:x:X:x Đẳng cấp PRO ^.^ Đẳng cấp V-ams :x:X:x

xời kinh nghiệm của e là cứ đội mưa đi xóp thoải mái:)) lần trc e vào cũng thế:)) nhớ mua tôi túi kipling b-)

t6 này tớ đi Nam Ninh nhá ^^ ngày kia rồi :)) đi vs toàn các cụ già :-j xa hn và các bạn hiền 4 hum rồi :(...

ồ giống chuyến lần trước của e toàn bô lão:))
Lưu í chị là khi shopping chắc các cụ sẽ đc quảng cáo Walmark, Parkson(ngay bên cạnh, đắt lòi cơ muh đồ đẹp+sang), chợ Hòa BÌnh( đồ phình phường, nhưng có mấy cái áo đẹp phết+ quần bò ok)

NHƯNG: bên cạnh chợ Hòa Bình, tức đối diện Walmark có 1 cái phố đi bộ hay mê li, đi tầm muộn muộn cho sướng( 11 rưỡi đóng cửa cả phố) với lị đi ngày thường í:))ah gần đó có cái tòa nhà e ko biết tên chỉ nghe chị phiên dịch phát âm là Shi Phâng thấy bảo bán nhiều đồ :x:x:x lắm. Còn chị muốn mua đồ cho anh í thì vào shop C-Pix ngay đầu ngã rẽ vào phố đi bộ bán đồ đôi đẹp vl:X

Chúc chị đi zui zẻ. Để nghĩ xem có gì nhờ chị mua hộ;))

Mua em con hình nhân thế mạng :x em giết vài thằng chị nhớ :x

Ze ơi tao cũng chả đc đi đâu :((

hình nhân thế mạng 15 tệ, chị đầm tính phí vận chuyển bán 20 tệ mại dô mại dô\:D/ Cơ muh thế vẫn là rẻ, mua về giết được những mấy thằng cơ muh;))
mà miu nhờ mua ô rằn ri í, 39 tệ, khoảng 80k bọ :">

@ kondom: may khuyến mãi thêm cho tao con hình nhân thế mạng, làm vật phòng thân nha :"> ... dạo này bạn mày đen đủi lắm

mọi người đặt hàng là chuyện của mọi người , nhị :-" :"> tớ mang theo phòng thân có hơn 1000 tệ thôi :-j rạo này nghèo rớt mùng tơi mà :))

Ô 1000 tệ ah:)) nhà e 1000 tệ tiêu 2 ngày hết:)) thôi vì sự nghiệp shopping chịu khó nhịn ăn nhịn uống:D

chả hiểu bọn mày nói gì
toàn thấy tiền là tiền:))
tao vừa biểu diễn pussy cat dacing , cat woman trong cartoon heros với áo dài :)) khi nào có clip up cho bọn mày xem hề :))

hé cat woman có cặp đôi với superman mắc quần lót ra ngoài quần dài ko tao muốn xem thằng đấy:))

a =)) ko cat woman của tao với batman cơ :))
superman với con công chúa bach tuyết yêu cực
có ảnh rùi khi nào muốn buzz gui cho

Mày up lên đâu đấy cho chị em cùng xem đi :*

Nhìn mấy cái ava ý hấp dẫn lắm cơ :">

Ơ các bạn ơi, thế bạn nào định đi khai giảng 5/9 ý nhỉ :x
Chúng mình hẹn hò đi cái ;;)

kon Xíu : up len day di.... tao xem voi.....

5/9 hen nhau den truong may h day?

tầm 9 rưỡi 10 h đi, còn phải đi nhập học nữa mà ^^ với lại hẹn sớm hơn làm gì, Ams làm khai giản các bác sê cu ko cho vào đâu [-x

ams làm khai giảng nhanh chết đc =)) bọn mày đến sớm ko đến muộn bọn nó đi lượn hết chả có hot girl hot boy mà soi :))
về trừong chụp ảnh giai đẹp gái đẹp cho tao xem mới nhé heheh
ảnh trong blog tao ý vào mà chiêm ngưỡng :))

tao cũng muốn đi. Mặc đồng phục vào sợ j` sơ cu chứ :D
như đi học đi. Lâu lắm tao hok có cảm jác dậy sớm đi học :D

thế các bác ko phải nhập học ah:eek: trường e nó bắt 8h đi nhập học thì chả biết mấy h em bò được đến AMS. ko được đi xe máy mới "lu die"( chó chết b-()

Back
Bên trên