:x:X:x Đẳng cấp PRO ^.^ Đẳng cấp V-ams :x:X:x

Tao chắc chắn không đi được.
Mà tớ cũng thẳng thắn là tớ không thích đi đưa tiễn ai. Xíu, Sin ... các bạn đi tớ đều không tiễn. Khi nào Tân về, bà còn ở VN, bà đi đón. Chứ bảo đi tiễn thì ... không muốn.

@ Lồng : Đùa chứ, mày nhạt nó vừa vừa thôi /:) Nhạt quá rồi đấy /:) Lần sau không đi thì đừng có hẹn hò nhá, không là từ giờ trở đi không ai tin lời mày hẹn đâu (Như tao là rút kinh nghiệm, không tin từ lâu rồi :)) chán chả buồn nói =)))

Bà con Tân phũ quá:)) đang hận đời hả em:-/;))
Có đứa nào có số cell của con Tân ko cho Lu phát, tí Lu nháy nó cho em nó mừng:D

Chả lẽ phải nói hẳn ra lí do ko đi à :(

Tân yêu bay đi vui vẻ , thượng lộ bình an nhé :x
hy vọng lúc mày vìa việt nam cũng đúng lúc tao vìa chị em mình đi đú :x

đang gọi cho con Tân đây mà thấy tút tút hoài ah 8-}
Chả biết nó on board chưa 8-}:(

hn đi tiễn em Tân, tự nhiên thấy nó người lớn lên nhiều :) nhìn cái bộ dạng lịch bịch chạy đi tự lo thủ tục mà thấy nhỏ bé, tội nghiệp :)
sang đó, tự lo cho mình nghe em :* đừng đần độn như ở nhà với các chị nữa nhá :))

đang gọi cho con Tân đây mà thấy tút tút hoài ah

Nó vào cách ly đúng 1h50 mà :D

hn đi tiễn em Tân, tự nhiên thấy nó người lớn lên nhiều nhìn cái bộ dạng lịch bịch chạy đi tự lo thủ tục mà thấy nhỏ bé, tội nghiệp

Dạo này mình mong manh yếu đuối dễ nhỏ nước mắt quá :D

hy vọng lúc mày vìa việt nam cũng đúng lúc tao vìa chị em mình đi đú

Nó đi 2 năm liền cơ :D Kêu k có tiền về!

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúc Tân lên đường may mắn nhá !! Sang đó ăn được học được 2 năm sau về lấy chồng :x

Học 2 năm đã xong thế nào được mà lấy chồng hả con Nhạt kia, ai như mày, có Num chờ sẵn :))
Về chơi tẹo rồi lại phải chiến đấu tiếp chứ ;)

:(
buồn thê lương ................
một thời đã xa

than ôi ! thời Oanh Liệt nay còn đâu :(( :(( :((
1 thời vùng vẫy đã xa, hớ hớ =((

Back
Bên trên