xinh nhat khoa 02-05 ne`!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Dilmah ams nhé.
Chắc chắn họp địa điểm đó.
Còn thời gian nghĩ đã.
Họp phải dứt khoát quyết định giờ và địa điểm mới hi vọng có người đi.

Chiều mai đuợc ko???Tớ nghĩ chiều CN thì mọi người ko bận gì đâu,bao giờ bạn HA về thì bọn mình đi.Sáng mai mọi người xem xem có đi duợc ko thì nhắn tin cho nhau.Thế là ổn.chiều mai tui con đi đuợc chứ các chiều kahcs thì khó lắm.Hêh,với lại hình như mai trường mình có đấu bóng rổ thì fai.đến cổ vũ cho truognwf mình luôn:D :D :D

hừm

Em thấy 5h30 chiều thứ 3 được đấy các bác ạ, hay là giờ đấy nghen, giờ đẹp lắm, bác lào phản đối hông?

Cùng giờ chiều thứ 4. Sang bên họp mặt post 1 nơi cho dễ đọc.
Không post họp mặt ở đây nữa nhé.
Nếu bạn Giao xinh rồi thì có lẽ nên lock lại.

uh

Nè Giao xinh thì vẫn phải để topic này chứ, làm như có gì lắm không bằng ý!

giao ma cũng sợ ê' nguòi yêu cơ à? giao mà ê' nguòi yêu thì my chắc là ê' luôn cả chồng nữa ý chứ .......ế nguòi yêu chưa bằng ế chồng đâu..hicccccccccccccccc

vâng tôi sắp ế người yêu rùi đây này, ai như My, lúc nào cũng có người yêu bên cạnh, sướng vật!
trên đời chưa ai bảo Giao xinh nhất đâu nhớ, từ bé đến giờ chỉ có người bảo Giao xinh nhất nhà thui( bố mẹ nịnh ý mà). chỉ bảo MY, Nhàn< trang xinh nhất khối 9 thui, thế nên mọi người đừng nói nữa nhớ, tủi thân lắm!

Trời , My thì tui chưa gặp chứ Nhàn thì gặp rồi hay sao ấy nhỉ , ở lớp tiếng Anh cô Hương Lan chỗ con voi ấy ??? :D khà khà , khối 9 ams đỉnh ghê hén :lol: :D

chuyện, Nhàn xinh nhất khối 9 năm ngoái đấy!
thử hỏi mọi người mà xem, đã có ai chê Nhàn ko xinh chưa, chắc chắn là chưa rùi, tớ là con gái mà cong thấy nó xinh wa' mức nữa là con trai bọn ấy!

Bạn Nhàn là bạn nào nhỉ, không biết tớ có biết ko.
Nều mà tớ có biết thì hình như xinh thật.
Còn bạn My thì tớ chưa biết.

hehehehhehahaha!

Giao cứ nói thế chứ em thấy Giao xinh nhất, Nhàn với My em đều gặp rùi, tưởng em không biết hử? Nhàn xinh thật, nhưng mà nhìn chị ý thấy có vẻ kin kin, hình như khá đầu gấu đúng không? My em cũng thấy rùi, cái chị mà Quyên hay đèo đúng không, trông xinh thiệt, hiền lành phết, lại là em của Tuyên, nhưng em thấy Giao xinh nhất, Giao dễ thương của em!

Trời , cái đứa hay đi cùng với Quyên đó á :) khà khà , thế à , khà khà , thía tui biết mặt người tên My đó ruồi , còn Nhàn thì nghe cũng quen quen :D khà khà :D học sinh Ams đỉnh thiệt hehe

Hic hic,tại sao tui nghe ai nói cũng thấy đúng hết cả thế này. Thực ra thì nếu xét 1 cách toàn diện thì MY với Nhàn trông xinh hơn bạn Giao của chúng ta nhưng mà xét 1 cách chi tiết thì bạn Giao vẫn là xinh nhất.
Thôi Giao ơi,mày cứ nhận là mày xinh đi ,có ai nói gì đâu mà fai ngượng ngùng
:rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :D :D :D :D :D

Oài oài , xét một cách chi tiết ??? Cool ? :D thía là thế nào hả mấy ấy ???

tao chả thấy xét 1 cahcs chi tiết gì cả, chán rùi, uh thì tao xinh, thế mà có ai để ý đâu, ế rùi đây này!
à, có ai bít em Trang của tao ko, hồi trước được các anh lớp 12 bầu là xinh nhaats khối 9 đấy, xinh cực , bọn con trai lớp minh cugnx bảo thế! hihi, trông xinh thật!

hôm nay ấy thấy rùi đấy, bạn Nhàn wa' xinh , bạn Trang cũng ngồi đấy mà, cả 2 đều được bảo là xinh nhất khối 9 năm ngoái đấy!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên