:x:X:x Đẳng cấp PRO ^.^ Đẳng cấp V-ams :x:X:x

Con Miu chân tay làm sao đã khỏi chưa :(
Khổ quá, mau mau khỏi rồi cuối tuần này cả hội đi KiLi Hada đê :D
Siu, Ze, Lồng, Miu, Beo ... :-? có đứa nào đăng ký nữa k :-/
Mà con Lồng lần này k đi tao giết /:)

Chúng mày mua dùm tao con O2 Xda II thì tao đi :((
Hết tiền ốm người :(

Khiếp chưa gì đã nghe con Beo dọa thế kia :)) Tao cũng đã muốn chết đâu nên là sẽ đi với chị em ;)) Hẹn lịch đê ;)) Vào ngày nghỉ + đi ban ngày nhá =)) Chồng tao đang lồng lộn vụ hôm trước =))
Mà Num bảo là con Beo hiểu lầm ý Num nhá ;))

tao ko biết nữa :p
có 2 tuần thôi nên tao chắc là không
mày khi nào vìa hả tân

TÌnh yêu MIL MIL của tao chân căng làm sao ế
:(

Chỉnh sửa lần cuối:
Dạo này chó mèo hay gặp xui xẻo thế ;)) Con Miu bị chân cẳng làm sao thế mày :(

cảm ơn bà Beo, bạn Xíu, bạn Lồng đã qan tâm đến tớ :x
Tớ bị ngã xe đúng hôm giỗ Tổ >.<, trượt xe thế nào dừng ngay trước mặt 2 anh đẹp giai dắt nhau qua đường :"> Bây giờ chỉ chờ bong vẩy là khỏi thôi :D.
Đi Kili với Hada như nào ;;) Hẹn ngày giờ đi!

tao ko biết nữa :p
có 2 tuần thôi nên tao chắc là không
mày khi nào vìa hả tân

TÌnh yêu MIL MIL của tao chân căng làm sao ế
:(

T hơn 2 tháng nữa mới về cơ :)| nhưng mà kì 2 rồi, thi cử các kiểu nên chắc là time'll pass by so fast :D
Từ AU bay về mất lâu ko hở m? :-b 2 tuần thì 2 tuần chứ [-x ( t nghĩ là hơn vì có thêm cái t7, CN của cái tuần cuối nữa -> 16 ngày ;)) ), thg Đăng đần độn nhà m ở nhà nên nếu ko có j thì cứ về đi <:p

em Xíu về đi mà, xin em đấy:D:D:D tiền bạc là ko có nghĩa lý gì cả [-x( đang mất giá mà:))) về với chị em đeeeeeeeeeeeee:D

:p
tháng 12 tao về chơi 3 tháng với bọn mày :D
sang mỹ 1 tháng chơi với con beo =))
thật đại gia

á, sang chơi với tao thật hả :D :D :D thích ý :D
yêu em Xíu :)) sang US đi tao host cho, giới thiệu giai đẹp gái xinh cho =))

@ Lồng: anh Num nghĩ tao hiểu lầm thì đi mà giải thích chứ tao thì tao cứ hiểu như tao vẫn hiểu :)) anh ý nhắn thế nó là như thế :)) từ lần sau bảo anh ý yên tâm, tao không bao giờ rủ rê mày đi đâu, không can thiệp xin xỏ gì cho mày, không làm gì trái ý anh ý :)) tao cạch rồi :)) mày tự giải quyết, đừng lôi tao vào :"> tao không muốn mất hình tượng với anh Num, phải tội =))

con beo sau này sang mỹ có nhiệm vụ xách lap, xách máy ảnh vềcho tao =)) ôi hàng rẻ ! chưa có dứa bạn nào ở mỹ để nhờ mua hộ :))

:)) đấy :)) h con Beo hiểu vì sao t ko can thiệp vô vụ kon LỒNG - Num chưa :))

@Ze: hí hí, giờ đã hiểu :))

@ Xíu: ok :)) mày nhờ xách máy ảnh laptop con Lồng nhờ xách quần áo =))

Bọn mày ơi bao h đi chơi thế :(( Sao tao toàn bị đi hụt :|
sodi anh em, lười online quá :| :(( cứ như vùng sâu vùng xa mù thông tin ấy :(

cái blog của lớp mình nó mốc xanh mốc trắng lên mà vẫn ko bị tụt xuống page 2 :))
Thế năm nay chúng mình có định đi MI12 ko hả các bạn :x

Thông tin
GSO đang phát triển dự án chợ điện tử thương mại, khi mà đầu năm tới các công ty nước ngoài sẽ vào Việt Nam, họ sẽ cần quảng bá sản phẩm và thương hiệu của họ, và bạn hoàn toàn có khả năng nhận được những khoản đáng kể nhờ quảng cáo. chỉ cần đăng ký thành viên của GSO
Điều kiện đăng ký rất đơn giản: bạn >= 18t, yêu thích kinh doanh, mong muốn làm việc trong môi trường chuyên nghiệp
Khi đăng ký,bạn sẽ trở thành một thành viên miễn phí(TVMN):các quyền lợi được hưởng
khi đã đăng ký thành công, bạn sẽ có 1 tài khoản,bạn chỉ cần nhấp chuột xem các quảng cáo chưa xem. mỗi một quảng cáo bạn xem sẽ được cộng thêm 0,05$ vào tài khoản,những quảng cáo này do công ty gửi đến trung bình 5-7 quảng cáo/1ngày
nếu bạn giới thiệu được thêm người đăng ký làm thành viên, bạn sẽ được cộng 0,05$/1người
bạn được mua hàng giảm giá từ 10 đến 20%
trong quá trình làm việc bạn sẽ tích luỹ một số điểm với đơn vị GM; 1GM=1$
khi tài khoản có 100GM bạn sẽ được đăng ký làm GSO VIP với tất cả quyền lợi của TVMP ngoài ra bạn được cấp 5000 quảng cáo. bạn sẽ dùng những quảng cáo như thế nào? ví dụ bạn đàm phán và nhận được một hợp đồng quảng cáo của 1 công ty trị giá 10Tr/thang, bạn sẽ truy cập vào tài khoản, đăng thông tin quảng cáo trên GSO-media và nhận hoa hồng là 40% tức là sẽ được 4tr/thang rất hấp dẫn phải ko?
nếu bạn giới thiệu được 20 người bạn là VIP*,40 người là VIP2*...5* là VIP5* bạn sẽ nhận được 5% trong tổng số lợi nhuận của công ty.
ngoài ra bạn có thể tham gia đầu tư chứng khoán ảo, và sẽ có những giải thưởng hấp dẫn cho người đầu tư hiệu quả nhất sau 1 tháng tổng kết lại,giải thưởng là laptop,là di dộng...
bạn sẽ được đào tạo kỹ năng giao tiếp,kỹ năng quản lý,kỹ năng kinh doanh....
khi tài khoản của bạn đã >= 50GM bạn có thẻ quy đổi ra tiền mặt
đây là một chợ thương mại điện tử, bạn chỉ cần clik chuột.
bạn có thể làm việc tại nhà, công việc dành cho những sinh viên năng động yêu thích kinh doanh
hầu hết tất cả các thành viên đều còn rất trẻ và đang đi học,chúng ta co thể giúp đỡ nhau bằng cách gửi điểm cho nhau để các bạn sớm trở thành thành viên vip có nhiều quyền lợi và hưởng hoa hồng cao hơn

Nếu bạn muốn đăng ký hoặc muốn biết chi tiết hơn hãy gửi mail cho mình theo địa chỉ: [email protected] hoặc vào nick: manhquan_hoang2408
hoặc gọi điện vào số: 0936744065 các bạn cũng có thể gặp trực tiếp mình. Hoàng mạnh Quân tài chính doanh nghiệp A k 10 Học viện Ngân hàng

MI12 k có gì thay đổi thì thứ 7 tuần này :D
Có ai đi không :D
Tao có đi này. Mà phải có vé đấy nhá :D

Back
Bên trên