:x:X:x Đẳng cấp PRO ^.^ Đẳng cấp V-ams :x:X:x

tao còn nhớ đứa nào lên bảng xong tức phát khóc ý nhỉ
con Miên đúng ko =))
kiểu bảo là bạn ý không đi học hôm đấy hay thế nòa ý nhỉ mà ông ý cứ tự lảm nhảm gì ý ! như kiẻu bị điéc hay bị ngu ý nói mãi ko hiểu ra vấn đề
xong tặng nó điểm 1 =))

ko đời tao xuống dốc khi dính với quyến thôi:)) còn cử, tao nhớ ko nhầm là con Hiền bullshit hay sao í:))

Chỉ ghét mỗi Quyến vì luôn ở tư thế sẵn sàng cho tao điểm kém ;;) 2 bài 15p 1 bài 3 & 1 bài 5 + 1 bài 1 tiết 4 8-}

tao là đứa tức phát khóc vì ông Cử đây chứ ai =)) cho mình 5đ bài 1 tiết vô cùng oan ức, à mà tao còn nhớ là thầy bảo: trừ điểm can tội ko chép 1 loạt đề bài rồi mới làm mà chép xong câu nào đã làm luôn =)) lý do chuối có 1 ko 2 :-j

To Honey:Í dà, í dà. Đầu tiên chúc mừng Honey đã đến nơi thành công. THứ là tại sao chưa gì mắt đã tít lên??? Honey cẩn thận ko quên tình nghĩa chúng mình (ớ ^^!)
Ấy chà, thầy Hùng đi đâu cũng kéo theo bộ sậu nhỉ, năm nay các em được rèn luyện tốt lắm đây, có kinh hoàng năm đầu các năm sau các em mới cứng rắn mà trưởng thành như chúng ta đây. Cho tớ hỏi nhỏ là năm nay cô K.Anh có dạy ko đấy? Có cô là đầy đủ nhớ!
Tiếng Anh là ai dậy? Nếu là thầy Đàn thì may cho các em ấy, ánh sáng hi vọng trong màn đêm.......u tối.
Cơ mà thầy QUyến còn đỡ hơn Hải hói, ít nhất là còn dạy mình được vài mống, Hải hói thì...............

Được thầy Đàn dạy Tiếng Anh sẽ khiến cho các em luôn ý thức được sự khác nha giữa 7h30p00s với 7h30p01s :))
Khổ thân các em lớp 10 năm nay vì Hói vừa tìm ra phương pháp đặc trị bệnh bùng tiết nên chắc là hiếm có cơ hội trốn xuống cantin buôn chuyện như chúng ta :p

Thì chúng ta có trốn đc mấy đâu:)) Mỗi bà Phương trốn nhiều thì bị bắt nhiều:))

À mà này lớp mình hôm nào hẹn hò nhau đi lấy sổ Đoàn 1 thế để còn khai hồ sơ nhập học:D
COn bí thư mắc dịch ục ịch đâu rồi>:) b-) [-o<

Chỉnh sửa lần cuối:
giờ ôn lại các giáo vô đối cứ gọi là.... tao ghét QUyến :(( cứ thấy tao ở đâu là đuổi xuống bàn cuối ở đấy .......:(

con Ze dạo này bỏ bê bạn bè /:) mải mê làm ăn /:) tẩy chay nó đi mọi ng` /:) /:) /:)

đừng có mà tẩy:)) nó làm ra tiền đấy tẩy nó lấy gì mà ăn:)) Hồi trc thế nào chứ Ze mà cứ như bây h thì tao phải xoắn lấy nó ;))

hic , lâu rùi ko lên HAO , mọi người rôm rả quá :D

Nhắc đến các thầy cô giáo cũ , nhớ thầy Quyến , hồi thầy ra vế đối , em đc 50k tiền mừng tuổi :x

Chết chết người yêu mới á ;;) Mình lạc hậu chưa update được :"> Ai thế hả Huyền Ngọc ? Tao tưởng mày vẫn yêu thằng An lùn ?

có 1 ngày không on mà nhiều thông tin mới quá :D
thứ 1 : ko phải tao biết có nhiều nạn nhân của ông cử lém, nhưng cái đứa lên xong bị chửi rủa ầm ĩ xong tức phát khóc, xong từ đó mọi nguoi gọi ông ý là không có não rõ ràng là con miên mà
thứ 2: con huyền ngọc mày khai báo con rể mới cho mọi người với :))
thứ 3: con ze đừng khao mọi người nhièu quá =)) để dành tao vìa nhé :))

con Phương nhạt vô ý vô tứ /:) ăn nói tế nhị chút đi /:) "thằng An lùn " :-ss mày đúng là ....[-x

tao ko có í gì đâu nhưng ny mới của mày trên ava hả Ngọc:)) sao giống ny cũ thế:)) mà tựu chung lại là sao giống cái mặt mày thế:))
@Xíu: ui xời cứ đứa nào làm tao ngứa là tao kêu là đồ ko não mà mày quên ah=))

nó nói không có tình đâu =))
nó yêu tầm ngừoi như thế
chồng num của nó cũng thía =))

Thì tao thây mọi người vẫn gọi là AN LÙN tao tưởng đấy là cái tên mặc nhiên được công nhận rồi chứ :"> Chết cha khéo vô duyên thì bỏ bố :">
Num tuy ko cao nhưng người khác cũng phải ngước nhìn 8->

Tao cũng có người yêu mới nhé =))
Thảo A1 nhá =))
Đang định quay băng sex của 2 đứa rồi bán lấy tiền trang trải học phí trong mấy năm ở Mỹ :))
Đảm bảo quay xong ít nhất cả khóa 0407 mua ;;) =))
2 stars of class of 07 : Beo + Thảo Dê :))

Back
Bên trên