:x:X:x Đẳng cấp PRO ^.^ Đẳng cấp V-ams :x:X:x

tối thứ 4 6h đúng ko ? Chốt lịch nhá :x

Bạn năng động, có đầu óc tổ chức và luôn bùng nổ những ý tưởng?
Bạn thích party và tự tin rằng mình có thể tạo nên những party mang đậm cá tính?
Bạn muốn được thử sức với những công việc thật sự mới lạ?
Vậy tại sao bạn không tham gia cùng chúng tớ?
Chúng tớ là:

BP – Big Party

BP là 1 tổ chức do chúng tớ, nhóm cựu học sinh Hà Nội – Amsterdam mới thành lập trong tháng 7 này .Hoạt động của BP là cung cấp cho khách hàng dịch vụ tổ chức party tại nhà cho trẻ trên địa bàn Hà Nội. Party có thể là tiệc sinh nhật, tiệc trung thu hoặc noel… BP sẽ phụ trách mọi vấn đề liên quan đến bữa tiệc, từ khâu chuẩn bị, mua bánh kẹo, đồ trang trí đến nội dung bữa tiệc, tổ chức trò chơi … tuỳ theo mong muốn của khách hàng.
Chúng tớ nghĩ đây là một dự án kinh doanh có tính khả thi cao vì 3 lí do:
_ Về tiềm năng khách hàng: Hầu hết các gia đình đề cao việc đem đến những gì tốt đẹp nhất cho trẻ em. Một bữa tiệc sinh nhật hay tiệc trung thu vui chơi cùng gia đình và bạn bè tại nhà là điều mà bất cứ đứa trẻ nào cũng mong muốn. Nhưng nhiều khi phụ huynh quá bận rộn với công việc, không có thời gian hoặc không biết làm thế nào để tổ chức một buổi tiệc thật sự có ý nghĩa. Lúc đó, họ cần tới BP.
_Theo như chúng tớ đã tìm hiểu thì hiện tại trên thị trường không có 1 dịch vụ tổ chức tiệc cho trẻ nào đang hoạt động. Ý tưởng về dịch vụ party cho trẻ tại nhà là rất mới ở Việt Nam. Nếu thành công có thể coi BP sẽ là người mở đường và độc tôn trong lĩnh vực này. Lợi thế của chúng ta là không có đối thủ cạnh tranh. Tất nhiên bạn sẽ lo lắng rằng khách hàng chưa biết nhiều về dịch vụ này nhưng theo tớ đã nói ở trên, nhu cầu thị trường là có, nếu BP có 1 chiến lược marketing hiệu quả thì tiềm năng khách hàng sử dụng dịch vụ là rất lớn .
_Đội ngũ BP đều là những người trẻ tuổi năng động, đầy trách nhiệm, cá tính và sáng tạo. Chính BP members là những người thích hợp nhất để thiết kế 1 party trẻ trung , hiện đại, và thân thiện đối với các em nhỏ.

Hiên tại BP mới chỉ là 1 dự án đang được triển khai và chúng tớ đang trong quá trình tuyển nhân sự. Cơ cấu tổ chức của BP gồm 6 ban như sau:
1. Ban Điều hành:
Gồm 5 thành viên sáng lập nên BP. Chịu trách nhiệm chính về hoạt động của BP. Lên kế hoạch và chỉ đạo.
2. Ban Nhân sự:
Phụ trách đối nội, tuyển thành viên, quản lí nhân sự và giữ liên lạc với các thành viên. Thông báo với các thành viên về các đơn đặt party và các hoạt động của BP.
3. Ban Tài chính:
Quản lí tài chính, giữ quỹ BP. Phụ trách việc thu tiền khách hàng, chi kinh phí party, trả lương cho các BP mems.
4. Ban Thiết kế party:
Nghiên cứu và xây dựng chương trình các party. Chịu trách nhiệm nội dung party. Cất giữ đồ của BP.
5. Ban PR:
Phụ trách đối ngoại. Tư vấn và trả lời mọi câu hỏi của khách hàng.
6. Ban Marketing:
Phụ trách quảng cáo qua mạng, tờ rơi và những hoạt động nhằng quảng bá BP. Ban Marketing sẽ kiêm cả việc thiết kế blog, tờ rơi.

Về cách thức hoạt động:
Tất cả các BP mems đều sẽ được phỏng vấn để được lựa chọn vào ban phù hợp với sở thích và khả năng. Chúng tớ sẽ chỉ lấy một số thành viên nhất định vào trong các ban, còn tất cả các thành viên còn lại sẽ hoạt động như những cộng tác viên dưới sự quản lí của ban Nhân sự. Khi có đơn đặt hàng, ban Nhân sự sẽ thông báo cho BP mems, mọi BP mems , dù làm việc trong các ban hay là cộng tác viên đều có thể dăng kí tham gia tổ chức party. Mỗi party sẽ có khoảng từ 3 đến 6 người làm, các thành viên nhận làm sẽ cùng làm việc với ban Thiết kế party để lên nội dung party, phân công nhiệm vụ. Sau mỗi vụ party, số tiền kiếm được sẽ được phân chia như sau: 70% sẽ được chia cho các thành viên tham gia tổ chức party, 30% sẽ được đưa vào quỹ BP.
Tớ đã nói sơ qua về hoạt động của BP. Hiện tại chúng tớ đang tuyển thành viên và dự định đầu tháng 8 sẽ tổ chức 2 buôi phỏng vấn tại 2 địa điêm: trường THPT Hà Nội-Amsterdam và THPT Việt Đức. BP đang triển khai những bước đầu nên công việc của BP mems sẽ khá là bận rộn. Bọn tớ rất cần những người có enthusiasm và phải creative một chút. Và bởi vì đây là một dự án kinh doanh, nên các bạn cũng cần phải serious .
Để biết thêm chi tiết các bạn có thể liên lạc trực tiếp với chúng tớ :
Nguyễn Minh Hằng : 04.8290433/ 01698209276 Email: [email protected]
Nguyễn Ngọc Quỳnh: 0904.235.668 Email: [email protected]
Hoăc bạn có thể đăng kí thành viên trên Blog: http://360.yahoo.com/bp_org1990

sao lại có chữ tớ và bạn nhỉ :|

Beo bay rồi nhá mọi ng nhá :((

Vớt lên, thật sự là ko hiểu sao topic lớp thế này :((
Tao nhớ chúng mày :((

Lâu rồi vào đây vui chơi tí. Hôm trước con Quỳnh Anh nó post ảnh lớp mình cũ lên Facebook, thật là nhớ quá :((
Hôm trước thấy lớp mình hợp lớp, toàn bộ ảnh đâu nào :D

Nhìn ai trong cái ảnh cũ đấy cũng ngố dã man :)) Tự dưng xem ảnh xong thấy iêu HB quá :x

Dạo này mọi ng có j mới chả ai update j cả :((

Lâu lắm rùi ko lên HAO, topic lớp mình công nhận thấy mốc meo dễ sợ!
Thui thì Phanh đành chịu khó update 1 tí thông tin mới nhận vậy.
2/5 đi về trường với mấy đứa lớp mình thì tình hình tớ thấy là như sau:
Quỳnh Anh xêkô, Huyền, Hương Mùi với Thu xinh lên nhìu so với hồi cấp 3.
Đầm trông vẫn như ngày nào: vẫn "duyên chít người"
Em Hiền cao lêu khêu bây h ăn mặc xì tin ko đỡ được: trời mùa hè em mặc quần siêu ngắn rùi đi bốt cao. akak.
home.php

home.php

Còn lại thì Phanh, Linh sữa ko thay đổi mấy!
Hôm đấy đi ko đủ lắm, mong chờ lần đi chơi sau sẽ đông đủ hơn.
À, có ai bít tin tức gì của 4 ko?
Dạo này sao chẳng thấy 4 đâu nhỉ?

Lớp mình ơi, mọi ng` dạo này ko vào HAO nữa à :) Hnay phải dò trang lớp mình qua Google đấy...haiz....càng nhớ mọi ng`. Bây h ai cũng bận nhiều việc riêng, lắm sự thay đổi...Sao thèm dc như hồi ở Ams thế !!! :)

Lớp mình ơi, mọi ng` dạo này ko vào HAO nữa à :) Hnay phải dò trang lớp mình qua Google đấy...haiz....càng nhớ mọi ng`. Bây h ai cũng bận nhiều việc riêng, lắm sự thay đổi...Sao thèm dc như hồi ở Ams thế !!! :)
Đúng là lâu lắm hổng thấy update gì, nhớ mọi ng ghê. thế 20-11 như thế nào đây???;;)
bọn mình lại tụ tập cái chứ nhỉ???

Back
Bên trên