:x:X:x Đẳng cấp PRO ^.^ Đẳng cấp V-ams :x:X:x

con Beo ... :-ss nói ghê thế mày ...:-ss
mà tầm bậy /:) tao còn chưa công bố đĩa tao đóng sao mày có trc' tao dc :-" :-j

mày thì công bố đĩa với ai
con miu á =))

tao thích xem miu lu với tư thế doggy hơn =))

let's go :))

Chỉnh sửa lần cuối:
ẹc em lành mạnh lắm, cả đời e chỉ biết tư thế abc cột điện:))
với lị h em có tình yêu mới 3230:D

sao mày tởm thía miên =))

tư thế doggy tao nói ở trên còn đỡ tởm hơn là mày tự sướng với đầu to đít teo 3230 của mày =))

btw:p ava là tí đô cháu tớ đấy =)) các cậu thấy cháu tớ play boy ko :))

Cực bựa và cực bệnh :p

cực nhạt nhẽo 2 cái bà kia 8-}
bà PHương có đầu mới kiểu 9x nhá, đú nhá:))

Ối xời ơi hôm nay đi cắt tóc trông mặt mình thế này chắc các anh làm đầu tưởng 9x hay sao mà cắt cái đầu ko đỡ được :"> Càng nhìn vào gương càng giống ăn trộm :p

Chỉnh sửa lần cuối:
a' ah.... kon Huyen Ngoc co nguoi yeu moi' .... khao de =))

con Ze nè ,ai bảo hum nọ mày ko đi ăn sinh nhật cái Mai Anh , tao báo cáo với lớp từ hum đó mà;)

@ Phương nhạt : mày gọi là An lùn là đúng mà, có sai đâu (tao thấy mọi người vẫn gọi nó thế )...nhưng "bạn" mới của tao ko lùn mày ah , ít nhất bạn ý cũng có đuôi 1m7...

@ Miên : nhìn bạn nè đâu có giống thằng kia hả mày??? đừng nói thế tao bùn lòng lắm0:)

@ Huyền Ngọc : Chúc mừng mày đã dứt khoát được với thằng An !! Mong rằng thằng lần này khá hơn cho mày đỡ khổ :D
@ Mọi người ơi thứ 3 tao theo chân Miên Nam tiến nhá ! :x

Chả biết hôm đi đứa nào cứ xoen xoét anh họ anh họ :-"
Đã có net tại gia :x
Bà ở Mỹ mới bán được, ở Việt Nam mà mua nó bắt cho bỏ mợ >:)

mày ở homestay hả Tân ! ở homestay nhớ tranh thủ học nhiều món ngon của bón nó về nấu cho anh em nhé héhé

ủa thứ 3 này con miên nam tiến á :-? :eek: mày cưa đc anh nào trong nam hay sao mà vào nhiều thế
con Phương nhạt up cái đầu nhạt nhẽo lên cho anh em xem nào :D

Con Xíu này hâm đơ !! Con Miên Nam tiến đợt trước rồi !! H tao theo hân nó thứ 3 này cũng Nam tiến :">
Hic hic cái đầu thì vô đối lắm :(( Như 9x :(( Thế này tao bị Num ruồng rẫy mất :((
Thế vụ Sổ Đoàn và hồ sơ trúng tuyển thế nào nhỉ mọi người ? Lấy đâu ra ? :-??

@Huyền Ngọc: cung hỉ cung hỉ:)) dứt đc cái của nợ kia đời mày thăng:))
Bà Phương sao ko đợi vào Nam hẵng cắt tóc, ở trỏng pro hơn:))

đùa mày cứ chui tóc mày ko up sao chị em xem đc
chụp quả ảnh lừa tình nhanh up chị em xem nào

@ Phương: chết mày chưa :)) anh Num của tao chỉ thik mái tóc dài tha thướt như tao thôi :-" ;)) cơ mà, tóc tao sắp dài như xưa rồi ;;) >:)

từ bao h thành anh Num của chị Đầm vậy:))
Lớp mình loạn, vì zai chuẩn bị đấu đá nhau lung tung xoèng8-}:))

homestay là gì hả Xíu ? :">
Phòng ở riêng, dùng chung toilet, phòng tắm và bếp với 3 đứa nữa.
B** lắm í, con Tàu thì không biết nấu mì tôm lẫn là quần áo :))
1 con ng j Tây Tây thì phải có mẹ đến ở cùng (chắc là mấy hôm đầu) và còn không biết lấy quần áo đi tắm cơ.
Đấy, xem xem có học tập được ai cái gì ko? :-<

Con Đầm muốn cướp chồng bà hả !! CÒn lâu nha :p Num nhà ao hới bị chugn thủy đấy :x
Dù đã cắt tóc nhưng cái đuôi đằng sau tao vẫn giứ nguyên => độ dài của tóc ko thay đổi :p Hè hè dài hơn tóc con Đầm là cái chắc :p
DO trục trặc kĩ thuật mà ko up ảnh cho chị em được !! Để vào Nam chụp ảnh lừa tình up lên cả thể :x

Back
Bên trên