:x:X:x Đẳng cấp PRO ^.^ Đẳng cấp V-ams :x:X:x

đáng lẽ bây giờ lớp ta đang ở trường làm bài kiểm tra văn
nhưng làm sao áp dụng kiểu học cũ kỹ đấy trong thời buổi hiện đại này
phải vừa onl vừa tư duy như tôi với đầm chứ nhỉ (nói đến đây thấy thêm cả BEO)

hôm nay tao cũng bùng kiểm tra Văn!Chẳng biết có sao ko?
hic!Tao bị trời phạt nè!!!Bùng học nên thỏi lovestick vừa mua mất luôn rùi!!!
Đen thật đấy!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Xíu hâm! :D đi phát tán clip :"> nhè lớp nào có người quen thì vào post >:) xem xong ai comment đc thì nhớ comment nhớ, a đang cùng bọn roomates đi vận động làm hit trên youtube :)) :"> :D b-) thanh củi ha
http://www.youtube.com/watch?v=82hqGwYXJSg

Chỉnh sửa lần cuối:
hix!! lại 1 ngày đen đủi!!! thêm 1 đề kiểm tra văn như shit!!!
thứ 2 tha hồ mà giả bài !!!! trời nào thấu cho đây!!

mk chứ!!!!!!! học hành như *** còn 2 cái đề văn treo trên cổ ==> ko biết chết lúc nào :((

Ặc ặc "các con ơi đi Tam Đảo thì đi vào ngay T7, CN tuần này"

dcm :((

Bà mày mới có ny, đang tranh thủ từng tí 1 để đi chơi thì h nghe tin này như búa bổ vào tai ý :(( lại phải ở nhà chiến đấu làm con ngoan để cuối tuần đi chơi >_< merde

Khổ thân anh ý của tao quá :((

Nhưng mà đi thăm quan thì tao ko bỏ đâu, còn mỗi dịp cuối này để chị em thác loạn với nhau, mà nghe đâu các bạn lớp toán cũng đi Tam Đảo thì phải :x :x :x :x ôi ôi hạnh phúc. AAAAAAAAAAaa tao quên tao có ny thì ko đc soi zai nữa :((

Số tao lận đận long đong quá T_T

Mà ai mún nghía anh ý của tao thì coi ảnh cá nhân của tao hoặc phương án 2 là T4 trước h học hói nghía anh ý :)) tao bảo ông ý qua đón tao mờ :)) ko học văn hói, đi chơi cơ :x

quen nhau bao năm trời ;;) :)) mới biết anh zim la trần đức trung :)) =))

mk!!!!!!!! tình hình là bố mẹ tao lại làm khó tao rồi ==> kon thik thì cứ đi -> tự chi $ con nhé ==> ân chủ thái quá :-" khốn nạn

Mấy lần trước tao trốn ko đi với lớp nhưng lần này chắc là đi thui!!! Mấy chị em ta đi ăn chơi đú đởn với nhau cho nó vui tươi!!!
Hôm nay tao ko có xe đi học nên đã dám bạo gan gọi điện thoại xin KA nghỉ!!!Ai ngờ KA cứ hỏi mãi : Ai đấy???? Hic!!!Cô nỡ quên em sao???
Ảnh avatar này của Num là do tao chụp đấy!!! Trông Num của tao ngây thơ nhờ!!!!!

mày càng để ava này ==> trông mày với NUM càng giống chị em :))

ts >_<

bây h tao phải ở nhà làm ô sin

đã thế

nhục như cẩu

dek đc đi chơi

:(( :(( :(( quá = tự tử

thôi chịu đựng

vì ngày t7 cn lên 3 đảo huy hoàng :((

:)) hôm nay con my bùng đi chơi với anh yêu nhớ :-" mày chết ==> ko khai báo với bạn bè` :-"

chúc Tân xinh tươi ngày càng xinh tuơi :x
yêu thế :x
sinh nhật vui vẻ :x

kiểm tra Lý 1 tiết ==> sống chết mặc bay!!!!!!!!!!!!!!!

hix!! kiểm tra lý!!!
đọc đề phát 68 cánh tay như một , cứ gọi là rào rào!!!
ước gì kiểm tra toán sắp tới cô kim anh cũng ngồi "sửa túi " như cô lan...amen
lại sắp chít bài kiểm tra 15" sắp tới rùi!!!
cô ơi cô nỡ lòng nào,mới đi chơi về , cô đã đày đọa chúng em thế!!!
nghĩ đến tối nay mà thấy shit , lại ngồi tu bài văn mất mấy tiếng!!!
Ôi , cả đời tươi đẹp , chỉ chít bằng 4 chữ cái "lười".....

lớp mình đi ít quá, ai đăng ký rồi cố gắng đừng vì lý do chán mà thay đổi nữa, đi đi cho được nghỉ học ,học mệt lắm, còn kiểm tra kỹ nông nữa, lần trước nghỉ ốm chưa có điểm nào

tao cũng muốn đi lắm, nhưng bố mẹ tao ko cho đi :((

Đời nó khổ thế đấy....

Chỉnh sửa lần cuối:
Lớp hóa be bét rồi , chẳng biết còn được bao nhiêu mống đi nữa . Các bạn đi vui vẻ nhé . Nghe lớp T1 đang đề nghị ghép tour với mình .

tình hình mình cũng rất chi là thảm ==> em muốn đi chơi, nhưng anh HÙng nhà em ko cho e đi !!!:((

Back
Bên trên