:x:X:x Đẳng cấp PRO ^.^ Đẳng cấp V-ams :x:X:x

Chúng mày đợi tao đi mua váy ngắn đã rồi hãy tổ chức nhá =))
Đã đi pub đề nghị chị em mặc váy ngắn hết đi :))

SN tao năm nay ngoan đạo ( như mọi năm ) ko pub piếc gì cả đâu :"> Ai lại hư thế chúng mình còn bé bỏng và ngây thơ lắm :"> Mặc váy ngắn chẳng lẽ bắt con Miên giữ váy tiếp à :))
Này đến nhà tao ăn SN nhá, Con Miu tham gia đê cho chị em gặp mặt nào ;)) Cả kondom nữa nhơ` 8->

Chỉnh sửa lần cuối:
sắp đến sinh nhật Lồng rồi
tổ chức thật nhạt nhẽo vào nhé :*

để nhân cơ hội biểu dương hội nhạt nhẽo của chúng ta :*
tao về rồi tổ chức đợt 2 nhé :*

Con Lồng làm sinh nhật lành mạnh với chị em mình ;)) còn thi để dành làm sinh nhật thác loạn với Num =)) :-" 18 ma :">

Lâu lắm ko gặp mày Lồng ạ :D Từ hôm sn tao :))
Miu với Dom thì còn k biết từ bao giờ luôn :( Đợt này sn con Lồng đi đê cho chị em gặp mặt quây quần :D Dom dạo này học nhiều quá hay sao mất tăm mất tích thế :D

Phuong oi... may dinh danh sinh nhat 18 cua may cho bon tao a ;)) ko cần trao cái cần trao cho Num a:x

cái cần trao có khi trao trước rồi cho nó chắc í chứ đợi đến 18 mà làm gì:))
mà chị Lồng định thời gian cụ thể cho cái " nhạt nhẽo party" là hôm nào đây:-/
mà chị chả e cái con máy tính đi nhá để e còn đi thi xác suất thống kê [-x

em đây, em đây :">
hí hí, hôm trc' dc gặp Lu vs Ze vui thế ko bít :x nhớ chị em mình lắm :(
dạo này cũng quen dần học hành rồi :D nên bất cứ lúc nào chị em triệu tập sẽ có mặt ;) ;))
lên lịch đập phá đi chứ nhể :x

Thông báo thông báo \:d/
Mọi người thân mến SN của Lồng mọi người đến vào thứ 7 tuần này nhé (17/11) muộn mất 1 ngày vì sợ ngày thường có người học sáng có người học chiều, mà buổi tối thì 1 số người ko về muộn được !! SN sẽ ăn pizza tại nhà tớ và nếu có nhu cầu " í i`" thì chúng mình kara tăng 2 nhá \:d/

Chào mừng sinh nhật mày Phương nhé!:D Muak!!! Sắp 18 rồi còn đợi j` ko ăn chơi thác loạn đê. Mà 17 là sáng,trưa, chiều hay tối chứ để còn "i' i`", luk đấy thi xong rôi` chắc đi chơi thì thik lắm y'.Gọi n` n` pizza 1 tí cho tao nhé!Yêu!

Bố cái bà Phương báo ngày lại ko báo giờ:)) thế tôi đến chầu trực ở nhà bà từ sớm tinh mơ nhé:D
MÀ hôm đó có Num đến mua vui ko đấy;;)

Hị hị, thông báo tao vừa bị cướp sạch nhé :)) Chân tay đang băng bó :)) Tiền k có để mua quà sinh nhật cho mày đâu :)) Xe để đi cũng vỡ 1 bên rồi :))
Đek thể đỡ được :|
Đen như chó :|

mày bị cướp á Beo :O sao ghê vậy :((
thế chân tay làm sao :( có nặng lắm ko :(

Con Beo đen ko đỡ được :)) Khổ thôi thương binh đến nhà Lồng đi để Lồng nấu cho ăn nhá \:d/
Tình hình là chị em mình ăn chơi thác loạn từ sáng nhá !Tầm 9h mọi người có mặt nhá !! Đặt pizza rồi nên có thể chỉ phải làm thêm ít khoai với salad linh tinh thôi :">

Con Beo gặp phải thằng cướp xì tin đếch đỡ được=)) Đùa chứ nghe chuyện con Beo xong đau thương quá lăn lê bò toài ra không dậy nổi vì buồn cười=))

mày hoàn sn mày tầm 1 tuần sau làm đê =))hoãn đến 27/11 ế
tuần đấy cứ ăn chơi với num đê
tao cho phép

ko sao người ta bảo tái ông mất ngựa
con beo sắp vớ đc anh đẹp zai nhà giàu rồi
giống tao hôm broke ko còn đồng nào đc mấy an đẹp zai như anh president bao taxi về nhà =))

Con Xíu hâm mày về chị em ta đi tăng 2 chứ ;;) Nói chung bây h SV rồi năm nay mấy chị em làm liên hoan noel nữa nhé ! \:d/

bt thi HK :">Bây h thì hớ hớ \:d/

Back
Bên trên