cũng trở lại như đi trên 1 vòng tròn, sẽ có luk quay lại vị trí xuất phát.
Giấu mặt đằng sau phao và cái mũ, nhìn ngắm mọi ng` quanh mình. Dù có một ng` đang buồn trái đất vẫn không ngừng quay. Dù giữa chốn đông ng`, hay xung quanh có rất nhiều bạn bè vẫn cảm thấy cô đơn.
It’s harder than I thought to leave. It’s harder than I thought to admit that I should be back to the position I used to be. But U’ll never know. Such kind of people U R never looks back that U dun’t know there’s some1’s lookin’ at U, thinkin’ of U with all her heart and soul. However, that’s why I loved U, and still lovin’ you. Be always who U R. A painful and sleepless night in my diary, once again.
Sự thật không phải lúc nào cũng đập thẳng vào mặt, nhưng nc mắt lúc nào cũng đắng, nhất là nc mắt chảy vào trong.

Hôm nay dek ngủ trốn nhà ra net:))

Sáng nay thật sự suy sụp và buồn chán, nhờ có vợ đã nghĩ thông suốt và thoải mái hơn rất nhiều, người có lỗi là mình chứ ko phải bố mẹ, bố mẹ mắng gì cũng phải nghe vì mình sai rồi...Từ mai sẽ ko như thế nữa, có thể thời gian mình và vợ gặp nhau sẽ ít đi nhưng nếu cả 2 đứa đều thành công trong học hành và gia đình thì lúc ấy mọi thứ đều quá dễ dàng :)
Chiều nay đến nhà vợ sinh nhật em của vợ, ngồi nóng gần chết, 2 vợ chồng rủ nhau 2 hàng chơi AU :D
Do tối qua cãi nhau to quá đến mức dính dáng đến chuyện yêu đương nên tối nay bố mình gặp vợ rồi, hic hic mong vợ qua đc sát hạch với sự giúp đỡ của mình và ông chú :D

Tối nay đi xem chương trình tiếng Pháp, ko biết bọn kia làm ăn ra sao nữa?:-?

Chỉnh sửa lần cuối:
Luk nãy định dl trên Youtube nhưng lại ko nhớ cái ex. Vid downloader ở đâu,lại phải khổ cực down lại!
Chốc nữa xem Smallville tập 3:D

Đi xem chương trình tiếng Pháp, kéo dài 1 tiếng rưỡi. Nhưng mà đợi người đến đón đã mất 1 tiếng nữa rồi.:(( Sao tối đẹp trời thế này lại xui xẻo thế vậy.:((

Tối qua gặp phụ huynh ko có vấn đề gì to tát, nhưng mà vợ mình có vẻ hơi bị căng thẳng mặc dù bố rất quí vợ, rồi tối qua ông chú mình cãi nhau với bố vì mình, hic hic chán quá, vợ tối qua chán đời uống bia cùng mình rồi tối về chả gọi điện cho mình nữa :(, ngủ đến bây h vẫn chưa dậy :(

hic ... ko biết nó đi rồi chik ra sao đây ... Q . Q ...

lại lẻ loi, 1 mìn i_i ... trong 3 năm nữa sao i_i ...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên