:x:X:x Đẳng cấp PRO ^.^ Đẳng cấp V-ams :x:X:x

thực ra thứ 2 tớ đi được từ sáng đó, đến đêm mới tiễn e:D nhưng mọi người thik 2h thì cũng ok:D

bọn mày hẹn nhau ở đâu? :-?
mà phải gọi điện chứ :|
lần trước đi chỉ thông báo trên HAO ---> tao đêk biết ----> ko đi ----> gặp đứa nào lớp mình trên YM ấy, nó chửi cho 1 trận "sao mày ko chịu đi" ----> oan :| :(:)(:)((

Mọi người cứ hẹn hò nhau đi nha !! Tớ thì chắc ko bận gì đâu :x

Con Phương nhạt lần này còn vớ vẩn nữa thì mày chết con ạ [-x

Tính cả rồi, lẫn này sẽ có nhiều bạn có nhã hứng share tiền :>. Anh em cứ yên tâm mà hưởng thụ ;))

Nếu Lu đi được từ sáng thì chuyển sang buổi sáng đê :D. Cho mát!

Chị Đầm :( sao lại thế hả chị :( còn em mà .... :(
Con nhợn Thu đứa nào lớp mình là đứa nào? [-x Tao chứ đứa nào [-x
Con Phương nhạt lúc nào chả kêu mày ko bận j`, cuối cùng có bao h thấy cái mẹt mày :-<

Lần này quyết tâm !! Nhưng mà đứa nào có xiền cho tao vay phát nào !! Đói kém quá vì shopping :((

moi người ơi!!!!!!!! Tối thứ 2 tớ vào Sài Gòn..... cho nên ko đi chơi vs lớp mình đc.... cố gắng đến gặp mọi người thôi.......... tớ ngàn lần xin lỗi :((

Lại đến lượt mày :(

ần bọn mày đi gia lâm, chỉ có 8 đứa (theo lời con Tân )
hồi ý ngày nào tao chả canh điện thoại mà có ai báo gì đâu

Hồi ấy chả gọi điện ầm ầm lên còn j`, tối hôm đấy đứa nào ol làm chứng cái vụ đi xa, đi tập thể dục của lớp mình. [-x

moi người ơi!!!!!!!! Tối thứ 2 tớ vào Sài Gòn..... cho nên ko đi chơi vs lớp mình đc.... cố gắng đến gặp mọi người thôi.......... tớ ngàn lần xin lỗi

SN mày cơ mà. Cốt là như thế >.<
Đi từ sáng xong trưa cho mày về là đi SG được chứ j` >.<

Mày đi thật hả Ze ???
Đi luôn đấy à ???
Đùa đúng không ??? Đi chơi thôi đúng không ??? Đã có kết quả phúc tra đâu :((

*Tuyệt vọng*
*Giãy giụa*
*Thoi thóp*

ô kìa cái con Beo này :D con Ze nó chỉ vào đó 1 tuần thui, thu xếp 1 số việc :D nó ko vào lun đó đâu :x yên tâm nhá
con Thu nhá /:) tối đó bố mày gọi điện cho mày chứ ai 8-} "số máy này hiện giờ ko liên lạc dc" /:) mày giải thik sao đây ;))

@em: ava kìa ;)) >:)

Chị thật là b** , đã kịp up cái thứ đó lên 8-}
Ny rã đám đầu tiên, trong khi sn mình chứ sn ai? :-w
Thế tóm lại t2 là sáng hay chiều? :-/

Kế hoạch thế nào ????????????? :(

bọn mày ơi! cháu tí đô của tao vừa ra đời heheh!
nặng 3 ký 6 ! 55 cm ! bác sĩ bảo cháu tao cao hơn người, mấy đứa khác chỉ 50 thôi
cháu tao có khác hí hí =))

Ấy, cháu Tý Đô nhà mày sinh cùng ngày anh Lê Hiếu. Lại cao lớn khác người.
Trộm vía chứ tao nghĩ sau này cháu mày sẽ thành Thần tượng âm nhạc - Vietnam idol =))

Xíu ah` chúc mừng mày nhé!
Mọi ng` ơi, Lu mà đi đc sớm thì mình đi từ sáng đi, 8h30 nhe'!
Ze này không đc xù con như thế chứ:((, cố đi buổi sáng đi, chiều về, nhe', đi mà, con yeu mẹ y'! Muak! Hug!

CHo tao xin cái time và date cái nào :( Mệt quá !

Back
Bên trên