:x:X:x Đẳng cấp PRO ^.^ Đẳng cấp V-ams :x:X:x

à chuyện nói câu nào đúng câu đấy
từ nay sẽ nói suốt ngày câu tôi là tỷ phú
làm lý mệt quá

mới có mười mấy trang thui à??Phải câu bài thui!!!
Chán thế hôm nay kiểm tra Lý như shit!!!!Có đứa nào làm được hết ko?
Mấy ngày nay đối với tao thật là u ám!!!!

ko sao ko sao
ai cũng u ám như ai mà :))
cố lên! môn hình sắp kiểm tra rồi kìa :(( hãy vận dụng kiến thức của anh Nguyên :))

tối qua tao dc đi chơi! lâu...........lâu.lâu lém rùi tao mới dc đi chơi như thía
sướng quá :)) hôm qua trăng rất đẹp

Tao không được đi chơi, ở nhà học bài và chat với người yêu cũng thấy hạnh phúc lắm :))
Các bạn có người yêu ở đây nên thik đi chơi, mình chỉ thik ở nhà thôi :p

@ H.Ngọc : dạo này mày ốm yếu thế :( phải làm thế nào chứ, người ngợm gì như cái dải khoai ấy :(

@ QP : thế nào rồi ??? :(

xin lỗi con Cháu iu quái, hôm nay bác phải biến sớm quá...

tình hình học hành vớ vẩn ==> kiểm tra lý viết pt dao động thì thiếu sin :( ==> còn Hinh` nữa ===> chết rồi!

:) Mọi người bận học quá hay sao mà topic này quạnh quẽ thế này :D
;;)
2 hôm nay anh gặp mấy chuyện rất hay liên quan đến 1-số-người-của-topic-này ;;)
Đầu tiên là sáng hôm qua, anh có chuyện phải đi bus sáng sớm ;;). Thế là, đang đi giữa chừng, phát hiện một thằng móc túi ;;). Sau một hồi bị mọi người trên xe đánh đập. Nó cũng nhận tội, và thú nhận cũng vừa móc túi đc một cô bé vừa xuống xe ở bến trước ;;). Có bé ấy tên là ;;) NGuyễn Hà My ;;) :)). Tất nhiên là anh tốt bụng đi lại bến trước trả ví cho con bé kia rồi ==> Biết rằng đó ko phải là em My nhà mình :).
Thứ 2, chiều qua anh chơi Cửu Long tranh bá :">. Gặp 1 nik rất là :"> ANHIUXIU :">. Chắc mọi người cũng tự dịch được :">. Anh thấy nik hay quá :)) ==> Pt với thằng này :">. Nó ở HCM :">. Và sau khi anh pt với nó :)) Thấy nó bị quái đánh chết liên tọi ;;) Nó bực dọc bảo là từ sáng đến giờ toàn thế. ==> Vài tiếng sau, anh ý chán quá, bỏ Võ Đang phái sang phái Bí Cung của ...Hắc Đạo :">. Reg một cái nik cũng hay ko kém ;;) XIUCGIUANH :"> Chắc mọi người dịch đc chứ :">
:"> Còn một chuyện, mới xảy ra sáng nay thôi ;;). Như bt, trước cửa nhà anh có tai nạn :D Như các lần khác, một người ra đi :(. Quen thuộc quá, nên anh cũng chẳng xem làm gì :">. Nhưng, các bác hàng xóm có nói lại 1 câu "Cái thằng xe máy (Cái ông chết ý:) ) biển số đẹp quá nhỉ 4444 cơ đấy.
Ối, có phải điềm báo ko nhỉ ;;) Các em gái sắp tới ko kiểm tra gì chứ ;;). Yêu cầu 3 em gái có tên ở đây, chịu khó giữ gìn sức khỏe và ...tính mạng nhé :)). Anh sợ là có điềm báo thật đấy :))

Chỉnh sửa lần cuối:
chả có gì để viết cả
khai trương ava mới ;;)

:)) kon Xiu nhanh nhẹn wa ==> hôm nay đúng là thứ 6 ngày 13 ==> học hành vớ vẩn ==> kiểm tra mệt nghỉ ==> hôm nay kon Linh Trang nghie --> thế mà tao ngu ko bùng cơ chứ ==> hối hận wa :((

kiểm tra lý viết pt dao động thì thiếu sin
hí hí :mrgreen:
---------------------------------
topic lớp Văn bi h còn phát triển chậm hơn cả topic L2 nhể ;;)
hoàn toàn ngược lại so với hồi trước :D

tao chả có gì để nói về ngày hôm nay cả
thiếu điều đi tử tử đi cho nhanh

hôm qua kiểm tra hình!!!!Hic !!!Tao và con Ze bàn bài bị KA nhắc !!
hichic!!
mọi người ui!!!!Hói rủ lớp Hóa đi chơi và lờ lớp mình đi!!
Tởm!!!

mk!!!!!!!!!!!! Hói boy lúc nào cũng thế!!!!!!!! thấy zai là tởn lên ==> mệt lắm!!!!!!!!!

được cái hôm nay trêu Hói sướng ==> nháy máy ko thương tiếc!!!!!!!

Đã thế còn giỏi chống chế:))
Gái nháy máy cho thì kêu là: tôi phải xem đồng hồ:))

:)) :)) hì. Kô nói thế chẳng lẽ kêu " sorry các em. Vợ gọi" rồi rất " thiên nhiên" "em à. Em gọi anh à" "Hix , giàn mướp nhà mình sắp đổ" (chỗ này ai hỉu đc thì hiểu kô hiểu đc thì thui => trình còi[-x [-x )

oài ava con tố anh nhắng vật ạ :)) =)) =))
buồn cười quá
cái con mặt sát thủ bên cạnh là con bùi đúng ko =)) :))

lâu wa' ko lên HAO:) (bận học 8-} ;;) )
tình hình lớp mình dạo này thiếu muối quá nhỉ:))
cũng đúng thật , post bài trên này chủ yếu là người trong "Hội nhạt nhẽo" :))
@Tố Anh: ava lừa tình ghê nhá ^^
@Ze: hôm trước nháy máy HB công nhận vui thật :)) gì đầu rồi còn phải làm......con kon My :)):))

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi!!!!!!!! ava kondom ==> ko phải nói j đâu --> nhìn bạn như thằng á!!!!!!!!:D

hah, chào mẹ chào dì chào cả nhà, lâu lắm mính mới on; (nghe ngoan đạo quá ta)
Sau vài tháng (kể từ đầu hè) tao quyết tâm tu, nhưng đến hôm nay thì ko thể chịu được, thật là....
Mai KT Hóa đấy, chẳng bít ông này cho bài dễ hay khó, cứ lừ lừ, lo lắm :(
Thôi, anyway, chúc mọi ng` làm tốt.....

Back
Bên trên