:x:X:x Đẳng cấp PRO ^.^ Đẳng cấp V-ams :x:X:x

Cho tao xí xớn tí nha :D
Trước hết là tao rất ngạc nhiên vì ko nghĩ từ 1 bài viết mà lại dẫn đên nhìu chuyện thía này !! Có thể bài viết đấy là giọt nước làm tràn li chăng ?
Thực ra nói 1 cách công bằng thì đúng thật là ai cũng có quyền vui mừng trước kết quả của mình !! Cũng chính đáng thui vì đó là cả 1 thành quả lớn lao mà k phải phút chốc có thể đạt được !!
Tuy vậy thể hiện niềm vui bằng cách nào thì cũng nên khéo léo và tế nhị một chút nhá :) Vì ko phải ai khi nghe xogn cũng vui !!
@ Những người đã đỗ : Congrats :x Chúng mày xứng đáng được hưởng niềm vui ấy vì đã cố gắng học hành
@ Những đứa chưa biết điểm : Keep on hoping !! :x Tin chngs mày đấy!! :D
@ Những đúa trượt : Càng phải cố gắng nhìu hơn và nhất là càng phải keep on trying more nhé !!
@ Đầm, Miu : Thẳng thắn là tốt nhưng hạ hỏa nào :x Có gì chị em ta ngồi tâm sự nhỏ nhẹ :x Có cóc bia ở đây là tao mời tất cả bọn mày liền :x
@ H.Ngọc và chồng iu : Đúng là có những lúc 2 người hơi thái quá trong việc biểu lộ cảm xúc !! Cố tế nhị hơn chút là ok ngay ý mờ :D
Iem xin hết !!! :x

vấn đề này chấm dứt ở đây đê ! tao cũng ko thik cái kiểu trong cùng 1 lớp mà căng thẳng thế này :) chỉ là góp ý thôi - có thể làm mọi người mất vui nhưng xét cho cùng vẫn rất cần phải có :) để chúng ta hiểu nhau hơn :)

Thế nhé ! Stop here ! Chuyển chủ đề đê ! :D

Có gì chị em ta ngồi tâm sự nhỏ nhẹ Có cóc bia ở đây là tao mời tất cả bọn mày liền

Tao ko uống bia :))

Hqua đang có chuyện đánh nhau, nên tao hơi cáu, lại đúng lúc hoả bốc từng cơn. Bth cũng đã chả thế. ^^

Thế nên tao mới mời mày uống bia !!! :x He he chả nhẽ lúc hỏa bốc từng cơn lại mời nước ép trái cây hay trà sữa Trân Châu à ? :p

trời.... kon Phuơng Lồng kia... may thừa biết tao thik uống bia như thế nào, the ma ko thèm mời tao :))

Trời ơi con Phương Lồng - con Phương Nhạt của tao, mày thật là nhạt :x =))

trời ơi chị Phương của em, chị thật là nhạt:))
Thiết nghĩ chị mới cần uống bia cho nó đậm đà cay nồng thêm 1 tí:))

con siu nói thế là đúng đây;;)! ngồi cạnh tao lâu thế gần đèn thì sáng mà =))! nó mới sáng ra đc tâm hồn thôi! chính ra nếu học thêm mấy năm nữa có khi da nó cũng thành đc da vàng như tao :))

đi uống bia đi!rồi up ảnh bia lên cho tao xem :D

b-( b-( b-( mày ko biết là tao cố tình phơi nắng cho đen ah:)) đương mốt muh. Chứ nước già vàng ệch của mày trông thiếu vitamin D lắm:)). Vào nam các chị sài gòn cứ suýt soa mèng ơi sao cưng đen thế cưng:)) có mà các bà í trắng quá í, ra đường như ninja đi tuần đêm đông: áo bu dông, găng tay len, tất len =))

Ze ơi tao mà mời mày đi uống bia thì chẳng khác gì thách ninja bịt mặt =))

ừ =)) tao cũng ko hiểu nó nói gì
nhớ mày quá P ơi :* ôi tao nhường chức cho con miên rồi nhường cho mày thật ko phụ lòng tao :*

Đùa chứ, tao yêu cách mày hành văn lắm Siu ơi =)) "ra đường như ninja đi tuần đêm đông : áo bu dông ..." =))

Đùa chứ, tao thấy mày nhạt lắm Phương Lồng của tao ơi :)) Nhạt đến nói gì mọi người cũng không hiểu =)) Yêu thế :x :x :x

Đùa chứ, tao nhớ mày lắm Xíu ơi :)) Con nghĩ nhiều điên loạn =))

Và đùa chứ, tao muốn gặp con Ze lắm rồi, *ek nhịn được :"> =))

Đùa lắm thế mày :x Nói thật xem lào :D

@Beo; 8.75 văn của em đấy, lại chả yêu hé hé:))
Đùa chứ em phải nói thật 1 câu, hễ chị Phương post bài là thấy nhạt ko nhịn đc cười=))
--------
Topic lớp mình đang thành chỗ để ban quản lý hội nhạt nhẽo tung hê nhau:))Chị đầm sáng lập viên nhào vô;)), cả MIu nữa, thành viên ưu tú b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Chị em hội Nhạt đâu hết cả rồi nhể ?? ;;)

con đầm sáng lập à :(( sao tao nhớ thế nào thành tao :(( tội tao thế

thì thấy nó bảo là nó sáng lập:)) tao lại nhớ là tao cơ:)) khổ thế cơ chứ;))

Chúng mày nhớ hay nhỉ ;;)

Back
Bên trên