:x:X:x Đẳng cấp PRO ^.^ Đẳng cấp V-ams :x:X:x

Ối xời con Miu sướng thế còn gì :x Thế thì khóa mày chỉ có mỗi mày là sáng giá nhất thôi đây :p

:eek: con MIu giỏi nhỉ
đúng là Miu Hil của Sim có khác! cao hơn người :-> vào có chú nào đẹp giai cưa đi nhé

úi xời Lu hôm nay cũng bị hỏi là có làm lớp trưởng bí thư gì ko:)) chối luôn:)) bảo có làm quản ca thì cho em làm:)) em cho cả lớp sủa gâu gâu;))
Xong lại còn bị phỏng vấn:"> khua chân múa tay một hồi anh í bảo" nghiêm túc cơ mà em ơi, thôi quay lại đê em ơi":))

Lại dậy muộn rồi :(( Hôm nay mọi người có ai đi khai giảng ở trường mình thế :D

chị ko đi nhập học ở trường chị ah:-/
mà chị có dậy muộn thì cũng ko lạ;))

ôi, Miu em mà làm lớp trưởng thì cái lớp đó thành cái j` ko biết :-j ;))
đổi ava cho đỡ bôi bác :"> :">

Trường chị chiều nay mới đến nộp hồ sơ cơ :x H sắp đi đây :D

Sao mà cái trường tao 13 nó mới bảo đến nộp hồ sơ 8-} bao giờ mới học không biết 8-| mà không học càng tốt =)) tao không muốn đi học tẹo gì :|

Sáng nay lọ mọ đến trường, chả thấy mống nào lớp mình 8-> các lớp khác đông vãi :))

@ Miu : "cháu quan thì lại làm quan" cháu nhể :))
@ Siu : cái mặt mày không làm được quan đâu =)) làm để cả cái lớp đấy nó thành cái gì :| "Hội cún nhạt à" =))

hội cún nhạt có định cạnh tranh với hội sứa nhạt không thế =))
bên này tao đang expand hội sứa nhạt cho cả aussie đấy =))

ava con beo nhìn ghê quá :-SS

bên này có nhiều đứa tự cắt tay mình cực :-SS
toàn con hot, play girl mà ko hiểu sao thích hủy hoại bản thân :-SS

Chỉnh sửa lần cuối:
Xin cảm ơn, cảm ơn các bạn. Người ta bảo 1 người làm quan cả họ đc nhờ. Tớ sẽ hết mình cố gắng. Xin cảm ơn lần nữa =))

Eo tởm lắm :-j Các bạn ý còn nghe thầy đọc cái hộ khẩu Thanh Trì của tớ rồi cứ nhất quyết "nhà e này ở cái huyện j` xa xa nghe lạ lắm"

À Lu sẽ đc lên TV à ;;)

Đâu đâu lên TV bao h thế để còn bật xem :x

Hôm nay chị lại ko kiềm chế được ;;) Học xong tiết đầu tiên lại cắp cặp ra về !! Chắc lâu lâu mới gặp lại thầy :">

Cái con Phương này là hỏng hẳn rồi. Tao vô cùng thất vọng vì có 1 đứa bạn như mày :-<

Chiều nay đang bùng học tiếp ngồi ở nhà Post bài đây này :"> Chết mình hơi bị...ko ngoan cho lắm :">

em suy sụp vì thất vọng vì có 1 người chị như chị[-x:-<
để em đỡ thất vọng, 8 h tối ngày thứ 7 chị hãy đèo em đến chỗ Sn Đầm:">;))

đăng trung bảo thấy mày bùng về sớm Phương nhạt ạ =))
tao bảo không có gì đáng ngạc nhiên :))

Back
Bên trên