:x:X:x Đẳng cấp PRO ^.^ Đẳng cấp V-ams :x:X:x

:)) tao sau 1 hom thac loan... 21:00 da ve den nha.... nhung bo' tao keu con gai' 20 : 00 phai? co mat o nha roi ... :((

nen cuoi cung tao bi tich thu xe, tich thu di dong :(( ....

cuoc doi cho' ma' the ko biet

bo` di choi vs cac cau roi :(

Lu đến lúc nào Miu chờ lúc ấy, chúng mình khai giảng cùng nhau :))

Ko cần đến sớm tưng bừng đâu, chúng mày nghĩ mấy lão bảo vệ k nhẵn mặt mình ra rồi à :-<

Khoảng 8h đi :x

**Ze: Khổ thân mày. Tao tưởng con gái bình thường 20:00 mới ra khỏi nhà đi chơi chứ :-<

Chỉnh sửa lần cuối:
Hoa hậu Thế giới người Việt :x Ngô Phương Lan
Xinh đủ :) (Thực ra là xinh rất có dáng hoa hậu, sang :D)
Trả lời hay :)) Lâu lắm xem hoa hậu mới thốt ra câu : "chị này trả lời hay thế :-0"
Mấy chị kia trả lời :| Đúng là mời Ngô Phương Lan lên ngôi hoa hậu :))

thế à
chiếu trực tiêp à :(
tao ko đc xem xem trả lời thía nào

Thế mấy em Lê Thị Hồng Nhung có được cái của khỉ gì ko:))
@Ze: h mày là con nhân học rồi nên ăn nói đi đứng nó phải nhu mì nết na:)) đi sớm về khuya hàng xóm nó oánh giá b-);))

Về nhà rồi :x
@ Miên đáng yêu xinh xắn tóc ngắn :x : Chị ko đi SG Square nên chả mua được cái gì cả :(( Mua cái khăn tay ở Diamond đắt khủng khiếp :((

=))

vào đấy lông lẫy nhỉ
chỉ phù hợp với những đứa bẩn bựa như tao ko mua gì vơ quần áo 1 đống đứng hàng giờ trong phòng thử đồ chụp ảnh thôi =))

tớ về rồi đây :x hé hé , Nam Ninh nóng khủng khiếp 8-} cơ mà dc cái nhìn cặp giò các bạn gái trắng nuột lại thấy mát khủng khíp =p~ :-j

mà giờ wen nói chuyện kiểu "ngôn ngữ chân tay" mất ùi =)) về Vn mà cứ nói giọng lơ lớ như "ở bển " =))

thế đi nam ninh khua được cái gì;))
@PHương nhạt: vào diamond mua đồ thì đúng là ấm đầu:)) thế bao h sang em lấy sổ đoàn???

Chả hiểu đáng yêu xinh xắn liên qan j` đến tóc ngắn cả =)). Con P nhạt dở hơi!

E chưa vô Xì Goòng, nhưng mà Diamond hay Zen thì nó sang hơn ạ? Em thấy bố e đi về vác cho e 1 cái áo fông màu cam 299K ở Zen là e đã xót tiền đến chết rồi. :((

Mà k ai nghe tôi nói à? /:)
Quyết định đi.
8h sáng ngày kia nhá? Để còn báo những đứa k onl :-w

tao thik Ngô Phương Lan từ vòng đầu... SBD : 888 ưng vãi :x ... mặt mũi còn phúc hậu nữa chứ :)) ưng hơn đc =))

Tất nhiên là Diamond nó nổi hơn về mấy thứ hàng hóa linht inh :x Còn Zen chủ yếu thời trang mỹ phẩm là nổi thôi !! Mẹ tao vào đấy cho câu nhận xét : Áo ở Zen mặc kiểu điệu thì thành nhà quê mà mặc kiểu nhà quê lại hóa điệu !! Hàng hiệu nên tiền triệu => Ứ mua :p

Mai 7 rưỡi trường làm lễ, mà thể nào cũng cao su cho nên tốt nhất ko đến lúc 7 rưỡi 8 h[-x
Tao thấy tầm 9 h 9 rưỡi là được mà :D

Đến lúc 9h 9 rưỡi thì làm gì còn các em xinh tươi để mà ngắm nữa chứ ;;) Với lại các bác secu thế nào ?

đúng đấy trường mình cao su gì chào cờ có 5 phút mày đến 9 rữoi để ngắm các chú bảo vệ à =))
đế sớm đê để chụp ảnh cho tao xem hàng chứ :))

----------

PHương yến ly cách cách =)) bi h tao mới thấy ava của mày =))
no comment :))

----------

no comment :)). cái nón giống phết nhờ :O

no comment :)). cái nón giống phết nhờ :O

Chỉnh sửa lần cuối:
Mai mà mưa là tớ ngại ra khỏi nhà lắm 8-|
Định tầm 8h qua nhưng mà xem đêm nay có ngủ không 8-| Ngủ được chắc dậy đi :)) Không ngủ được là sáng mai lại lăn ra ngủ bù 8-> Sáng lắm cơ :-j

*Trời mưa*
Làm mình cứ uể oải, chậm chạp :)|

Con Nhạt kia : Có nhận đc offmess YM của tao không thế /:) Về bảo Num nhà mày làm đĩa "The Ellen DeGeneres Show" cho tao đi :((

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Beo : Chỉ có cái của Madona thôi mày ơi :p

@ĐẦM: dù là ai, mặc gì, mông chị vẫn nặng=))
@Beo: mày xem Ellen show ah:)) bà đấy les đó:)) mà cái show của bà í toàn tặng đồ hay ho thik vãi 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
con beo lười quá =)) đến đi còn xem các em hot 9x

miên =)) mày nói tao mới thấy ý ;))

Khiếp chị Đầm ghê quá [-x. Bán sữa đậu nành học đòi làm công chúa [-x

Mai tớ là tớ k đi được nhá. Hôm nay tớ đã chính thức đi học đại học :">
Học chính trị 2 tuần :D và được làm lớp trưởng trẻ nhất khóa :))

Back
Bên trên