Xx Nhật kí 05-08 xX

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hôm nay, trong khi tấ cả các lớp làm sinh hoạt thì CE ngồi chép bài tập toán--->>rõ chán; đi một vòng ở hành lang thấy lớp mình chán ghê
hôm nay cô không hỏi gì về vụ hôm trước, chắc cô để phần ngày mai 2 tiết nói một thể cho nó triệt để....hic...lo quá

Hôm nay khá may mắn ^^ !

Thực hành Lý khá tốt :D !

Tiết 6 :x !
Tiết 7 :x:x !

Bắt đầu từ tối nay thực hiện thời khoá biểu mới :)) !
11h mới online :D !

Bạn Võ bảo thời khóa biểu mới là 11h mới onl mà sao 7h tớ đã thấy nick ấy sáng nhỉ
Hay mắt tớ kém;;)

Chiều lại chẳng được việc gì.
Đắp chăn ngủ
Hic,ko học hành được gì
Mong là mình thực hiện được đúng 8h đi học bài

8h30 học, 11h online :)) !
Tớ đã ăn cơm đâu mà học :)) !
Chưa ăn cơm mà học => đột quỵ chết toi 8-} !

:)) Ra thế
Lịch của bạn Võ cũng hay nhỉ
Tớ đang học tập
8h học
Còn tối có lên nữa hay ko cũng ko biết
Nói chung dạo này hạn chế lên net hơn vì ai đó cũng ko lên tối

Seo lại Z thế hả giời :-/
Ngồi ôm ấp chăn gối, gấu ghiếc tùm lum mà vữn chả ấm hơn giề cả :(
Mai phải đi học sớm :(( chít mất O:)

Lại Thùy Liên đã viết:
hôm nay, trong khi tấ cả các lớp làm sinh hoạt thì CE ngồi chép bài tập toán--->>rõ chán; đi một vòng ở hành lang thấy lớp mình chán ghê
hôm nay cô không hỏi gì về vụ hôm trước, chắc cô để phần ngày mai 2 tiết nói một thể cho nó triệt để....hic...lo quá

Uầy, hôm nay giờ Anh vãi cả chối 8-}
Mà con lưởi nhá, đến ra chơi cũng chả cóng lên chép Toán đó à :>

Hôm nay lạnh +_____+
May mà lớp mình thoát hết nợ 8-|
Mỗi tội bài ktra Anh 8-}
Giờ Toán cũng bố của lằng cù nhằng 8-}
Mai lại Anhx 2, Lý, TD ,Tin
Sex sẽ làm ji lớp nữa ko nhey :-s

Chiều nay đen ko chịu đc, ông anh bboy bán phở của mình hẹn 2h30 lên huỳnh thúc kháng tập, hùng hục đạp xe lên cho đúng h, thế mà đến nơi ông ý lại ko có nhà, thế là lại đạp ngược về, lên net gặp ông ý thì ông ý rủ đi tập, bó tya :|, bảo là quên mất hẹn :| hic hic

Ặc hết $, bị đòi nợ, bít đào đâu ra bi giờ :-/
Đòi lúc nèo ko đòi lại dòi đúng bi giờ , khổ thế :((

Chiều nay lúc về, tập như trâu, đau nhừ cả vai, mệt hết cả người, lăn ra ngủ 1 mạch đến 7h, tự dưng tối nay ông già giở chứng về sớm, gọi mình sang ăn cơm, mà bình thường gần 8h mới ăn, tự dưng hôm nay ăn sớm mất cả ngon, xong ngồi mâm cơm cũng chả đc ăn ngon, ông già nói lắm, khó chịu, ức chế, bỏ về trước....

Kiểm tra Anh :((
Bùng học thêm văn khi mẹ đi công tác!!!
Vác đống học bạ của lớp về nặng ơi là nặng, ngồi đọc học bạ chúng nó toàn giải là giải, tổng kết cứ 9 phẩy tằng tằng mà chỉ muốn nhảy lầu!Xấu hổ với gia đình và xã hội!
Chưa học hành gì!Chán quá!

Vậy là đã bước sang ngày 14/3 - :x White Valentine :x !
Chúc mọi người ( mọi đôi ) may mắn :x !

-----------

Nhật ký tối 13/3 :D :

Ăn cơm muộn ( 9h ) => học muộn :( !

Xử lý hết đống GDCD òi 8-} !
Mệt dữ 8-} !

-----------

12h00 ( 14/3 ) :x:x:x:x !

Chỉnh sửa lần cuối:
Sáng ngủ dậy trời lạnh dã man! Bố của lạnh! Tự dưng thấy lòng vui vui... Bật máy lên nghe nhạc cho tỉnh ngủ... Đĩa Mỹ Linh... Tự dưnglaij thấy bùn bùn... Nghe bài "Với anh" vs "những giấc mơ dài". Nhớ nó thêm 1 chút. Nhận ra hum nay là White Valentine.... Nhớ đến 14/2 vừa rồi, nhớ nó thêm một chút nữa. dù sao thì hôm nay cũng là 1 ngày đpej trời và không nên phung phí 1 giọt nc' mắt nào:)

hôm nay là White Valentine, không biết có bao nhiêu người nhớ ngày này....
sáng này ngủ dậy muộn hơn bình thường 30', hỏng hết cả kế hoạnh....
trời vẫn lạnh, chăn thì phải đắp tạm cái chăn mỏng....áo len thì mai chẳng khô gì cả...lạnh quá...
hôm nay mong là thầy Cử không kiểm tra 15'(=thầy không đội mũ)...

Tao nhớ mày ạ! Quên làm sao đc. 2 năm rùi, năm nào toa cũng buồn vào 2 ngày 14 của 2 tháng cạnh nhau. Quen rùi.

thôi, mày buồn làm gì, mày cứ nghĩ như thế lại càng buồn hơn đấy...Tao cũng có lúc không vui, nhưng mình nghĩ mình vui là quên hết thoi mà...Hôm nay chắc không có ai tặng gì vì Valentine mình chẳng tặng ai...hôm nay sẽ tự đi mua quà cho mình....:x:x::x:x

chiều này kiểm tra 2 tiết văn
sợ quá
lại phải học 2 tiết của mr đạt nữa chứ~~> chán
trời vãi rét ạ

WV mà chả khác gì ngày bt ( tính đến thời điểm hiện tại thui ) 8-} !
Vẫn như sáng mọi ngày 8-} !
Chán phèo 8-} !

9 TD 8-} !
Cái mức xà 10đ sao mà ........ 8-} !

Chiều ko biết có phải học gsư ko :| !
Hy vọng là ko :)) !

Tiết 6 :x !
Tiết 7 :x !

trời thật là rét :(( may mà mình đã rút kinh nghiệm mặc thêm áo :(( nhưng mà vẫn rét quá :(( hôm nay bố tự dưng về nhà chiều :(( chả làm được gì
ra ngoài thế này :-s lát thế nào cũng bị ăn mắng X( thôi kệ :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên