xinh nhat khoa 02-05 ne`!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Hoàng My đã viết:
Giao oi!
ay' co' can` phai post nhieu anh? len the ko? ma anh? cua to' sao ma trong nhu con do hoi the' , post dung cai' anh? trong nhu quy? y'

He he, My ơi bây giờ thì tớ hiểu thế nào là " một lần khiêm tốn bằng bốn lần tự kiêu" rùi

ai lại đi nói thế hả Dương?
thui đi My ơi, mấy ảnh đấy nó còn to để cắt ra được, chứ ảnh khác nhỏ lắm, cắt rako nhìn thấy gì thì post làm sao đựoc,bi giờ tớ vẫn thấy tâm đắc với cái ảnh của con Nhàn wa đi mất, xinh ơil à xinh, càng ngắm cang thấy yêu, thế mới chết!
thế quyết định Nhàn xinh nhất khóa nhớ mọi người!

Duong oi!
may ko phai noi deu? tao the dau nhe', may thu nhin may cai anh day xem , trong chang nhu do hoi the' a`.......
Giao oi! dong y` bau Nhan xinh nhat 02-05 nhe'.

Cái nè thì ... umm , các ấy con gái , bầu hông có hiệu quả cao = con trai được ... tớ không phản đối nhưng cũng không đồng ý :) ... mà tốt nhất là để cho con trai bình luận thì tốt hơn :D

Hoài Anh nói chí phải, để con trai bầu mới công bằng chứ. Nhưng tớ nói thật, xinh thì chẳng thấy mấy còn xấu thì nhiều vô kể. Eo ơi toàn là mẹ của quỷ không hà.

BAu nhan cung duco day chu.To kahch quan nhat ne.BAu Trang di,to thay Trang ca tuinh hon

Ờ , nếu trong số những người có ảnh ở đây , thì tớ phải xem xét 2 bạn :D chắc là bạn Trang + bạn My :D hờ hờ , à quên :D cả bạn Giao nữa chứ :D okie ? :D

Hoai anh oi!
ban Nhan xinh the kia ma `, con to thi to' bau` ban Nhan` thoi , ban nhan la xinh nhat' ma` , dung ko?

Nhàn à hờ hờ , umm , ò ò , hmm hmm , hic , hờ hờ , cuối cùng thì chỉ thấy bạn đó hơi hơi đường được thôi :D

BAn tan di ban tan lai thi cugn chi co 2 nguoi la Nhan ,Trang va Nga ma thui.KEt thuc som di ba con.MOi nguoi bo phieu nao.!!!!!!!!!!

sao ban Van cu' nham nhot the nhi? 2 nguoi Trang , Nhan` va Nga la the nao ? day la 3 chu' , co' phai la 2 dau ? ban ko biet dem' a` ?
Con`minh bo? phieu cho Nhan` , Trang , Lan Thanh nua chu' ..........

Khổ wa,làm gì mà bắt bẻ nahu kinh thế.Người ta nhầm 1 tí có sao.MỌi người bắt đầu bỏ phiếu bầu chọn đi chứ.

heeh.......nham` la the " lao`"? bat dau bo phieu di nha , my bau` 3 phieu , 1 phieu cho Nhan` , 1 phieu cho lan Thanh , 1 phieu cho Trang ........heheeh..........( duoc bo? phieu nhu the ko day ha cac ban?)

Ê ê,HS sơn đâu rùi,làm hẳn 1 cái thống kê đi cho nó rõ ràng.Danh sách ửng cử là: Trang,LAn Thanh,Nhàn,Việt Nga.Còn ai nữa ko nhỉ,ah,cả Tâm Gaio nữa chứ. Tớ ko bit htui nếu bit thì tớ đẫ làm rui ,ko fai fien đến HS đâu.
MỌi người tiếp tục bầu nhé.HEhe,sắp đến fan thú vị rùi đấy.:cool: :cool:

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên