Xx Nhật kí 05-08 xX

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lại suýt bị trấn:)).Bọn ngu tự dưng đi trấn trời mưa:))

Hô hô...Nít iu suýt bị trấn mà vẫn còn :)) đc....:)) :)) :))....HIc...mà đi đường nào mà để bị trấn...sợ...:-s :-s :-s...

chán mẹ quá 8-}
ai là quần áo làm cháy chứ có phải mình đâu
sao cứ nhìn mình mà mắng thế 8-}
bực thế X(

Chỉnh sửa lần cuối:
Một ngày cũng khá ......
Sáng ngủ đến 10h mới dậy :)) Thì nhận đc điện phải lên dọn nhà cho ông bà, mệt thế k biết ......
Chiều đi học làm bài kiểm tra tiếng Đức, ngồi kt mà đầu óc cứ bập bùng đau, ì à ì ạch mãi mới làm xong, chẳng hiểu đc mấy nữa :( Về nhà lăn ra ngủ Zzz
Tối đi off MR HAO :D Vui phết, ngồi hết " ZÔ " rồi đến " Ấy, ấy nữa, ấy mãi " :)) :)) Đến lúc đúng lên đếm thì mình đã uống khá nhiều bia + rượu :D Đi người cứ lâng lâng, may mà cái quán Boston ở ngay Quán Thánh k thì chắc tai nạn :)) :)) Ngồi nghe các Mr hát :D :)) Chánc chê mệt mỏi đến 10h30 thì về, đi lượn thêm 1 lúc rồi về nhà - 11h :)) Và bây h đang ăn chửi vì xin đi đến 9h :)) :))

Một ngày mưa to => tâm trạng ko vui... Mai dừng mưa nữa được ko?:((

Thằng Trần học Ger ah, tin mới :)) 1 ngày của mày sao thác loạn mạnh thế :))
Chẹp, tưởng đi ngủ 7h30 thì chơi lun 1 mạch đến sáng, ai ngờ 10h30 bị oánh thức dậy bởi âm lượng quá cỡ cái ti vi hàng xóm, điên ko tả. Chong mắt đến 2h ko ngủ đc bò lên nhà làm bài cho khỉ con. Mày sướng nhé, bố đc hum tốt bụng. Đến 4h xuống ngủ, chẹp, điên mạnh :)) Thế mà sáng ra ông bà già cứ càu nhàu là dậy muộn, 9h kém đã gọi ng` ta roài hiz :(

hà hà, cuối cùng thì cũng đỡ rồi
nghĩ lại ngày hôm qua mà thấy tởm
bấn loạn cả lên
net thì k vào dc
ở nhà cuồng chân rồi lại chỉ nghĩ đến chiện đấy thôi 8-}
đau... mặc dù so với hôm qua thì đỡ nhiều rồi
thật là...
đau mà sao vẫn... muốn...
nhớ lại hôm kia...
sweet...
ôi bệnh quá đi mất thôi
may là hết bấn rồi chứ nếu k thì k chịu nổi mất :| :| :|

@Feo: mày viết cái cục j` mà khó hiểu thế?
pó tay
hi vọng là mai sẽ được ăn birthday bạn Los ngon ngon 1 tý:D, chắc k phải lọc đá 3 cốc/1K :))

:(( :(( :(( chiều định bùng học đi bơi,ko ngờ ko cho đi nữa.chán ko tả xiết:((

bắt đầu vật vờ ngoài net đến tận 5 h:(( :(( :(( có ai rộng lòng thương cho em vào nhà nhờ ko?????????bùn ngủ wa'

chiều đi ăn giỗ........ tú hụ đồ ăn và tiếng trẻ con:D

cuối cùng thì mọi người cũng về
vui thì vui thật nhưng mà mệt quá :)|
đau đầu quá :)|
CN mà chán như gì
t2 mới vui :x

Cái thằng Karate đi như điên mà cũng được giải Nhất.X( Đội tuyển HN mà giải 3 thôi ah? Nhục quá!!!X(

một ngày mỏi mòn đợi được lên net!Luk lên cả 1 đống việc đang chờ:(

hôm nay đúng là hơi đen, không !Phải nói là quá đên mới đúng, được buổi sáng mát trời định ngủ nướng thì phải dậy đi chợ vì lí do "mẹ hôm nay đi lễ, ơ nhà nấu cơm cho thợ ăn" :(( nhục nhã quá, không ngờ mình lại phải nấu cơm cho bọn thợ chuyên môn "cầm nhầm" lọ dầu gội đầu của mình X(thế là mất toi buổi sáng chỉ có nấu nấu với xào xào :((
Chưa hết, buổi chiều lại phải đi học nữa, định xù đẹp để ngủ lấy sức tối xem tivi :D nhưng thấy tội lỗi với bản thân quá nên quyết định đi, thế nhưng đây cũng là 1 kết cục sai lầm, không hiểu sao ngồi học cứ có 1 con béo nó cứ gọi mình là "bò đeo nơ" thế mới tức mà mk nó, nó còn béo hơn con bò ý mà mình thì khỏi nói ai cũng thấy là gầy X(
kn, mình chuyên môn gặp chuyện rắc rối với mấy con béo đến khó hiểu. Điên quá, 1 ngày nhục mạnh :((

Ăck,một thằng ngu nữa lại chửi Twista ,sao mà ngu thế:)).Dọn mệt nghỉ:))

cuối cùng thằng em ngu ngu cũng biết đi xe đạp ... phù ...

1 tối khó chịu,bà cụ ko chịu yên thân xem bóng chuyền mà cứ lai nhải bên tai.**** off!

còn tầm nửa ngày nữa là được ăn sườn nó nấu :x

còn 5 ngày nữa ... nó về =((

hôm nay bị bỏ bom, tác giả lại còn là thầy chủ nhiệm iu quý nữa chứ, mất công đến trường :((
@ Feo: chân cẳng mày ra sao roài???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên