xinh nhat khoa 02-05 ne`!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Oài , bạn Trang đó trông cũng tạm :D ít ra khá hơn bạn Nhàn hehe :D nhưng mà xét toàn diện thì làm sao đỉnh =.... :D

đỉnh bằng ai cơ hả HA?
à , tớ bít rùi, cái bạn lớp tớ chứ gì, hì, lớp tớ có nhiều bạn xinh lắm!

Tớ thấy bạn Nhàn đỉnh nhứt đấy chứ.
Tớ bỏ 10 phiếu nếu tổ chức thi hoa hậu cho bạn Nhàn.

chết, chết thật, bạn Sơn chết bạn Nhàn nhà mình rùi Vân ơi!
chuyện, Nhàn của bọn tớ là phải xinh rùi, hì hì!... mà hơi bị dảm đang đấy, .......Nhàn No.1

Chết thật,cái này người t gọi là gì ý nhỉ.??? Ah đúng rui,người ta gọi la chết ngay từ cái nhìn đầu tiên.Thế bạn hS có cần Cẩm VÂn và TÂm Giao mai mối ko??

Nhugnw mà tớ thì tớ vẫn dành 12 fieu cho bạn giao xinh nhất khóa 02-05

ờ, tớ cũng đồng ý với bạn Sơn.
từ hồi cấp 2 Nhàn đã là đỉnh nhất rùi mà, hìhì.
còn Trang thì cũng có n` người bảo xinh nhất lắm đấy, à, mọi người nhìn thấy Phương Anh lớp tớ chưa, dễ thương dã man, anh tớ khen nức nở, mỗi tội vừa đi Sing thứ 5 vừa rùi xong, tiếc ơi là tiếc!

THui đi ,GIao ơi,mày đừng có marketting bạn gái cho các bạn ý nữa.Ko sợ bạn gái của HS và HA đến tạt ãit vào mặt mày ah???:rolleyes: :D

Phương Anh hả :D , lúc lớp 6 thì không cận còn về sau thì cận phải không ?? :D , anh ấy có con mắt thẩm mĩ dữ à nghen :D , tớ được hân hạnh gặp mặt bạn ấy rồi :D

oopsss các em mới vào trg học chưa đc mấy tuần đã bầu hoa hậu này hoa hậu nọ rồi hả? không lo mà học hành đi!!! :D:p heheh
còn bạn PA của các em có phải đi học bổng ASEAN sang sg đúng ko? thế thì anh đc chiêm ngưỡng dung nhan rồi, cung bình thường thôi chứ đâu đến nỗi xinh lắm :nono::D

:D Kin , bạn Sơn có vẻ chết bạn Nhàn quá hén :D khà khà mà học bổng ASEAN có phải là cho mỗi tỉnh 2 người không vậy ?? 1 lớp 10 , 1 lớp 9 phải không ?? Hic , tức vật , mình thiếu chút nữa thì được :((

Như thế nào là đủ tiêu chuẩn đi thế.
Tôi không biết về cái học bổng này lắm.
Ok biết rồi. Đừng sửa vào bài người ta thế chứ.

Thêm 1 câu cho hợp chủ đề nhé.
Bạn Nhàn xinh nhất.

Chỉnh sửa lần cuối:
trùi, bàn lại đúng chủ đề dunmf tui cái!
tớ thấy PA xinh thé mà cũng có người chê à, lạ thật, anh tớ thì khen lấy khen để, mà tớ cũng thấy PA xinh thật đấy chứ!

1 câu thôi : Thường lắm !

Okie :D khà khà , lol :) Cái học bổng đó có vẻ hay dữ à :( tiếc là mình không đủ trình độ , hình như là luyện ông Thủy để thi :D khà khà 50k một buổi toán 50k một buổi anh , cũng được lắm đó :D

Hoài Anh đã viết:
khà khà mà học bổng ASEAN có phải là cho mỗi tỉnh 2 người không vậy ?? 1 lớp 10 , 1 lớp 9 phải không

Em nói gì thế? Anh không hiểu chỗ này???

Tâm Giao đã viết:
tớ thấy PA xinh thé mà cũng có người chê à, lạ thật, anh tớ thì khen lấy khen để, mà tớ cũng thấy PA xinh thật đấy chứ!

ehe, em nói cứ thế nào ấy. Nếu là anh thì anh sẽ không vote cho PA đâu :p.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
ơ lạ thật, chắc là tùy mắt mỗi người
thế anh bít Lan Thanh lóp em ko, cũng xinh lắm!

Không biết rồi he he , sao người nào cũng Xinh dữ vậy :D có ảnh lớp không ? Post lên chỗ Tranh ảnh rồi đưa link cho mọi người đi Giao :)

PS: ơ , em nhớ là như vậy mà ?? Chị họ em cũng thi rùi , đi rùi , hic sướng ghê : ((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên