:x:X:x Đẳng cấp PRO ^.^ Đẳng cấp V-ams :x:X:x

Ko ko đời nào tao dám cho thằng Đăng nhảy phụ họa :)) Vụ hát khai giảng ở trường đồng ca :))

Con Siu hôm nay đi học dancing chưa :))
Kể tao nghe với nào :D Mưa gió bão bùng có khi lại nghỉ ở nhà hả :))

@ Beo : mày còn giữu số cô Lan dạy Lý ko ? Cho tao :x Tao định đi học nhảy chỗ cô :x

Tks mày nhá :x gọi luôn thôi :x

hôm nọ mưa thế mà chạy ra đường học nhảy thì hơi điên:)) CN này tao học buổi đầu, con Beo đến luôn đi:))
mà khoa tao đang phong trào nhảy cổ điển, nghe đồn các thầy cô trong khoa chuẩn bị học lò của cô Lan;))

Bao h có lớp cô Lan ới chị Miên nhé !! Dạo này đồng bóng quá :">

@ Phương: chị cố rủ Num đi học cùng í:D Cái vụ này lớp ông í chủ trì đấy, em chỉ đi tuyên truyền thui:D

:)) thế á nhưng mà Num ghét nhảy nhót lắm :( Chị rủ mấy lần có đi đâu :-??

để e dụ khị rủ rê coi:)) cứ bảo là lớp nhảy có mấy em xinh xinh theo học;))

:)) à đấy đấy thấy Num bảo có 1 em K52 xinh lắm 8-> Miên để ý cho chị nhá :">

chị cần để í các em xinh làm gì:))
Yên tâm là các em xinh nhất lớp về chướng em hết rồi:)) Các chân dài và đại gia;))

Các chân dài bâu quanh đại gia Siu B-)
Mai chủ nhật đi tập tành thế nào đây mày :)) Tao chưa xin mẹ tao đâu, chả biết đi cái giờ dở dang lúc ăn cơm thế có được đi không :p

Cả trang hình như cho 3 chúng ta buôn ;))

Vì chả lẽ tao với con Miên để mình mày nói, thế nó hạn chế việc câu bài của mày :)) Từ hồi tiếng hát HAO chị chả câu bài kinh dị /:) Topic nào cũng thấy nhảy vào nói vài câu không liên quan =))

Tao ko muốn chen vào cái trang toàn mấy đứa nhạt như chúng mày nói chuyện. Hỏng danh tiếng của tao [-x

Con Ngân này nha.t vãi ah.... Miên ơi xem tình hình có thuê ở Nguyễn quí đức ko? Học ở Nguyễn khuyến xa quá đi thôi...:(( con Phương bon chen quá nhỉ, trg` mày thấy bảo hoạt động phong phú lắm cơ ma` có j` vui cho tao bon chen với...:D

Mẹ kíp trường tao mấy ông bà khóa trên bựa lắm mày ạ, vô đối hết đỡ nổi :-j

hôm nay tập buổi đầu rồi đấy:D thấy hay lắm:D chị e đi tập đi
lịch là từ 18h-20h ngày thứ 4 và Cn tại 11A nguyễn khuyến:D
@Manh: có chuyển lịch thì phải để đến tháng sau mới chuyển được 8-}

Back
Bên trên