:x:X:x Đẳng cấp PRO ^.^ Đẳng cấp V-ams :x:X:x

khoản ăn mặc của Heo vs e chăn heo thì thôi rồi ............ độ ảo xác định =)) ...... vô đối của cổ luôn !!!!!!!!!!!!!

=)) Mien du? 18 tuoi chua ma` doi` xem =))

tao đưa link thôi và dặn nó ko đc xem rồi =))
link ảnh và bình luận ko phải clip :D
con ze ko đc bôi bác heo của tao :D

Hôm nay lúc 22h cả nhà bật VTV3 lên xem NKVA chia tay nhá :D

cho tao xem mới :(
có link trực tiếp online gửi tao xem mới hehe

Ở bên Aus có VTV4 đấy ;)) Ko biết có chiếu ko ;))

Sao lại có trò lên TV chia tay nữa à :|

Hôm qua có đứa nào xem Tuổi đời mênh mông ko TT_________TT Có tao mà tao k được xem :(( Lồng, nó có chiếu lại k nhỉ :-/

tao bật lên đúng lúc ==> đoàn làm phim xin chân thành cảm ơn các bạn.... và Vàng Anh đang khóc tu tu :(

xíu hâm vào vtc.com.vn mà xem online :D
mà trời ơi :eek:
sao topic này còn có 6 người thôi sao :-?
từ hồi mình không vào spam nó bị hạ nhiệt hả :mrgreen:
j/k :">

Chỉnh sửa lần cuối:
Còn con đường nào khác để chọn à ? Tất nhiên là phải đối mặt thôi ! Mà thấy bảo sắp có tập 2 rồi đấy !! Lần này hình như là trên ô tô

ui tao chả biết gì
tao cũng đâu xem vành anh phỏng vấn chả biết dũng cảm thía nào :-S
để vào xem thử
ôi have sex chuyện thường ý mà :)) nhưng mà dại quá tự dưng quay làm gì khổ thân

Thật ra thì chiện nó lớn rồi, muốn thế nào là việc của nó chứ...ai can thiệp làm j`. Nhưng cái trò quay clip thì bệnh quá lắm, riêng tao thấy ko ra cái j` cả, còn dũng cảm trg cái trg` hợp như thế làm ng ta hiểu theo n` nghĩa. Cái chính là chúng mày có thấy bọn mình có đứa nào thik "nhật kí vàng anh" đâu mà toàn là bọn trẻ con cấp 1, cấp2 như con e ut tao mới học lớp 4 y', mất hình tượng lắm...

----------

Nói chung tao thấy nó đáng giận mà cũng đáng thương nữa...cũng ko nên bàn cãi thêm làm j`, nó ko đóng cái phim ấy nữa thì ng` ta cũng chẳng nói j`đc nữa đâu...Dù sao phim đấy hết cũng là tất nhiên thôi, phụ huynh ng` ta xót con ng` ta chứ.

----------

Nói chung tao thấy nó đáng giận mà cũng đáng thương nữa...cũng ko nên bàn cãi thêm làm j`, nó ko đóng cái phim ấy nữa thì ng` ta cũng chẳng nói j`đc nữa đâu...Dù sao phim đấy hết cũng là tất nhiên thôi, phụ huynh ng` ta xót con ng` ta chứ.

----------

Vậy là hết NKVA thật rồi à ;;)

êu sao tao hỏi đứa nào biét link ko mà chả ai trả lời mơi xem ảnh chia tay khóc lóc khổ thân lém
có thấy cả mặt bà hà :eek: bà hà đóng phim đấy à sao tao ko biết :))

Ơ chị Hà chuyên đi vào Cô cho con chén nước xong đi ra Cô cho con trả tiền :))
Ko biết à :))

Tao ghét con Thùy Linh. Tao thấy nó k xứng đáng đc lên TV khóc lóc. Mà cũng chả việc j` phải lên xong Em xin mọi người đừng thế này thế kia, em k có tội các kiểu. Cái sự đời 8-|

Tao cũng thấy bảo có phần 2 =p~. Thế xem ở đâu ;;)

oh thế chị hà đóng vai osin à :)) chị hà xinh thế sao lại phải làm osin =)) à mà ko osin thì thương là đứa xinh muôn đời nay vẫn thía :D

----------

mẹ Hil thôi mẹ! 1 cái khổ con người ta rùi
mày thật đồi trụy lại còn dòi xem tiếp :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Nói chung cái vụ khóc lóc rồi bảo : "Em xin các cô các bác các anh các chị cho em được tĩnh tâm lại " tao thấy ko ổn ! Lẽ ra đầu tiên phải xin lỗi tất cả khán giả xem TH vì đã làm hỏng nhân vật VA chứ :-?? Đây 1 lời xin lỗi mọi ng cũng ko có (chỉ thấy xin lỗi bố mẹ bạn bè :-?? )

Đang định vào bảo con Phương là ở bên Thảo luận nghiêm túc thấy vợ chồng nhà mày sôi nổi gần chết =)) thế mà vào lớp mình đã lại thấy Vàng Anh Thuỳ Linh ;;) quả là ko trốn đi đâu đc 8->
_ _ _

Tao thì chẳng thấy cái này có j to tát lắm. Soi mói bới móc tọc mạch tò mò, ờ thì ở đâu chả thế, cơ mà cứ nhân lên hình tượng này nọ to tát bỏ mợ. Fim ảnh đầy nhân vật như thế đàng hoàng mà vẫn gọi là "mang tính giáo dục", còn đời thật diễn viên thì lại bị coi là fản giáo dục 8-}
Sai đúng thì tuỳ mỗi người, cơ mà thấy khổ thân chị đấy vì bị chửi ác quá 8-| TL cũng chỉ khóc và xin cánh nhà báo tha cho đc yên thân thôi mà :-<
_ _ _
@ Xíu: link clip thì mày tự search, nghe bảo nhiều lắm ;;) còn link chia tay thì đây: (mà rõ là TL cũng nhận là có lỗi rồi mà sao nhiều người vẫn còn lèm bèm đòi hơn kém thế nhỉ 8-|) http://clip.vn/watch/jBd,vn,-Ban-Fu...-Linh-va-e-kip-lam-phim-Nhat-ky-Vang-Anh.html

tao đòi xem clip lúc nào mà mày xíu với chả míu :)) con Mil nhà mày đòi xem đấy chứ :))
tao xíu sim ko đồi trụy như Mil hil đâu :))

Back
Bên trên