:x:X:x Đẳng cấp PRO ^.^ Đẳng cấp V-ams :x:X:x

eo ơi đúng là ma ám í :-S tao cũng thấy chán, đọc blog con beo thấy ốm thập tử nhất sinh, đọc blog con Xíu thấy nói năng lảm nhảm 8-} hôm nay nhắn tin cho con MIu với con Đầm thấy cũng ốm đau với lị học hành mệt mỏi 8-} ma ám VPRO rồi 8-}

anyway, chúng mày có biết thuê vương miện với quyền trượng ở đâu ko?? với lại váy dạ hội trắng kiểu nữ hoàng elizabeth í:)) tao đang phải lo vụ đấy đây, nhưng muh phải rẻ rẻ tí 8-}

:))
Mày thích thuê thì đến mấy tiệm áo cưới :D Còn nếu rẻ thì có khi ra Cầu Gỗ mua đại 1 cái vương miện cũng được :)) Bán nhiều lắm :D Còn quyền trượng tao chả hình dung ra 8-| Có khi ra Hàng Bông mấy của hàng bán/ in cờ quạt nó có mấy cái cúp nhựa/ thủy tinh đấy :-j
Nói chung cứ ra của hàng áo cưới mà thuê :D đảm bảo có đủ vương miện/ quyền trượng/ váy :D giá cả thì tao k rõ :-j nhưng mà ra mấy hàng áo cưới bt thôi thì chắc giá cũng k đến nỗi nào :D

ai thuê áo cứoi thía
bên này tao vừa có mấy con làm dead bride xong đẹp lắm =))
đứa nào định thuê áo cưới tao vứt ảnh cho xem =))

hị hị :"> quá khen quá khen :-" Dạo này tình hình gầy đi trông thấy :">

vào đây nghe chị em tung hô
con phương động viên ze thía là ze sương quá nói ko đúng sự thật đúng ko =))

Em Lồng cứ có màn giữ váy lại chả ngon nghẻ ;;)

@ Xíu : ôi cái ava :)) mày có phải 1 trong 2 đứa k thế :))

ko rât tiêc hôm đấy tao là staff phụ trách nhà ma và decorate nên ko tham gia ghost fashion show =)) với cả tiêc tiền ko chuẩn bị gì :D
tao hóa trang bình thừong thôi nhưng bọn nó tởm lắm:(( nhìn ngoài sợ thật ý bản thân tao phụ trách nhà ma mà lúc vào tham quan vẫn sợ kinh người có mấy đứa đi nửa đưong khóc thét bỏ chạy =))
khi nào có ảnh tao up lên blog cho bọn mày xem nhớ
à mai trường mình halloween :(
ai đi xem về kể tao nghe

Mai có nên về trường ko ? :( Tính tao nhát ma lắm :( Mọi ng dọa tao thì tao chít :((

Happy birthday to TÂN >:D<
Sinh nhật tuổi 18 xa nhà sẽ càng mạnh mẽ và trưởng thành hơn :x

tân yêu quý lên đón nhận sự chào đón nhiệt liệt của mọi ngừoi nào ;;)
18 của mày giống 18 của tao :( xa nhà
nhưng hy vọng mày khá hơn sang đc 1 thời gian rồi còn có bạn hồi tao sang đc mấy ngày thì sinh nhật mẹ nó mất :((

18 nà ý nghĩa nhất :-> xa nhà cho nó đặc biệt hơn người nhẩy :->
yêu nhắm
sinh nhật vui vẻ nhớ em :*

Eo ơi iêu thế iêu thế
Cảm ơn bà, cảm ơn Xíu (ko cảm ơn chị >:) )
Sinh nhật 18 tuổi đẹp long lanh lại là sinh nhật xa nhà đầu tiên nó mới abc chứ :-< cơ mà đảm bảo vẫn quà cáp hold party đầy đủ (dù là small party ;) )
Iêu mọi người :*

CMSN Tân nhá :x

ng yeu chuc ng yeu mai ~ mai~ xinh tuoi ... yeu ng yeu chon doi` nha :x

CMSN TÂN:D:D:D:D SN ở Hà Lan cơ đấy, bên đấy có 1 số dịch vụ tốt;)) 18 tuổi là trưởng thành rồi, đủ tuổi... rồi:))

Back
Bên trên