:x:X:x Đẳng cấp PRO ^.^ Đẳng cấp V-ams :x:X:x

ơ ko :-j oan cho tao :-j

Hội nhạt nhẽo là chúng mày sáng lập :)) còn Đảng Men là tao với con Diệp Anh đồng sáng lập - lấy cảm hứng từ mối tình sóng gió của Hùng và em Phương Ngân :-j ;))

ừa ừa quên:)) tại hội và Đảng ta gắn bó khăng khít quá tuy 2 mà 1 nên e lộn:D

Thật là rất NHẠT và rất ĐẢNG MEN đó nhaaaaaaa !!!!!!!!!!!!!!!
=))

Thật là rất NHẠT và rất ĐẢNG MEN đó nhaaaaaaa !!!!!!!!!!!!!!!
Đùa chứ nguyên cái câu này của bà là đã thấy rất nhạt đó nhaaaaaaaaa!!!!!!!!

Lớp mình tình cảm thật thăng trầm, bây giờ đến giai đoạn tung hê nhau :))

Mà hội nào Miu cũng làm thành viên ưu tú thôi àh, ko sáng lập hay quản lý j` à? :)) Nhục như con mèo!

À, mọi người an ủi tớ đi, vẫn chưa biết điểm nhá :))

vẫn chưa biết điểm ah??? Mấy cái trường của Miu làm ăn như mèo mửa [-x;))

Mới nghiên cứu các mối tình les với bạn Lu =))

Tự dưng thấy yêu bạn ý, nên tỏ tình.
Nhưng mà bị từ chối

Chỉ thông báo thế thôi =))
Tại vì fởn quá 8-}

Lu bi h đã về nhà chưa??? Hum nọ gọi cho Lu mẹ Lu bao đi đâu ý Manh cũng ko nhớ nữa...Chúc mừng lu nhé!!! Muak!Hug!!!:D
Cái số Manh nó lận đận, Manh chỉ dc 20 điểm thôi, giá ma` cứ thi Ha` Nội nhân lên thành 26 thì đã đỗ rồi...Mà sao cái trường QHQT mãi ko công bố điểm chuẩn với lại phát giấy báo điểm cho con ng` ta con` chuẩn bị nguyện vọng 2 nhỉ? Bây h như ngồi trên đống lửa...hầy...Chả hỉu SN năm nay có ra j` ko...Thấy nản quá...

----------

Sozy mọi ng` vì cái trang này nó vốn nhạt lại còn buồn tẻ vi` Manh nhé...Iu mọi người lắm!!! bibi...[nghe như sắp đi chết y']...:D. Mà có ai biết con Phương vợ tớ ra làm sao ko? Chả gọi đc cho nó j` cả...Con Nở ấy hồi này mất xác đi đâu ko biết???

Sozy mọi ng` vì cái trang này nó vốn nhạt lại còn buồn tẻ vi` Manh nhé...Iu mọi người lắm!!! bibi...[nghe như sắp đi chết y']...:D. Mà có ai biết con Phương vợ tớ ra làm sao ko? Chả gọi đc cho nó j` cả...Con Nở ấy hồi này mất xác đi đâu ko biết???
...Bố tớ vừa gọi về, thế là thiếu nửa điểm thật...\:d/Thôi thi`còn nv2, cố lên nào...Ai chia sẻ với cháu phát...:-< :(( Ôi giời ôi khổ quá...

đây, có dì :) cái số chúng mày năm nay toàn thiếu nửa hay 1 đ cả :-s thôi cố lên con :x điểm mày thừa sức đăg kí nv2 ùi :D :x cố lên ná ! có j lên đây thông báo cho mọi ng` cùng vui ná :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Bạn Manh ôm phát *hug*. Anh Thái anh hôm trc bảo cẩn thận ko chúng ta thành tình tay 3, ta thấy ghê hết cả người =))

**Chị: Em thik cái chữ ký ý :">
"mây trời" "hoang sơ" . Toàn các từ ngữ rất là ... 8->

trời, ai lại lên bàn dân thiên hạ kêu tên "cúng cháo" của vợ ra thế, cái đấy chỉ vợ chồng mình gọi nhau thôi, xí hổ chết đi đc :">
đúng là vợ chồng có khác, jống đến cả thiếu nửa điểm :( mà sao hok gọi đc nhể, vợ lúc nào mà chả ở nhà, biết đi đâu về đâu nữa :l (cùng lắm là nhắn vào số mới 0985000507 đi, mới đấy, xì tin hok ? :D )

các bạn đỗ chuẩn bị khao đi cái nhở :D tớ thèm ăn chè bến xe lắm rồi:-ss

Ah` uh` ý này hay đấy Lu ạ:D Tội nghiệp Tân, ko sao, Manh sẽ ăn hộ phần của Tân nhé...
To Đầm & Miu: Thanks mọi ng` an ủi, mủi lòng...hứt, hứt, hứt...
To e Phương: A vẫn iu và nhớ đến e nhiều...
To everybody: sắp sinh nhật tớ mới lại Ze, hum nào mọi ng` rỗi, ta đi đánh chén cái nhở????;))

Thứ 3 tuần sau Manh và Ze khao sn, tao ké khao vụ thủ khoa luôn:d Nhớ là tao chỉ ké thôi đấy nhá nên chúng mày ăn của tao ít thôi, ăn của MAnh+Ze nhìu vào cho các em nó mừng:))
h cụ thể và địa điểm báo sau. Tinh thần là thứ 3 cái đã, đứa nào ko đi đc ráng chịu!:D

Hay hay, tinh thần của Lu như thế là dc...Nghĩ tới anh e thế là tốt. Thứ 3 cũng dc, ai đi đc nào? Để cháu còn xem tình hình đông đủ ra sao nhé...Chao ôi trượt rồi mà đi chơi thì vẫn phởn y'...:D

Dạo nàu ít liên lạc được với mọi người quá !!! Ai có số điện thoại Việt Hà cho tớ cái !

Các bạn vùi dập tớ fỏng? :(( Tớ là con ông cháu cha đấy nhá :-w
Chả biết t3 có đi đc ko, sợ các cụ ko cho, cận ngày quá :((
Bạn Manh ăn đc thì cứ ăn, ăn xong nhảy lên cân xem nhé ;))

Back
Bên trên