:x:X:x Đẳng cấp PRO ^.^ Đẳng cấp V-ams :x:X:x

4 đi đi, còn dịp cuối mà, tao đã rút sắp cạn ATM để đc đi nốt trận cuối, từ h về sau đến ăn ra chơi còn ko dám đây T_T

Mà chuyện tình của mày tao sáng tác thì tao post là phải òi :))

Đồng phục :x

Ah mà hôm nọ tao ko ở trên lớp, sao cái Huyền khóc mấy hôm nay mà nói chuyện với nó giọng nó và kiểu ăn nói của nó khó chịu với lớp mình lắm >_<

ừ ko biết
chả hiểu sao
cũng khổ thân nó
không nhờ nó khơi ra thì vụ đồng phục đã chả xúc tiến thế này
thứ 4 có đồng phục rồi vui wue :x

mai kiểm tra Toán xong thì có đồng phục ==> mk thế!!!!!!!

Bon chen tí , My ơi , cuối cùng lớp văn có bạn nào đi thế :-/

1. Hoàng Miên
2. Vi Ngân
3. Ngọc Trâm
4. Mai Anh
5. Hoàng Ngân
6. Hà My

==> đấy 6/34!!!!!!!!

Sao Ze ko đi à, mất 1 noob để Long Quân lớp tớ chăn dắt rồi :))

Biết mỗi bạn đầu và bạn cuối :|

Sao ko đi hả Ze :-/

:)) cái thằng Long Quân dám bảo chăn mình hả :-" --> vô đối!!!!!!

@ TH : ko đi dc ==> vì thứ 7 vướng bóng rổ!!!!!:d

Mai tập rồi T6 đi chứ sao ,đằng nào mai cũng ko đấu với Chu nữa -> dành thời gian ngày mai tập là đc , hay là lại bận 8-}

Lí do đi tập bro ko chấp nhận đc . Thôi tùy , tớ chỉ thương Long Quân lớp tớ đã noob lắm rồi mà lần này chắc chẳng chăn đc ai nữa :))
Thôi ,ko bon chen nữa .;)

Thôi bon chen tiếp đi :))

Tối nay về ăn xong trộn cơm cho chó đàng hoàng, mẹ chửi ko chửi lại, mẹ mắng ko vênh mặt và cũng ko ra vẻ con câm con điếc, ngoan ngoãn vâng vâng dạ dạ >_<

Ôi đồng phục :x sắp có rồi đấy :x cả lớp sắp đc mặc òi :x

Ah thế hỏi hiếu nè lớp hóa bao nhiêu bạn đi ^^ và ấy đi ko ^^

A ý của tao ngã xe chúng mày ơi :(( thương quá :((

lớp hóa có tầm hơn 20 người đi

May mắn ( hay bất hạnh 8-} ) thay trong đó có tôi 8-}

Ko chơi bời đc gì đâu, mang sách vở đi học bài => :))

oi zoi! Trí Hiếu vẫn là TH ==> sách vở luôn là hàng đầu!!!!!!!!!!!!

Đùa đấy , dù mang sách vở đi cũng có học hành gì đâu :))

Sao topic lớp văn lại hiu quạnh thế này ,chẳng thấy ai cả :|

Mà sao hôm nay ko thấy Ze ở lại tập tuyển nữ :-/

cho hỏi tí ..
@My :lưu bút gì thế...từ bi h đến cn đc nghỉ :D đưa đây vít cho ;;)
mà lớp Văn có đg phục lớp rùi à..đẹp hok zaay :x

tất nhiên là đẹp rùi, lớp em mà
nhưng ko phải đẹp, mà còn là dễ thương, trẻ trung, độc đáo(vì 0407 hình như chưa lớp nào may váy)
tự hào tự hào:x :x :x :x

cảm động quá, mọi người ai cũng rủ đi (chơi bời có đẳng cấp), chắc 4 phải đấu tranh tư tưởng từ nay đến sáng mai mất, ko khéo danh sách đi lên toiứ 7 người , mỗi tội mất kt kĩ nông, tự nhiên vẫn phải học, đã mất 1 bai 15' nghỉ ốm rùi

oái..mặc váy :x:x
thế hum nào mặc đg phục lớp bảo chg đến lấy lưu bút nha vợ ;;);;)

oi!!!!!!!!! váy --> có nằm mơ tao cũng nghĩ đến --> mình sẽ bị chúng nó chim lợn --> khổ quá cơ!

=P~ Váy =P~ Trên đời mình thik nhất là con gái mặc váy ngắn "Vừa phải" :))
=P~ Váy =P~
Thằng Nguyên lần này về sướng thật =P~

Hôm qua cái chị đo cho mình :)) lúc đo váy chị ý đo dài mình bảo chị ơi cho e cao trên đầu gối 15 đến 20 phân ko có làm sao hết ^^ càng ngắn càng tốt chị ah :)) =)) vãi cả hàng :)) Chúng mày thông cảm h tao có thèm đi xe nữa đâu, 1 là ngồi sau xe :"> 2 là đi bộ :"> đi giữa đg hot phải biết :)) Hôm qua tao đi lượn với zai nhà tao :)) mặc quả váy ngắn đi tất hàn quốc, có mấy đứa cả trai lẫn gái đi qua vẫn ngoái đầu nhìn lại rồi ... :"> eo ơi làm a ý cũng hot lây :))

@chồng: ờ ờ hôm nào qua đi vợ đưa lưu bút cho ^^

Ko may là e ko đi ăn cướp đc tiền của mẹ em nên trong ngày hôm nay lúc các chị đang học hành chăm chỉ trên lớp thì e biểu tình nhịn ăn nhịn uống bùng học và nằm bẹp trên giường >_< Lát đi rút ATM vậy, tao thề phải đi :((

Zai nhà tao ko có làm sao hết, trầy xước tí tí, nhưng mờ thỉnh thoảng vẫn kêu đau tay đau chân và đau :"> lưng :">

thật không còn gì buồn hơn
tự dưng hôm qua cãi nhau sống chết đòi dc đi tham quan
hôm nay hói đến bảo không dc đi nữa :(
tưởng ít ra đc lần cuối đi tham quan với lớp cả lớp 11 đã ko đi dc
thế là hết rùi chả bao h đc đi nữa :((

@ My: khổ thân mày, ko đi nữa My ạ......

Ngày 19 sẽ có đồng phục, tình hình là sẽ đưa cho Beo trước, xong rồi t2 Beo mang cho cả lớp, diện luôn. Oách phải biết. Dù tao ko thích mặc váy, hihi, mẹ con mình giống nhau Ze à, nhưng vì lớp mà, mọi người thích và yêu là vui rồi :D

Back
Bên trên