:x:X:x Đẳng cấp PRO ^.^ Đẳng cấp V-ams :x:X:x

:)) bọn này bệnh quá ;;) như t đây này.... chán như con gián chẳng buồn xem :)).... t thấy kệ sư chúng nó, ngu thì chết, cái j cũng có cao trào và thoái trào, giờ rùm beng lên thì còn chuyện nói, sau lại nhạt nhoà ngay ý mà :) .... oh!!!!! nó cũng là cái sự đời.............

Còn giữ trong lòng thì còn tồn tại........thả trôi đi là hết bận lòng..........

Xíu Simp ko muốn xem hay xem rồi ko muốn xem lại =))

ko tao có xem đâu! con Mil nó xem bản 2 full tao ko xem mà :-SS
mẹ ze ăn nói như triết học =)) vào trường học triết nhiều nên bị ảnh hưởng tư tương đúng ko :))

mà thôi nhạt rồi! ko bàn luận nữa
nahf mình bi h lạnh chưa chị em 8->

:)) bọn này bệnh quá ;;) như t đây này.... chán như con gián chẳng buồn xem :)).... t thấy kệ sư chúng nó, ngu thì chết, cái j cũng có cao trào và thoái trào, giờ rùm beng lên thì còn chuyện nói, sau lại nhạt nhoà ngay ý mà :) .... oh!!!!! nó cũng là cái sự đời.............

Còn giữ trong lòng thì còn tồn tại........thả trôi đi là hết bận lòng..........
ny :( mới có vài chục hôm ko gặp nhau mà ny đã sâu sắc đến vậy, ny cảm thấy ty này đã ko đặt nhầm chỗ :"> :x
@ Xíu: cài plug-in weather ở YM cho nó xì tin đi mày :> đảm bảo update theo từng giờ :>

ui xời đi đâu cũng thấy cả xã hội bàn chuyện Vàng Anh:))
đến tao đi bệnh viện nội soi lần đầu các bác sĩ cũng lôi chuyện Vàng Anh ra làm liệu pháp tinh thần=)) làm tao suýt sặc cả cái ống soi ra ngoài=))
muh vụ Vàng Anh om xòm quá làm lu mờ hết cả vụ con Beo được Tuổi đời mênh mông lăng xê:)) nghe nói tao cũng dính mặt vào đấy b-)

ny :( mới có vài chục hôm ko gặp nhau mà ny đã sâu sắc đến vậy, ny cảm thấy ty này đã ko đặt nhầm chỗ :"> :x
@ Xíu: cài plug-in weather ở YM cho nó xì tin đi mày :> đảm bảo update theo từng giờ :>

:x.......... tinh yeu mình dạt dào lắm , nồng nàn lắm.......... yêu tưởng chết cơ mà :x

mày đi nội soi cái gì thế miên =))
ừ thía là ko đc
bi h chúng ta sẽ lăng xê vụ Beo b-)

Nói nốt [hát cuối :"> Thằng em họ lớp 1 của tao về nhà hỏi bố nó : Bố ơi Đài bố ko phát NKVA nữa à ? Hoàng Thùy Linh ko đóng VA nữa à =)) Đấy, đứa bé mới vừa vào lớp 1 được 2 tháng cũng biết :-"
Với lại tối qua bật tivi lên xem Tuổi đời mênh mông thấy ngay con Beo nhá :x
Nhớ mọi người quá !! :(( Bao h lại được gặp nhau đây :((

kon Nhạt cứ ngồi nhà spam tiếp đi ;)) ..... bzo chán thì gọi chị gọi e gặp nhau cái nhỉ ;))

ơ thế Beo làm cái j` ở Tuổi đời mênh mông? :|
Tao chả bao h thèm xem cái chương trình ý.

Mà nói cho con Sim biết nhá, tao là tao k thèm xem Vàng Anh vớ vẩn. Mày cứ đem tiếng xấu cho tao [-x

@MIu: phải xem tuổi đời mênh mông đi:)) có mặt Lu đấy:))
@Xíu: tao bị dạ dày gì đấy, đi nội soi hay lắm:))

Trên đấy toàn ảnh con Lu nhiều :p Tao có mỗi 2 cái :-??

Tao chưa được xem :| k hiểu sao có ảnh con Lu con Lồng :|

đói quá :)|

Ơ 20/10 chả ko khí j` nhờ.
Tao cũng chả thấy ngày này có tý hương hoa nào.
Nãy có người tặng hoa mới nhớ ra :D

Chúc chị em trẻ khỏe xinh tươi trong ngày này nhá :x

chúc mừng 20-10 các bạn lớp Văn nhá :D
chúc các bạn 1 ngày vui vẻ :D

Bạn Nhót vào bon chen à ;))
@ Beo iu : Thì ảnh chúng mình chụp chung ý mày :x
@ Ze hâm : CÓ chứ, có ảnh Ngũ Long Công Chúa mà lị :">
Vừa đi chơi với zai về, ôi tao sung sướng quá 8->

hom nay tao dinh den nha cô Kim Anh chúc mừng 20-10 ... nhưng rủ kon Lu thì nó bận :( ... ngại đi 1 mình nên lại thôi..... Nhớ cô Kim Anh quá :(

20.11 đi đến nhà cô nhé :D
Rủ đông đông đi cho vui :p

@Lồng : tưởng ảnh có 4 đứa, thiếu con Xíu :-/ Có cách nào cho tao xem lại không mày :((

Back
Bên trên