Xx Nhật kí 05-08 xX

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hix, chán, hết $, mẹ chửi + cho ăn uỵch :((
~~> Đời thật bạc bẽo :(

F** thật là F** hôm nay chủ nhật ... phòng thu ngân ko làm việc X_X

3h30' học :|
ko có ai đèo đi :((
ko bít sân còn ướt ko :-/

Ly em >:-D< 30h30 chị cũng :"> bắt đầu đi ;)) em có chập nhận đến muộn 1 tí ko :D thì đợi chị ở trước cửa Thanh Hằng ( chụp ảnh nghệ thuật ý :D)
1 ngày ảm đạm, chán chường, buồn bã

Hôm nay là một ngày đầy shit. X(
tao chưa bao h ức chế như thế này. cái kiều vờn vờn ghét thế không biết nữa. tao biết thừa là mày cố tình cho tao lên trên mây để rồi cuối cùng kéo tao xuống đất. tao vẫn không tin mày là người như thế. sao mày lại nghĩ tao là sự lựa chọn cuối cùng của mày. chưa bao h tao thấy tao như thế này, tao biết là mày không đáng để cho tao khóc, và tao đã cố để không khóc. mày biết sự thật từ khi ấy thế mà mày vẫn lờ tao đi, coi như không có sự tồn tại của tao để chạy theo những thứ mà mày thích mặc dù những thứ ấy không xứng đáng với mày. và bây giờ khi mày không đạt được thì mày quay lại với tao, mày đối xử với tao như chưa có chuyện gì xảy ra. mày nghĩ tao là loại người ấy à? cứ như tao là một thứ đồ gì đấy, thích thì dùng, ko thích thì vứt đi, mặc dù lúc vứt đi thì cũng hơi tiếc đấy, tao biết, tao biết hết.tao thì lúc nào cũng quan tâm đến mày, muốn điều tốt cho mày. còn mày thì sao, chả bao h đoái hoài gì đến tao, mày chỉ tìm đến tao khi mày chả còn ai, tao cứ như là cái doormat để mày chùi chân cho sạch ý. tao ko thế hiểu mày là cái thế loại gì mà lại như thế. tao chưa gặp đứa nào như mày. âm mưu, thủ đoạn, tao chả biết dùng từ gì nữa. nhưng thực sự tao chả bao h biết mày nghĩ gì, mày đang toan tính cái gì ở trong đầu. tao sợ con người mày. tao ức chế. tao bức xúc. chưa có đứa nào khiến tao như thế này.
đời chán. đời buồn. sao không chết quách đi cho xong. sống thế này có ý nghĩa gì nữa. suốt ngày abc....

Bình tĩnh đi bạn :| !

---------

Chiều ngủ ngon quá ta :x !
5h dậy 8-} !
Chả học được gì 8-} !
Chứng kiến 1 cảnh tượng hãi hùng 8-} !
Đời lắm thứ 8-} !
Ko thể tin được 8-} !

8h30 xem MU - New òi học :D !

Hôm nay , ốm +_+ mệt mỏi :( ko mún làm gì, trong khi đó ngày mai, chắc chắn mình lên bảng địa , kt 1 tiết văn, lại phải nộp vở bt TV nữa chứ, :(:)(:)(( mệt mỏi wa' :(:)(:)((

hôm nay phải chạy thể lực 10 vòng quanh sân
đã vậy là còn bị đau tim
chết mất thôi
mệt quá
mạng thì lởm
up có mấy cái ảnh mà mãi không được

Tối nay bố đi ăn mảnh, mẹ dắt mình đi siêu thị rồi mua đồ về 2 mẹ con ăn :)) Vui phết, sơ múi đc bao nhiêu thứ :D
Hehe hôm nay bán đc 2 cái đĩa, em ý khen mình chọn đc toàn bài hay, lẽ ra là 100 k/ 2 đĩa chứ ko phải 20k/ 2 điứa 8-}

Chết vì gái :)) !

---------

Tối nay mama nấu ăn ngon quá ^^ !
Càng ăn càng ngon :)) !

nó lừa gái như đúng rồi chứ có chết đâu.có con bé tội nghiệp chết vì trai thì có.:))

Cả ngày hôm nay đợi bạn ấy nhắn tin, thế mà bạn ấy đi chơi cả ngỳa về lăn ra ngủ như chết, cách đây nửa tiếng mới dậy nt cho mình :D

Trưởng ơi thấy chưa tớ nói rồi :)) cái kiểu vờn vờn ý :))
nó ko đáng để trưởng thik đâu :D
< đã bảo là nhường tớ rồi mà ko chịu :)) đùa tí :D :p >
bình tĩnh nào
forget him
there's no man worth for you crying . If there is, he can't make you cry. :>
tớ xóa nick nó đây ko nói chuyện nữa :D
có j` mai đến lớp kể

MU 2 - 0 New òi :)) !
Glory glory Man United :x !
Iu MU lắm cơ :*:*:*:* !

Cuộc đời thật buồn cười.
Vừa hôm qua còn phởn phơ vui tươi
hôm nay đã trở thành 1 ngày tồi tệ
trong khi mọi ng cười đùa vui vẻ, trêu trọc nhau, mình chỉ đứng đấy, trống rỗng...
Không biết, không hiểu, không thể giải thích nổi...
Có lẽ, tất cả là tại mình...

chỉ mong là có ai đấy :-< chẳng lẽ mình sinh ra mà ko có ai để ghép thành 1 /:) hơ hay nhỉ
cứ tưởng tượng chết già góa rụng rời :(( buồn chả buồn, hơi chán, mệt là chính 8-} đời thật là hay :)
nói chung là ko nên tin con trai /:) ko ai đáng tin cả :(( cứ đề phòng là hơn hết :(( tránh chứ tới lúc chữa chả kịp :(( thì buồn :(
tại ấy đấy

Tối nay dang vừa học vừa chat,,,, dang vui tự dưng ông gài về, mong tí nữa ôgn ý đừng lên, ko khó chịu chết mất, lại lắm mồm.... :)|

Mệt vật ạ
Tối nay lại lẩn xuống lấy ĐT thôi
Mong bố ko phát hiện tiền ĐT tăng,ko nghi ngờ gì cả

Dạo này mọi thứ gần như tốt đẹp ngoài 1 số sự cố bặt vãnh ko đáng nó, nhưung sao thấy bạn bè mình nhiều người gặp chuyện chán đời thế này... ước gì chia sẻ số phần đc với họ :(

Oài 6h hơn chiều mới ngủ dậy
Lâu lắm rồi ko ngủ trưa
hôm nay ngồi nghe nhạc sướng quá
Bài toán làm rồi
Chưa kết luận vội
Lười :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên