:x:X:x Đẳng cấp PRO ^.^ Đẳng cấp V-ams :x:X:x

khiếp chưa kìa :)) chưa j` đã ....:)) mà Num có ko chung thủy cũng kể với mày à ;)) đại ngốc :-j anh Num í à :"> ;;) anh í quí tao lắm >:) =)) (ko biết liêm sỉ là j` ) :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh ý để ý mày vì quả tóc dài đến mông ;;) nhưng bây h mày đã cắt trụi hết cả rồi còn tí đuôi thì hình ảnh mày bị xóa hết rồi còn đâu :p Nuôi lại tóc đi ;;)

homestay là gì hả Xíu ? :">
Phòng ở riêng, dùng chung toilet, phòng tắm và bếp với 3 đứa nữa.
B** lắm í, con Tàu thì không biết nấu mì tôm lẫn là quần áo :))
1 con ng j Tây Tây thì phải có mẹ đến ở cùng (chắc là mấy hôm đầu) và còn không biết lấy quần áo đi tắm cơ.
Đấy, xem xem có học tập được ai cái gì ko? :-<
sao lại ko biết nấu mỳ tôm =))
thôi không sao ko thì mày dạy nó món việt nam
bọn tàu nói tiếng anh dc ko
chỗ tao bọn viết vãi hàng lém nhưng nói như cứt
bi h tao toàn phát âm
why là. ok là =))
chắc con tàu của mày cũng rứa

Tưởng tượng ... 8->
Cái mặt mẹt của con Nhạt ... 8->
Cộng một quả đầu 9x ... 8->

Nghĩ ...
Hình dung ...
Lắp ghép ...

...
=)) =)) =))

Không hiểu còn NHẠT đến thế nào nữa ~o)

Thông báo cho mọi người cùng biết(làm ơn gọi điện báo cho nhau hộ tớ). Đã có sổ đoàn, chieu` thứ 4 lúc 4h30 mọi ng` đến trường đủ để lấy nhé, ai ko có mặt tớ ko chịu trách nhiệm đi đi vê` vê` đâu...Trời ah, lấy dc sổ đoàn nhẹ hết cả ng`:D

@ Miên : thanks mày nhìu , tao cũng hy vọng thế lắm :x

@ Tân: uh thì thực ra xét ở 1 khía cạnh nào đó thì đó đúng là anh họ tao mà mày...

@ Manh: tao gọi cho mày mấy lần mà ko gặp đc :(

Hôm nay đi làm xong giấy tờ nhập học thấy nhẹ cả người...:d

Thế còn cái hồ sơ trúng tuyển mà nó bắt mình nộp thì lấy đâu ra hả chúng mày ? Mà tình hình tao Nam tiến thì nhờ Miên xinh đẹp dễ thương lấy hộ sổ đoàn thôi :x Miên nhở :p

sao lại ko biết nấu mỳ tôm =))
thôi không sao ko thì mày dạy nó món việt nam
bọn tàu nói tiếng anh dc ko
chỗ tao bọn viết vãi hàng lém nhưng nói như cứt
bi h tao toàn phát âm
why là. ok là =))
chắc con tàu của mày cũng rứa
Thì nó đổ nước lạnh với mì tôm vào nồi rồi bật bếp lên đun 1 thể chứ sao :))
Con này fát âm chuẩn lắm, toàn kim từ điển nói hộ, có mỗi hỏi mình cái nhà tắm ở đâu mà cũng ko nói đc cơ mà 8-}
Mình là mình không có í định ham hố đoàn đội j hết ;))

Beo iu quí ơi cái đẩu này trên ngắn dưới dài, cái đuôi thì mỏng dính ;;) Hình dung ra phần nào chưa :p

@ Phương nhạt : vụ hồ sơ trúng tuyển mày cứ ra mấy hàng văn phòng phẩm ở Lý Thường Kiệt là có , me tao hum wa mua hình như là 3k/bô , xong về khai rùi ra phường đóng dấu mất thêm 2k nữa là xong.:x

@Nhạt: dạo này mày có bớt nhạt hơn tí nào ko???
@ay: nhớ ay quá
@lớp: hôm nọ tao qua trường coi bảng tên trong sảnh, hói boi có thêm mấy em zai thật, khuyến mại chúng nó mấy lọ dầu gội đầu đi chúng mài, giống bạn trí híu í, đi qua đi lại bị thầy vuốt cho phát tởm...
Chiều mai đi lấy sổ đoàn ah, okay :d

Con My hè lặn hơi kỹ àh nha:))
@Nhạt: thôi đừng nịnh đi [-x bà ton hót thế tôi lại đổi í cho bà tự lấy sổ h b-(

Hì hì thế thôi ứ nịnh nữa vậy !! Tình hình là vào SG mưa kinh khủng !!! Cứ tạnh xong lại mưa, rồi lại tạnh !! Thế này thì hết đi chơi à :((

Tao đang ở hàng nét :))
Lâu lắm k có cảm giác hoang dã thế này :">

Đọc các ấy viết tớ chả hiểu j` cả.
Thấy mỗi cái ava chị Đầm đẹp :")

Lu ơi, mai 4 rưỡi lấy sổ đoàn rồi đi xóp ping vs Miu nhé :x

các bạn giàu thế :( dạo này tiền ăn còn chẳng đủ mình quên cái khái niệm xóp ping lâu ròi :))

Nói thế thôi, qua Shark mua cái dây buộc quần thôi :">

**Ey: Bây giờ anh mới đọc kỹ các bài post :x
Mai a e mình gặp nhau :X

Hôm qua đi xop pink được 1 ít rồi !! Hôm nay đầy tiềm năng mua tiếp :x

Back
Bên trên