:x:X:x Đẳng cấp PRO ^.^ Đẳng cấp V-ams :x:X:x

Hí hí toán 1 ah :)) thế thì đi :)) nếu xe chật phải sang xe lớp toán thì tao xung phong :))

Tối xin tiền mẹ, mẹ bảo hok có tiền, thôi sáng mai tao cắn đứt ống quần mẹ chắc mẹ cho tiền thôi :D

Hôm nay học hói ko phải chán mà là tao ngủ rồi ko biết có chán ko :|

@f: thế lớp hóa bao nhiu ng đi :|

Đợt này đi giữa bão tố liệu có sao ko nhỉ???
Tối nay tao lê lết mãi mới về được nhà!!!!Chả là đi học thêm về đường tối gặp ngay 1 thằng du côn!!!Nó dọa theo tao về nhà!!!May sao 1 lúc sau tự biến!Ko thì tao chết!!!
Hic....Làm mãi mới xong 2 bài văn mai nộp HB!!!

Do bão hoãn sang tuần sau , mọi người biết rồi, đi chỉ được 1 ngày , từ trưa t6 - chiều t7 . Lớp hóa đang vận động , bây h mới chỉ có khoảng 10 người , còn chẳng biết tuần sau có ai đổi ý ko . My đi vui vẻ nhé ;)

Ặc >_< cũng biết hoãn òi, thế F ko đi ah 8-|

Mà sang tuần sau chưa biết đi đc ko, bỏ mất buổi Anh tiếc hùi hụi, hơn nữa 1 số lí do cá nhân nữa cho nên >_<

Sáng hôm nay xin tiền "Mày giết tao đi tao cũng ko cho mày tiền" :| merde

Ko đi đc , ở nhà làm con ngoan trò giỏi , chú tâm vào học hành , không net niếc , chơi bời gì cả :|
Đi đi cho đỡ chán , chẳng còn dịp nào đi nữa đâu :|

ặc, tình hình lớp Văn đi thăm quan cũng bi thảm ko khác gì lớp hóa :(:) ((
mà giờ đi được có chưa 28h mà mất 280k rồi, đắt quá :((

Thật ra đi chỉ là để tham gia hoạt động lớp, với cả, chị em thác loạn đâu phải lúc nào cũng có thời gian để trác táng phát đâu.

Nhưng chính ra hói boi làm lớp văn chán lắm, nói là đi cũng đc, ko đi cũng đc, ngay cả vụ nói lớp văn chỉ là kiểu đi kèm với lớp hóa đã đủ chán òi :(

280k, xin mẹ 300k, mẹ ko gít mới lạ :(

Các bạn đi ít thế mình cũng chả đi đâu :(( kondom với kon ze ko đi thì đi làm cái j` :((

Hơi đâu mà lo mấy chuyện đấy hả My , kèm hay ko kèm cũng kệ , huống chi lần này lớp hóa cũng chẳng còn ai mà :|

kha năng là lùi vô thời hạn lich tham quan :))
hôm nay bão bẽo làm trời nắng đẹp hẳn lên :))
ngồi mơ màng trong giờ văn thầm nghĩ chính ra giờ này mình đang vi vu trên tam đảo mà chạnh lòng thế :(

Chắc HB cố tình ko cho tao đi đây mà!!!!
Lớp mình ko bít đi được bao nhiêu mống đây???

nhưng bi h hoãn đến tận sau khi thi hsg mà chắc mọi người sẽ đi nhiều hơn với cả bảo hói đi 7 cn cho em Phương đi mới :))

Oh thật à??? Thế chắc mình đi được rồi!!!Lần này nhất định mang máy làm sandwich đi chị em mình cùng ăn!!!!HeHe!!

oi zoi oi!!!!!!!!!! chi Phương lo xa quá nhờ :)) ==> may mà ko đi tuần sau --> ko lỡ mất bóng rổ của tao!!!!!!!!!

có mà ko đi tuần sau kho tao ko dc đi ý chứ
mày bỏ tham quan đi chơi bóng mà b-)
nhớ mặt :-"

tối nay về xin lại phụ huynh ^^
t6, t7 ít buổi học thêm chắc ......đi được ;;) :p
hn làm toán ......:(:((
ko còn lời nào để nói :(( KA vẫn hoàn KA, vừa mới khen dc vài câu dạo này cô hiền hơn:( thì tặng ngay cho cái đề ktra như thế đấy B-)
hết thuốc chữa :(

hờ hờ ==> Hói + Kim Anh vô đối --> đấy!!!!!!!!!! đi tham quan thì co mỗi 6 mà vẫn còn cố!!!!!!!! đề Toán thì ... làm ko biết đúng hay sai!!!!!:))

vừa đọc xong blog của mày đấy My ạ, chuyện tình của tao sao mày nỡ rêu rao :))
hình như hb nhất quyết đi thứ 6, 7 tuần này, sao lại có chuyện lớp đi ít thì số còn lại vẫn phải ở nhà học:(( , hay là đi đi, học lý với kn chán vãi hàng
thick quá sắp được mặc đồng phục lớp:x

nói người không biết nói mình
:((
sao chị 4 ko đi :(

Back
Bên trên