xinh nhat khoa 02-05 ne`!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hic , thế này chắc bạn Sơn nhìn vào đứng tim mà ngất mất :D , hiện thực và ảnh khác nhau dữ à nghen :D

Hic , tiếc quá hông có ảnh của Her à :cry: thôi , khong sao :D , giờ cứ nhắm mắt vào là tớ lại tưởng tượng ra được her rồi :D chỉ cần ảnh để tưởng tượng tốt hơn nữa ... :D

xin lỗi,. ảnh vừa rùi bé wa' nhỉ, chắc ko nhìn thấy đâu, cho ảnh khác vậy!

Oé , phóng to cái ảnh của bạn My ra xem nào Giao ui :D trông có vẻ hấp dẫn :D

theo yeu cầu của con Đào Hà và con Hương, tao cho ảnh con Việt Nga của bọn mày lên, nhưng mọi người thông cảm nhé, tớ chảc có ảnh nào hơn cả, nếu có thì 2 bọn mày post lên đi nhớ!

Tao thấy xem đi xem lại thì con Nhàn vẫn là xinh nhất. Nói chung thì con gai lop (B cu van la dinh nhat. Du gi thi lop C tinh ra cung chi duoc co vai ban thoi:ban Thuy chang han. Con lop B thi co the ke ten ra hang loat: Nhan , My, Hanh , Giao ,Trang Dinh ma noi phet day chu nhi. Noi di noi lai thi tao cung chi vote cho Nhan thoi. Nhin anh no da dep ma nhin o ngoai con dep hon. Cha bu cho tao, nhin trong anh da xau ra ngoai lai cang xau. Hic hic. A, ma con ban Thanh lop D Bay gio hoc lop Nga nua chu. Cu hoi moi nguoi lop L2(01-04) ma xem .Bao da, biet ngay>

À, mà tao quên , tao thấy là nhiều khi post ành lên trông không đẹp bằng ngoài đời đâu. Ai mà muốn ngắm thì tự đi nhìn tần mặt mới hiểu rõ chứ!

Sao em Phanh cu ca ngoi lop em the nhi? Anh thay mot thang be lop Anh no bao la lop no la lop kha kham nhat chu? The co em nao trong so nhung nguoi neu tren hoc lop Anh khong the? Ma sao anh thay thieu mot nguoi o lop Nga nhi? Tinh lai di. Tinh tu dau nam y. Lop Nga con ai khong vay? :D

Tui đã xem kĩ rồi, chẳng có lớp nào khá hơn lớp Nga cả. Nhưng nói chung năm nay vẫn kém hơn mọi năm. Tui học cạnh lớp 11A2, 11A3 thấy nhiều chị đỉnh lắm.

Em học lớp Anh nè, lớp em cũng nhiều đứa xinh lắm, kể ra chỉ sợ mỏi mồm, với cả cũng chẳng thích nêu tên ra như thế này. Thế thằng bé anh bảo là ai thế?

cai thang anh bao la cai thang trong hoi den den, deo kinh, cung kha cao. Anh cung khong ro ten no la gi nua mac du la no hoc them cung anh mot thoi gian. Truoc no hoc Ams.

à thế thì chắc la Kiên rùi, học Ams thì chỉ có Kiên thôi
úi trời nó khen lớp nhiều đứa xinh hả, Kiên thì chắc chỉ có bạn gì đó bên lớp Trung hehe, hình như la bạn Đào Hà, hi`.

Giao oi!
ay' co' can` phai post nhieu anh? len the ko? ma anh? cua to' sao ma trong nhu con do hoi the' , post dung cai' anh? trong nhu quy? y' , heheeh........ma 'to' thay' ban Nhan` nha minh` la xinh nhat' , trong vua duyen lai vua xinh , con ban Lan Thanh , Trang thỉ tro^ng ca' tinh' qua con gi nua .......

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên