:x:X:x Đẳng cấp PRO ^.^ Đẳng cấp V-ams :x:X:x

Bà ơi, SN bà :">
Cháu sẽ hát tặng bà 1 bài "Bà ơi bà cháu yêu bà lắm, tóc bà trắng màu trắng như mây ... " :))

Chúc lại mày lần nữa này :x SN vui vẻ nhá :x

tớ cũng đú theo các bạn, CMSN bạn Beo :)
đi chơi đú đởn bàn bạc nhanh lên cho tớ đi với nhá

Con Phương dạo này mất tích ở đâu rồi :p Mà mày học ở đâu thế ? :">

Beo à, dù muộn còn hơn ko
CHÚC MỪNG SINH NHẬT BEO NHÉ !!!!!!!!!!!!
Lâu lắm ko gặp mọi người-> nhớ quá
20-11 này bọn mình đi chơi đi!
Tớ muốn gặp lại mọi người lắm lắm rùi!

Thế thì đi làm 2 đợt 8->

bà PHương cứ mạnh mồm:)) thể nào 2 đợt đấy bà cũng về quê cho xem:))
mọi người ơi hôm nay con Manh thi MC ở trường tớ;)) đang rủ con Ze đi xem, 7h ở tít Mễ Trì>_< thui mọi người ở nhà cầu giời khấn phật cho nó:D

Tao không hiểu đi đc mấy đợt :((
1/12 tao còn 1 kỳ thi :| Ôi, cái tinh thần đi chơi sao mà nó trỗi dậy mạnh mẽ thế :)) Nhớ quá, lâu lắm ko qua Ams, không bước vào cổng trường :))
Nhớ ghê cơ các tình yêu :x

@Xíu : về đây nghe em :)) nhanh lên :))

Cứ 2 đợt đi, chứ 20/11 thì fải thăm thầy thăm cô chứ [-x
Ơ Manh thi à :eek:, vừa về, k kịp rồi T____T

Chỉnh sửa lần cuối:
con Manh vào được đến vòng cuối cùng đấy[-x đùa chứ Lu thấy đứa nào được giải cũng được, nhanh chóng mà làm thay cái mụ MC hiện tại, duyên ko chịu được b-( hôm nay giới thiệu các thí sinh còn quên giới thiệu con Manh chứ b-(

Dạo này Miu biến đâu đấy??? mes cũng ko thmesesmess lại, ham chơi trò lãng mạn ah;))

Manh famous thía :x Hí hí :x
Lần này ko về quê nữa :">

ĐÙA CHỨ sao người quen tao nó cứ thành mc hết thế này =))
tao bên này cũng đc làm 1 lần repôrter tiếng anh như 1 cái cục cứt :))

Manh cố lến nhé:X muah muah
Beo cũng cố lên nhé :x
ừ thía thôi biết chắc là thế nào cũng ko đi đc 2 đợt đâu!
miên ơi 28 tao đến trường mày học nhé =)) mày là bí thư nhớ bảo kê cho tao đấy :D
trường mày có chấp nhận váy ngắn ko :))

xời ơi bọn tao sắp phải làm thảo luận đề tài "áo trễ váy ngắn tung giảng đường"=)) tao viết báo cáo đây này;)) tao sẽ viết là chúng e ủng hộ nhiệt liệt;)) như thế sẽ tăng thêm màu sắc cho mái trường xã hội chủ nghĩa vốn chỉ quen với môi trường sư phạm với áo chẽn quần alibaba chỉn chu chín chắn:D

vớ vẩn đừng quên quền alibaba hơi bị xì tin của tao mày cứ năn nỉ mượn suốt nhé ;;)
ừ cố thắng nhé tao về còn đc mặc vào trường mày =))

hôm qua 1 tối thứ 7 rất lành mạnh .... tao ngồi nhà làm bài tập cho cả tuần :-< ... già rồi mà ..... chán đi chơi rồi mà :(

@Xíu: xời tao cốt làm thế để bôi bác bản thân, HK2 ko phải làm bí thư nữa 8-} chán làm bí rồi, mệt lắm!

Tao lại bị ốm lại. Sau 1 đêm tiệc tùng trác táng halloween prom thì hôm nay lọ mọ đến bác sĩ tiêm và lấy thuốc uống tiếp. Sáng mai chắc chẳng đi học nữa, mệt quá rồi. Tự nhiên thấy nhớ nhớ lớp mình, lên post bài rủa xả, bon chen tí :))

Bao lâu rồi lớp mình không đi chơi nhỉ ? Nhớ lần gần đây nhất có phải là lần Lưu Gia Trang không :)) Hôm đấy kể cũng hơi ít. Từ hồi thi ĐH xong, ra trường thì lớp mình đi chơi cũng chẳng được đông nữa. Ừ thì nhiều lúc cũng tiếc, muốn mọi người đi đông tẹo nhưng xét cho cùng không phải ai cũng máu đi :p Đi chơi mà miễn cưỡng nó buồn cười lắm :-j Đi chơi mà thành nhóm nhỏ cũng không vui :-j Thế nên muốn đi đông phải chọn chỗ nào toàn dân thiên hạ đi được, không quá xa, không quá mất thời gian, không quá ăn chơi sa đà :)) Còn đi thành hội thì đơn giản :D Một cú phone là con Ze con Siu con Lồng đi ngay :)) Nhưng mà tao cũng muốn gặp con Đầm, con Miu, con Tân (Nó đi rồi :(( suốt từ lần chat lúc 3,4h sáng vẫn chưa chat lại :(( ), Manh béo, con Bullshit :)) Cũng muốn gặp cả bộ tứ siêu đẳng dù cái bọn này lười đi chơi kinh [-x Muốn nghe con Quỳnh Anh nó dài mồm chê bôi và nghe con Thu nó bắn tiểu liên về những chuyện tao đek thèm nghe :))
Riêng An thì có thể hẹn đến nhà riêng ;)) =))

Ôi trời ơi, tao nhớ cái ảnh lớp mình hôm Made in 12 :(( Tao không được chụp :(( Mọi người xúng xính váy đẹp còn tao chả hiểu đang lang thang ở cái chốn nào :((

Đi học ĐH giờ sao chán thế này :-< Chắc tại tao không cởi mở với mọi người nên cứ đi đi về về như cái bóng. Hôm phát sóng xong cái chương trình Tuổi đời mênh mông của nợ gì, đến lớp thấy các bạn ý chỉ trỏ gì mình :)) Có 1 thằng điên quấy rối nữa :)) Mẹ :)) Giờ này đang tổ chức Duyên dáng ngoại thương đấy, nhưng mình lại ở nhà tưởng nhớ về VPro thân yêu :)) 8->

Thật là sáng lạn :))

--------------------------------------------

Tuy có lúc gặp lại một số đứa lớp mình thấy hơi xa cách và câu chuyện không còn tự nhiên nưa. Tuy giờ mỗi đứa một ngả, đang nhìn thấy và trải qua những thứ khác nhau. Tuy tao có nhiều lúc thật khó chịu và điên loạn. Tuy một số đứa cũng thật vớ vẩn và khó chiều. Nhưng mà tao vẫn nhớ lớp mình :)) Thế mới lạ :))

Sốt rồi nên nói năng linh tinh :-j mọi người thông cảm tí :)) Tớ đi học tiếp đây :)) Post bài dài thế này cho con Lồng sợ không dám spam nữa :p =))

hôm nay tao rất chi là đau khổ ý
tao not kidding
đau khổ thật ý
xong vào thấy con beo cũng đau khổ
thía là tao đoán trứoc halloween mọi người bị ma ám ăn nói lảm nhảm hết cả rồi
sứa quá
ngủ ngon :x

Back
Bên trên