xinh nhat khoa 02-05 ne`!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
bi giờ mới đầu năm nên chưa có, để khoảng hết học kì 1 rùi tớ post lên cho mọi người xem, lớp tớ còn n` nhân xinh lắm!

Ò , lớp Nga hả ... tứt nhiên là nhiều nhân xinh rồi , thế thì khỏi post tớ cũng bít hix , nhưng mà ấy cứ cố kiếm nhiều nhiều vào nhớ :D để tớ còn cut her đem về xem :( :D

Lớp nhiều con gái thì thế nào chả tìm được bạn xinh, chán cái lớp mình ít con gái quá không mang bạn nào lớp mình ra đây khoe được.
Bạn Giao ơi, hôm nào đi chơi bạn bảo bọn lớp chụp nhiều nhiều vào, sau đó post lên, cần gì phải đợi hết học kì, nghe nói cuối tháng 10 đi rồi mà.

Hoài Anh đã viết:
ơ , em nhớ là như vậy mà ?? Chị họ em cũng thi rùi , đi rùi , hic sướng ghê : ((

thế hả? chị em đi được mấy năm rồi? tên là gì? không biết anh có biết không nhỉ?

Tâm Giao đã viết:
thế anh bít Lan Thanh lóp em ko, cũng xinh lắm!

anh chịu thôi, anh đi đã được 2 năm rồi, làm sao mà biết ai lớp em được cơ chứ?

chị em a' đi dược 2 năm rùi, tên là Lê với Vy ý, trông cũng xinh phết nhỉ
anh đi rùi thì sao bit Lan Thanh lớp em, hồi trước nó học 9d ams, trông hay cực.
mà sao anh bít PA lớp em thế?
to HA: chết chết, ấy phải nói cho tớ bít là ai thì tớ mới chụp được ảnh chứ, lớp tớ trông ai cũng xinh nhỉ? ( hì hì, ngượng wa') thế ai nào, để tớ còn chụp ảnh, post lên!
nhưng công nhận Nhàn vẫn xinh nhaats khóa!

Tâm Giao đã viết:
chị em a' đi dược 2 năm rùi, tên là Lê với Vy ý, trông cũng xinh phết nhỉ
anh chịu, không chơi thân với hội khóa 5 lắm.

Tâm Giao đã viết:
anh đi rùi thì sao bit Lan Thanh lớp em, hồi trước nó học 9d ams, trông hay cực.
thì anh đâu có bảo là anh biết? nhưng mà cái chữ 9D nghe thân thương làm sao :). Khóa bọn anh, 9D la 9Toán đó heheh ;). Dân lớp mình hồi đó đỉnh thật, chậc chậc :D

Tâm Giao đã viết:
mà sao anh bít PA lớp em thế?
sao lại không biết? nó mới sang hôm thứ 5 tuần trước đúng không? hôm đó anh lên sân bay đón cả hội về KTX mà :D.

Hữu Sơn đã viết:
Quá đúng.
Ai bạn Giao thấy xinh cứ post hết lên đi.
Em ơi, lo học hành đi hẵng, còn chuyện tán tỉnh các em gái xinh tươi, để anh cho :D. Anh dân chuyên "tán" còn chưa đả động gì, sao em đã..... heheh

Em chỉ bảo các bạn đó xinh thôi chứ đã dám tán ai đâu.
Mà không hiểu sao nhìn mặt em xong con gái toàn chạy hết mới lạ, anh là dân chuyên "tán" , vậy bày em vài cách đi.

hehe , lâu lắm không lên forum, thay tâng bốc PA kinh qua', moi người biết Việt Nga lớp Trung không , xinh vật vă, công nhận 9b cũ toàn người xinh. To vote cho Nga đấy (Ôi.. con bạn béo ú dễ thương..):D

con việt nga á, trông bình thường thui, toa ko vote cho nó đâu!
mà có khi mày cũng được đấy hương ạ, hehe...
đùa, tao vote cho con Trang lớp tao!

hic , tớ Vote cho mấy bạn lớp Nga , bạn nào cũng xinh cả ! Chít thật :D bạn Giao cứ kiếm hết đi :D tớ thì chỉ cần 1 cái thôi , nhưng mừ ... :D hò hò , kiếm lẹ lẹ lên nhá :) thanks

chết chết, kiểu này là HA kết 1 bạn lớp tớ wa' rùi, chết thật, chắc là phải xinh lắm nên HA mới thích chứ nhỉ.
ấy cứ nói tên ra đi để tớ còn chụp ảnh cho.
có phải là ams cũ ko, hay là ams mới, nếu ams cũ thì kiếm ảnh cũng ko khó, nhưng là ams mới thì chắc là phải chụp lại!

Vote cho Việt Nga! Hihi, các bạn toàn nói con gái xinh, sao không ai vote cho bạn nữ tròn trĩnh dễ thương này nhỉ? Xinh kiểu người mẫu quá nhìn đâu có tự nhiên bằng vẻ đẹp học sinh như Nga, Hương nhể?

Đề nghị post ảnh.
Chơi lại từ đầu.
Quy định, đưa người nào ra dự thi phải có ảnh.
Nói không ảnh không ra được kết quả cuối cùng đâu.

uh cũng được đấy, thế bi giờ có bạn nào dạy tớ cách cắt ảnh ko, để tớ còn cắt ra gửi lên cho mọi người xem, rùi sau đó bầu sau!

Òa , tớ thì nhìn thấy bạn mà tớ Vote rồi :D nhưng mà muốn có ảnh để hàng ngày còn ngắm chứ :D , bạn đó có học Ams cũ mà :D trùi hic hic , khổ thế nhỉ , nhưng mà người ta lạnh quá , tớ cũng chẳ biêt làm thế nào :(( hic hic , thế mới tức chứ :D Giao ơi , ấy kiếm ảnh cũ của Hn-Ams cấp II ấy :D lớp B C okie ?? :D càng nhiều càng tốt

Lâu lắm ko vào, muốn báo cho mọi người tui vừa phát hiên ra 1 chị rất xinh ở 02-05, đó là chị Trang, bạn chị Giao, nhìn hay cực trông cá tính lắm, nhìn Giao thì hiền hiền(biết thừa ko hiền rồi)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên