:x:X:x Đẳng cấp PRO ^.^ Đẳng cấp V-ams :x:X:x

Con Đầm kia sao chán ? Tối nay đang định đến SN mày chưa đi đã cụt hứng roài >:p Lát tao đến binh chít mày :p

sao nhạt thế!
sao đầm chán
cao con phương bảo tâm trạng
sao con tân bảo nhạt
:(
tao chả hiểu gi cả

Đầm ơi, xin lỗi mày tao không đi sn mày, tao cũng muốn đi lắm. Nhưng mà bây giờ tao căng thẳng quá, có đến cũng làm mất vui mọi người ^^
Mà làm sao mà mày buồn hả con kia, kể xem hôm nay sinh nhật hôm nay thế nào nào ^^

@ Tân : admission interview with Mount Holyoke College :D

Mọi người chúc tớ may mắn đê ^^
Cả đời chả bao giờ mình hồi hộp thế này :|

Ôi giời, bà cứ bình tĩnh chút nào, căng thằng làm j :-j
Cái hồi cháu đi fỏng vấn cháu cũng run lắm í. Ngồi trên ghế bành êm lún cả mông vào mà vẫn lẩy bẩy rung rinh. Cuối cùng đi về thấy nhạt chả có cái vị j`, fí cả công mình run rẩy :))

Phỏng vấn là công việc nhạt nhất tao từng làm ;;) Nhạt hơn cả lúc kể chuyện nhạt :p

@Phương: em thề với chị là em không thể hiểu sao chị NHẠt được thế chắc sau lập 1 cái Chùa bà Nhạt thờ chị, cạnh tranh vs chùa bà Đanh

Nói câu này thì k hiểu đứa nào đáng đc gọi là nhạt 8-|

oh oh đấy là hậu quả tất lẽ dĩ ngẫu sau một tối bị bắt sờ đùi:)) em ko phải người đáng trách;))

Hì hì hôm qua sướng nhá Miên nhá ;;) 1 tối được mọi người chính thức thừa nhận là boy :"> :x

Interview của tớ thành công tốt đẹp, không hề nhạt nhẽo như bạn sứa não nhỏ và bạn Lồng đâu nhá =))
Các cậu không trách tớ căng thẳng được, vì cái này quan trọng với tớ lắm 8->

Miền núi với chả Nhật Bổn cái khỉ gì thế =)) Trường này ở Massachuset, 1 trong 10 campus đẹp nhất nước Mỹ :x

Tao đã được nghe chuyện sờ đùi =)) Vô đối =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Mày nghe được rồi à :"> Hị hị :">

Ngứa thì hôm nào đi chơi giữ váy tiếp nhá :))

bà buồn cười:)) í tôi là hay váy bà có rận dĩn bọ chí bọ chét gì đó nên tôi mới ngứa:))

Nhạt quá :x Xứng đáng em mình :x

Hôm sau kẹp 3, tao mặc váy cho con Lu ngồi giữa. 1 tay trên 1 tay dưới về tha hồ mà ngứa ngáy =))

Lúc nãy nghe giới thiệu trên kênh Hà Nội là trưa nay có phỏng vấn THỦ KHOA ĐẠI HỌC MỸ THUẬT HÀ NỘI :D có phải Miu nhà mình không thế :x

Miu nhà ta đúng là thủ khoa đấy :x

Back
Bên trên