xinh nhat khoa 02-05 ne`!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Òa , cái bạn Trang đó há , cũng được , tớ chấm khá hơn bạn Nhàn he he :D cả hai đều khá thôi :D vẫn thua cái bạn lớp Nga nhiều nhiều :D he he

kinh! HA kinh thật, tớ bít rùi đấy nhé, chưa thích nói ra đâu đấy!hihi
công nhận Trang xinh thật, hồi lớp 9, nó được các anh lớp 12 bầu là xinh nhất khối 9 bọn chị đấy, còn khối 10 thì bầu chị Nhàn!
nói chung đều là mĩ nhân cả!hihi

Oa oa , ai cũng mĩ nhân cả mỗi mình là xú nhân mất :D , hic , sao cứ quanh đi quẩn lại bạn Nhàn với mấy đứa 9b vậy :-/ còn các lớp khác kém quá sao ?? :-/ :((

Này không ai làm theo luật mới à. Nhắc đến ai mới mới là phải có ảnh chứ.
Mà anh bạn Giao có vẻ toàn đi ........ ngắm gái.

ấy đừng nói anh tớ thế chứ, anh ý thấy ai xinh thì khen vậy thui, cùng lớp với em gái thì hay gặp chứ sao, ấy mà nói anh tớ thế nữa tớ ko để yên đâu đấy!
còn mạng ams bi giờ chưa post ảnh lên được! vì thế nên chưa có ảnh đâu, lúc nào có thể sẽ post lên!

Thì post vô chỗ tranh ảnh rồi là đưa link dẫn mọi người vào.
Hoặc mở hẳn một cuộc thi trên đó cũng được chứ sao.

hồi truớc em biết mỗi Quyên, năm nay mới biết, hóa ra 02-05 lắm ngưòi xinh thế đấy, bây giờ lại thấy Quyên thường lắm, chả xinh bằng mấy bà chị khác!

9B, nổi bỏ xừ, tại vì cao, với cả hình như cầm đầu hội Giao hay sao ý, nhưng mà không xinh bằng Giao với cả Trang, hic, Giao xinh đẹp hiền lành, còn Trang thì cá tính dã man, Nhàn thì là cả 2 cộng lại, đủ cả 2 tính cách!

Ssoi nổi ghê hén.Tớ thấy hay là thế này,bọn mình mà cứ bầu mãi thế này thì nhiều nhân xin lắm,bọn mình bây giờ chỉ vote những ai có post bài thui,hoặc la chỉ vote ở từng lớp một,rùi cho từng người ấy thi với nhau :D chaacj chậc,thế thì có sợ có đánh nhau ko nhi:D
Tớ vote cho Trang nhá!Tớ khoai những người cá tính như thế:)

Ò , Trang là bạn nào vậy ?? Cái bạn hôm nọ họp đến á :D được , nếu chọn Vote cho bạn Nhàn hoặc bạn Trang thì tớ vote cho bạn Trang :D

Ý ban Vân là chia lớp theo lớp 10 à.
Tức là lớp Nga có 1 bạn rồi chứ gì.
Tớ vote bạn Nhàn. => A2 có 1 bạn.

Hả , thế ai là người lớp Nga thế , như thế không hay , lớp Nga có nhìu bạn đỉnh lắm , mà chỉ được cử một đại diện thì không được :D cho khoảng 5 người đi :D

thế thi` tớ vote cho Nga nhe ==. lop Trung có 1 bạn ,hehe
Nga ma` cười thì xinh dã man luôn, nhưng mà bình thường thi trông hơi... điêu thì phải

:-/ trùi Nga nào vậy ??? Hic khổ thật ai cũng ở Ams mỗi mình dốt nát không học Ams thôi , hic hic , Ams có vẻ nhiều nữ tài gớm :)) chả bù cho cái trường của tui hic hic , khổ quá ssssss

tớ vote cho Nhàn (A2 ) và Trang (Nga)!
mọi người cứ vote hết đi, bao giờ có dạnh sách rùi bình chọn chính thức sau nhé!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên