:x:X:x Đẳng cấp PRO ^.^ Đẳng cấp V-ams :x:X:x

@Phương: Ôi Phương ơi mày đúng là nhạt vô đối í =)) anyway, thanks mày :x
@ny: Ny chỉ chờ n~ dịp thế này để nói n~ lời iêu nhau trọn đời vs ny thôi nhỉ? :">
@Miên: tao đến fố đèn đỏ thám thính trước khi tròn 18 tuổi cơ =)) [ mình thề mình chưa làm j nhá b-) ] còn mày háo hức thế cố gắng sang đây tao làm tour guide <:p

Miu chưa đủ 18 tuổi nhưng cũng muốn ... =))

Lớp mình hôm nay có ai về Ams ko? =((

bọn mày có ai vìa hôm qua ko :-S
kể tao nghe halloween ở trường thía nào

Hic hic hôm qua mưa + rét + tao đang ốm nặng => :((
Halloween đúng là buồn :(

hic hôm nay mưa+ rét+tao ốm nặng=:mad:( (lại trào ngược thực quản í)
Hậu Halloween đúng là buồn:(

:( sao kon Lu ốm đau dặt dẹo thế.... thương thế hả may :((

hwa t cũng ko về đc Ams.... chán òm

Cả tuần nay tao nghỉ học ở Ngoại thương, trừ thứ 4 đi học vì có tiết Toán của thằng cha dở hơi :)) Chả hiểu cuối kỳ có được thi không :)) Đành chịu vậy :D Giời lạnh ở nhà trùm chăn học SAT là sướng nhất :))

Cầu nguyện cho thứ 7 thi tốt, tháng 1 không phải bay vào HCM thi lại :D

@ Lu : mày mà cũng dặt dẹo thế à :-/ Tao tưởng chỉ có tao dặt dẹo thôi chứ :))
@ Xíu : dạo này thế nào rồi :D im hơi lặng tiếng, đợi tao thi xong chị em mình chat chit sau :D

Nói đến chat chit mới nhớ, bà cháu bận thi, cháu ko thấy bà trên YM 8-|
Lâu rồi ko chat vs bà, mong bà vẫn tiếp tục thể hiện cái cây cao bóng cả, tập dưỡng sinh điều độ, lên dây cót tìm zai mới trang trí cuộc đời =))

á có đứa nhớ tao thật hạnh phúc 8->
tao á sắp tới có 4 ngày nghỉ ! city, học , học , học vì tuần sau tao có business và media same day :(( éo hiểu sắp kiểu gì mà 2 môn khó nhất cùng ngày
Dạo này nhạt sau halloween vui vẻ và sợ vãi :)) thì chán lắm! học hành vất vả :(
nhưng tao đoán bọn mày đại học còn vất vả hơn :-SS
còn con Beo cả đời tao học cũng ko vất vả bằng mày, tao vừa học vừa chat =))
ngoài con maaya bạn nhật của tao bên này ra chưa ai tởm như mày =)) chăm vãi hàng
cứ thía mà cố gắng em yêu :->

Cứ khen tao chăm đi :)) Cho tao sướng :))
Tao nhận thấy đời tao giờ việc có ý nghĩa nhất là học hành :)) Đùa, sắp thi rồi nên lo học chăm hơn bình thường tẹo :p Vừa làm xong 1 bài test thử hết gần 4 tiếng, sắp lăn quay ra rồi 8-} mai cứ phong độ này thì tốt :))

@ Tân : đợi học hành căng thẳng đợt này xong lại chiến dịch tân trang thể dục câu giai tiếp =)) Khi đấy bà cháu mình chat chit bàn bạc sau :-j

Đùa, nộp hồ sơ xong kế hoạch của tao chất thành núi :)) Những ngày ăn chơi một cách hưởng thụ, lành mạnh và bổ ích sắp tới rồi :)) Lúc đấy sẽ gọi chúng mày đú đởn cùng sau :D

:x Beo yêu... tình yêu của tao.... V-pro chúc mày mai thi thật tốt :X

Uh chúc Nhung thi tốt :x

Ah mà P.Ly với Q.Phương học cùng lớp với 1 thằng bạn cấp 2 của tớ xD Thằng Hưng í. Nó bảo chị Ly nhà mình "lúc nào cũng đỏ mặt" ;))

Ặc ặc An ơi thằng Hưng đấy học khác lớp bọn tớ !! Mà thằng đấy cứ tởm tởm thế nào ấy :-??

Hể ? Sao nó nói cứ như học cùng lớp nhỉ ^^" Tởm là tởm thế nào xD Tớ lâu rồi cũng ko gặp nó.

ối đời chúc làm gì
thế nào thi chả tốt
tao chả thèm chúc :-"
tao rung đùi ngồi đợi tin mừng ;;)

con Beo thi thố thế nào rồi nhỉ:)) có hứng đi Hada ko đây, tao đương có tiền í;))

Lâu lắm rồi mới vào đây nói chiện, tuần sau là bọn tao bắt đầu thi giữa kì rồi, khủng khiếp quá lắm...mình còn đang ốm lăn ra.Hum nọ gặp e Nở xong tự nhiên về nhớ lớp mình thế:((Hum nào con Xíu về anh e lại đi chơi đi.Mà tao mua xe đc gần một tháng vẫn đêk đi đc tại bố đi công tác suốt ko chịu dạy rồi lại lo ko cho đi, kiểu này luk nào đi chơi lại nhờ e nào đèo đi thôi,nhục quá...Ze ơi mẹ con mình còn chưa giải quyết vụ đi chơi riêng từ mấy tháng trc đâu nhe'!lâu quá rồi ko thấy đủ lớp mình,nhớ...Hum nọ gặp linh Trang ở cổng trg` Hà Nội tự nhiên lại thấy vui mà mọi ng` ai cũng xinh lên hay sao y'...h này năm ngoái thì mới đang ôm nhau trong lớp vì trời bắt đầu hơi lạnh,năm nay trời lạnh sớm qua' lại thấy buồn buồn. này mình nên chọn một ngày họp lớp để cứ đúng ngày ấy ai cũng phải về trường đi chứ, ko thì nhớ lắm!!!

Chết thi cử gi mà gấp gáp thế :0 Mà mọi ng` học ĐH kiểu j`,có chăm ko, ý là về nhà có học nhiều ko TT^TT Tớ đang hơi sợ.

Tớ học ĐH, chán muốn chết. Nhớ lớp mình quá ;___;

Back
Bên trên