:x:X:x Đẳng cấp PRO ^.^ Đẳng cấp V-ams :x:X:x

Ngày 19 ah :x :x :x :x :x oh yeah oh yeah thế thì hôm 20-11 hội đú cặp của dom đề xướng diện đi chơi tối nhá :)) :)) :)) ah cả ngày mặc lun :x tao thèm vác cái tất HQ đi long nhong lắm òi :x

hội đú cặp là hội gì tên quái dị thế mày, 19 là chủ nhật hay sao ý nhỉ, 20 thứ 2 chắc được nghỉ, nhưng vậy chị em ta 21 diện luôn học tiết thể dục cho nó máu (tao đi disco trao tín gậy:)) )

buồn ghê gớm, đến lúc mình ý thức được rằng mình còn trẻ lắm, mình còn rất trẻ, mình muốn đi tham quan, mình cũng sắp đi tham quan, đã chuẩn bị váy hoa rùi thì A... lại dở chứng.

mừng thế ---> mai Hóa + Cd--> sống hay chết????

Này này, đính chính nhá, tôi ko vác cả ba mấy bộ đồng phục về nhà giặt rồi thứ 2 đem đi đâu nhá :p
hehe, đùa thôi, sẽ cố gắng thứ 7 có đồng phục, trả cho mọi người, chủ nhật giặt giũ sạch sẽ để thứ 2 - 20/11 còn mặc đi cho nó đú :))
Hí hí, nghĩ đến cảnh cả lớp cùng mặc 1 thứ, thik quá ah :x

uh, mặc luôn cho nó mới, "còn nguyên vẹn lần hồ" :D
trời, 1 tuần nữa sao lâu thế....mong lắm .....

oi!!!!!!!! bố mẹ tao bảo tao mặc váy như gái Mường mặc xòe hoa ==> khốn nạn thân tôi!!!

Chả cần đến thứ 6 đâu :))
Tầm thứ 3 là có đồ để mặc rồi :D
Sướng chưa :p
Sướng thì nộp đủ tiền cho tao đê chúng mày B-)

Ok, T2 tao sẽ nộp (đấy là trong trg hợp mẹ tao ko hành hạ tao)

T3 có rồi cơ đấy :x :x :x tiện lợi đi chơi quá :x :x :x thế lớp mình thống nhất 2 hôm mặc đfuc đi :D

cho tao địa chỉ cửa hàng ==> nhanh chóng may quần đùi thay váy --> chứ không thì chết nhục!!! :))

hn có đồng phục rồi :D
hihi
nhanh wa' chúng mày nhể:p
thế hôm nào mặc đồng phục đây ^^ thứ 4 thi xong, t5 đi học mặc lun nhé ;;) :))

nhanh nhỉ, hôm nay đã có rồi, các chị may j mà thần tốc thế....
t5 mặc luôn đi....5 tiết mà...(có 2 tiết cuối ....:D)

tao đồ rằng bà ý nhầm số đo của tao với ai rồi
váy ngắn cũn ;;) :))
váy xếp li hơi kỳ :-/ chả xòe tung trong gió gì cả :))
thế khi nào các chị định mặc để em biết đường đi giặt :D

Pó tay bọn này :))
Hôm nay mặc cái váy, mẹ tao nhăn mặt, ngắn quá, ngắn quá :))
Đi xe máy cứ phải biết :))
Quả này chị em đến trường leo cầu thang cẩn thận phía dưới nha :p
Cứ giặt đi, khi nào hô mặc là mặc luôn :D

các cậu chơi tớ à??? đồng phục của tớ đang phiêu dạt --> $ thi hết chưa có $ may quần đùi ==> sắp đc chiêm ngưỡng tục tĩu vô học rồi!!!

Back
Bên trên